Trang 53 / 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 343515253545563 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 521 đến 530 / 970

Chủ đề: Hội CANON EOS HẢI PHÒNG {hội canon eos đất cảng}

tuần sau toàn vào ngày cưới,tuần sau cũng vậy,đám cưới triền miên,tinh hinh là cuối tháng 12 em cũng lấy vợ,ko biết các bác nhà ta có muốn trổ tài ko nhỉ,pm cho em ngay nhé.

Đám cưới mà chụp trong nhà thì em xin kiếu.
    Em cũng mấy lần le te vác máy đi chụp đám cưới người nhà, theo cảm nghĩ của em thì tốt nhất là cầm máy PNS đi chụp lưu niệm thôi. Vì đám cưới ánh sáng phức tạp, các hoạt động diễn ra phức tạp, mà mục đích chụp cũng chỉ là lưu niệm thôi, vác con máy to phạc đi chụp vừa bất tiện, lại vừa bị đụng hàng với ông phó nháy chính thức.
    Tuy nhiên, có bác nào đi chụp ngoại cảnh mà hú anh em đi chụp ké thì chắc là nhiều người hưởng ứng đấy (kể cả em nếu là ngày nghỉ :-) )

PS: Chiều T7 vừa rồi em đi qua TD Plaza thấy có motor show của LUXGEN, thấy mẫu và xe đẹp quá, lại tổ chức ngoài trời chứ, lúc ấy có máy trong tay nhưng mà lại đang tham gia một đoàn đi ăn hỏi nên không vào chụp được, thế mới chán.
    Bác nào biết nhũng sự kiện kiểu này thì thông báo nhé, em thích chụp mấy sự kiện kiểu này, có sẵn mẫu người, mẫu vật, mình chụp cho đỡ quên kỹ thuật, chứ dạo này bận rộn nhiều thứ, chẳng có tâm trạng thư thái để lang thang hay chụp sáng tác gì cả.

Lâu lắm chả comment gì vì ko up dc ảnh lên. hic.
    Ae có kế hoạch gì cho buổi off gì chưa nhỉ?
    To Mr. Việt, Nhật... Nếu chiều mai CN ai rảnh thì alo ae mình cafe tí nhé.

Lịch off lại hoãn lại 1 tuần nữa. Em cũng đang phải đi làm.
    Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

Relax by pbvhp, on Flickr

Quote Được gửi bởi Canon7Dhp View Post
    Lâu lắm chả comment gì vì ko up dc ảnh lên. hic.
    Ae có kế hoạch gì cho buổi off gì chưa nhỉ?
    To Mr. Việt, Nhật... Nếu chiều mai CN ai rảnh thì alo ae mình cafe tí nhé.
    Ok anh. Chiều nay (T7) em rảnh từ 14h đến 17h, chiều mai chưa chắc lắm bác ah, nếu đi được em call bác.

mình bây giờ không biết phải nói làm sao nữa,ngày 22 và 23 tháng này lấy vợ,đi làm đã bận rồi,cuối tuần tranh thủ đi mời mọc sắm đồ cho đám cưới,mình đang muốn chụp lấy 2 cái ảnh để cho 2 nhà nội ngoại mỗi bên 1 cái.Có ai có chỗ nào thân cận thì mách nhỏ nhỉ.
    Lịch off chắc phải hoãn dài dài,các bác nào đi được thì pm cho nhau,tự đi nha.mọi người thông cảm.

Bác chủ thuộc dạng lấy vợ bé trước rồi mới lấy vợ nhớn.
    Chúc mừng bác!

Quote Được gửi bởi pbvhp View Post
    Lịch off lại hoãn lại 1 tuần nữa. Em cũng đang phải đi làm.
    Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!

Relax by pbvhp, on Flickr

Ok anh. Chiều nay (T7) em rảnh từ 14h đến 17h, chiều mai chưa chắc lắm bác ah, nếu đi được em call bác.
    Mấy hôm rồi Em bận công việc chuẩn bị đi Trung Quốc, ít vào diễn đàn nên không biết thông tin A Chinh hẹn. Lần sau có lịch SMS Em hoặc call Em cái nhé! Sang giữa tháng 12 Em đi Thượng hải & Triết Giang đến cuối tháng mới về đc.
    I Love Canon!

Quote Được gửi bởi pbvhp View Post
    Bác chủ thuộc dạng lấy vợ bé trước rồi mới lấy vợ nhớn.
    Chúc mừng bác!
    thì mỗi người mỗi khác mà,em nhờ thằng bạn tìm hộ chỗ chụp ảnh cưới,cuối tuần về hp chụp,

đã chụp xong,đợi cửa hàng gửi ảnh qua mail để duyệt

dạo này sao ko thấy các bác ghé thăm nhà nhỉ,cuối năm rồi,các bác cố gắng làm việc tốt nha,chúc cả nhà đạt nhiều thành công,thưởng lớn dịp cuối năm,22.12 dương lịch em lấy vợ,mời tất cả các bạn đến cát bà dự nhé!

Trang 53 / 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 343515253545563 ... Cuối cùngCuối cùng