Trang 52 / 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152535462 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 511 đến 520 / 970

Chủ đề: Hội CANON EOS HẢI PHÒNG {hội canon eos đất cảng}

mọi người cho ý kiến đi,có chỗ nào chụp hay hay chỉ cho anh em

Chắc cũng k nhiều người đâu, mình đăng ký lần đầu off với ae. Mong ace nhiệt tình chỉ giáo!
    ĐT: 0906.128866 (Trần Đao nặng ;D)
    Cứ bắn rùi del j chẳng chết!

Mình xin copy cái mấy địa điểm bên hội HHP trên facebook cho ace tham khảo. Ace trong hội này kiểu j chẳng có người tham gia bên vnphoto. Mình thì mù tịt về địa điểm chụp vì toàn để máy ở nhà chụp nhóc.
    https://www.facebook.com/groups/HPP....5651775169357/

1. Hồ An Biên: nơi này ai cũng biết đúng không. Bạn đi đến đài tưởng niệm liệt sĩ, có 2 ngã rẽ, rẽ vào là ra hồ An Biên. Hồ rất rộng đi một vòng quanh

hồ bạn có thể dễ dàng thấy nhiều hoa cây cảnh và không gian hồ với cây liễu rất đẹp

2. Khu đô Thị Anh Dũng đường đi Đồ Sơn có rất nhiều hoa, cây thông, rừng thông ...

3. Bụi cỏ lau trên đường máng nước dành cho các bạn thích không gian lãng mạn

4. Bụi cỏ lau đằng sau Ký túc xá dân lập Hải Phòng

5. Chân cầu bính về Đêm các bạn sẽ ngạc nhiên vì ánh sáng và hiệu ứng ở đây nhé

6. Nhà thờ đổ ở Rế rất đẹp

7. Không cảnh ở Hồ Điều Hòa nếu bạn thích không gian rộng

8. Đồi thiên văn dành cho các bạn yêu thích chụp cảnh núi và cây xanh nhé

9. Khu resort Hòn Dáu chắc chắn bạn không thể bỏ qua.

10. Bãi Cát Lâm Sản ở Sở Dầu một nơi rất ít ngưởi biết nhưng rất đẹp và hoang sơ nhé

11. Hồ PG an đồng rất nhiều liễu và bãi cỏ

12. Đền thờ Vương triều Mạc ở Kiến Thụy hẳn là ai đã đến thì sẽ rất ấn tượng bởi vị trí và không cảnh ở đây

13. Rừng cát và cây nước mặn, gồm Thông, Câu xú, cây đước ở Biển Cát Vinh Quang - Tiên Lãng

14. Những vườn Hoa Lũng chắc chắn sẽ thu hút các bạn gái

Nào lên đăng kí thôi nào.anh em

Cứ 3 người trở lên là tiến hành thôi bác Toàn, coi như là cafe giao lưu thôi.
    Cố gắng hôm đó bố trí cùng nhau chụp được thì tốt quá. Phải cùng chụp chung thì mới học hỏi, nhanh lên tay được, vì mỗi người có góc nhìn riêng, kỹ thuật chụp, thói quen chụp cũng khác nhau, như thế mới dễ học được cái hay, nhìn ra cái dở, phải không các bác.
    Bây giờ em mới nghỉ weekend đây, chúc cả nhà weekend vui vẻ, chụp nhiều ảnh đẹp cuối tuần để chia sẻ đầu tuần.

Quote Được gửi bởi pbvhp View Post
    Cố gắng hôm đó bố trí cùng nhau chụp được thì tốt quá. Phải cùng chụp chung thì mới học hỏi, nhanh lên tay được, vì mỗi người có góc nhìn riêng, kỹ thuật chụp, thói quen chụp cũng khác nhau, như thế mới dễ học được cái hay, nhìn ra cái dở, phải không các bác.
    Bây giờ em mới nghỉ weekend đây, chúc cả nhà weekend vui vẻ, chụp nhiều ảnh đẹp cuối tuần để chia sẻ đầu tuần.
    Nhất trí cao với ý kiếm của pbvhp. Anh Em gặp nhau giao lưu, học hỏi...Các bác trong Topic hưởng ứng nhiệt tình đi nào.
    I Love Canon!

Quote Được gửi bởi pbvhp View Post
    Chuẩn. Trên 3 người là ố kề!

em chơi Nikon nhưng cũng muốn bám càng các bác học hỏi đc kô ạh ^^
    D90 + nikkor 50mm f1.8D + Sigma 28-105mm f2.8-4 =>>> Đam mê bất tận

25/11 thì rơi đúng ngày cúng ông Nội của mình,nên anh em lùi lại ngày 2/12 nhé.vào chủ nhật.ý các bác sao?trước tiên anh em xem có quán cà phê nào ở gần nhà hát lớn,tập trung ở đấy,sau đó bàn bạc rồi quyết định địa điểm chụp.trước tiên anh em giao lưu cho biết nhau cái nhỉ?

Quote Được gửi bởi toankissx5 View Post
    25/11 thì rơi đúng ngày cúng ông Nội của mình,nên anh em lùi lại ngày 2/12 nhé.vào chủ nhật.ý các bác sao?trước tiên anh em xem có quán cà phê nào ở gần nhà hát lớn,tập trung ở đấy,sau đó bàn bạc rồi quyết định địa điểm chụp.trước tiên anh em giao lưu cho biết nhau cái nhỉ?
    Nhanh k máy e để mốc rùi, toàn bỏ k trình gà mãi k có đk đi chụp...

Trang 52 / 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152535462 ... Cuối cùngCuối cùng