Trang 4 / 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 234561454 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 970

Chủ đề: Hội CANON EOS HẢI PHÒNG {hội canon eos đất cảng}

toankiss5 : 2 bác ạ.ko bít có phải bác đi theo khóa tu nghiệp sinh cách đây 3 năm ko ạ.Bác bít 1 cậu tên Hoài cũng người hp,1 tuần nữa cũng về ko ạ

Biết.ở cùng với mình mà.7/6 về đến sân bay nội bài.bác quen Hoài ah.tên gì nhỉ.mình nhắn với nó cho.

Em chịu chi cho cai flash khoảng 3-5tr thôi

Quote Được gửi bởi toankissx5 View Post
    Huyện Yatsushiro tỉnh Kumamoto Nhật
    [IMG][/IMG]
    Chùa ở Nhật Bản
    [IMG][/IMG]
    Đôi bạn trẻ tung tiền xu và cầu may trong chùa

Đề nghị các bác đăng ảnh có chọn lọc cho anh em đỡ hoa mắt,chọn vài cái tiêu biểu,cố gắng nhiều chủ đề,mỗi chủ đề lại chọn cái ưng nhất.để anh em dễ bình luận hơn.
    Tránh đăng ảnh tràn lan,chụp nhiều nhưng chọn lấy 1,phải thẳng tay xóa những cái ko ưng mới nhanh lên được, giống kiểu yêu 100 chọn 10 lấy 1{vd thôi,yêu ko khuyến khích nhé}
    Bác đang ở Nhật à, nhìn mấy cái hình lại thấy nhớ nước Nhật quá, ngày xưa em cũng ở đó 1 thời gian, xin phép bác treo lên đây mấy tấm lưu niệm cho đỡ nhớ, chắc bác ở đó lâu cũng giẫm chân lên những nơi em đi qua rồi. Hồi đó còn nghèo chụp = máy film compact rửa ra hình rõ nét là cũng hạnh phúc lắm rồi. Hình ảnh lưu niệm mấy chục năm sau nghía lại mới thấy giá trị bác nhỉ.

#16: Cố đô Nara

#17: Port of Kobe: panorama compact đua đòi ngược sáng tí :-)

#18: Hoàng cung Tokyo: chỉ được đứng ngoài ko cho vào trong tán cháu gái Nhật Hoàng.

#19: Lưu học sinh VN đi chợ vòm Motomachi-Kobe

#20: Seiun Maru Trainning ship at port of Kobe: nghịch compact + đèn nhại
    Cả nhà ta cùng yêu thương nhau. Xa là nhớ, gần nhau là cười, hahaha....

Chắc bác sang Nhật lâu rồi.còn em thì cũng sắp về.hi.gặp nhau trên diễn đàn rồi.ai ngờ có nhiều cái để nói nhỉ.mà thôi.em với bác lập cái topic khác nóichứ nói trên này anh em hải phòng chém chết.mình lạc đề. Bác tâm sự với em ở mục gửi tin nhắn nhé.

Tầm 3 tr có cái flash nào ngon bổ rẻ không mọi người.dân chơi không sợ mưa rơi.
    Nhưng mình sợ ướt lắm.ngon bổ rẻ là ok

Quote Được gửi bởi toankissx5 View Post
    Tầm 3 tr có cái flash nào ngon bổ rẻ không mọi người.dân chơi không sợ mưa rơi.
    Nhưng mình sợ ướt lắm.ngon bổ rẻ là ok
    Chào bác toankissx5!
    "Ngon, bổ, rẻ" của bác đây: Youngnuo YN-565EX. Đèn thế hệ mới của hãng YOUNGNUO-HK chạy iTTL trên EOS các thế hệ với chỉ số GN=58 tương đương đèn 580EX II. Giải pháp về giá thành rất hợp lý. Giá chỉ có 3Tr. VND
    ĐI MỘT NGÀY ĐÀNG - LỌT MỘT SÀNG KHÔN?!

Quote Được gửi bởi quang_sop_hn View Post
    hx hx.Mình là người HP nè mới chuyển vào Sài Gòn được 4 tháng nay,buồn thật.Từ ngay vào đây dỗi việc cũng đang tập chơi chiếc canon 7D với lens 50 1.8. Anh em HP cò gì cho xin kinh nghiệm với nhé.
    vậy thì bác cứ đọc sách hướng dẫn rồi sử dụng cơ bản trước,rồi khó đến đâu anh em chia sẻ giùm.mình cũng mới dùng nè,các bác hp tận tình lắm,

Quote Được gửi bởi meodihia View Post
    Chào bác toankissx5!
    "Ngon, bổ, rẻ" của bác đây: Youngnuo YN-565EX. Đèn thế hệ mới của hãng YOUNGNUO-HK chạy iTTL trên EOS các thế hệ với chỉ số GN=58 tương đương đèn 580EX II. Giải pháp về giá thành rất hợp lý. Giá chỉ có 3Tr. VND
    bác đúng là tận tình với anh em hp,cám ơn bác nhé,em chiều nay ra cửa hàng xem con ex 270 gần 4tr bên Nhật.mà cái cổ lại không bẻ được,nên đang phân vân,hàng chính hãng rẻ nhất là em 270 đấy,hix,
    cám ơn bác nhé,em nghiên cứu quất con Youngnuo YN-565EX như bác bảo.

Quote Được gửi bởi quang_sop_hn View Post
    em đang xin bản hướng dẫn sử dụng bằng tiếng việt mà chưa được.Em đang tìm ống lens góc rộng giá dưới 10 triệu thì loại gì bây giờ nhỉ
    18-135 IS or 18-200 IS bác ah :D !!!

Trang 4 / 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 234561454 ... Cuối cùngCuối cùng