Trang 11 / 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 970

Chủ đề: Hội CANON EOS HẢI PHÒNG {hội canon eos đất cảng}

#34[IMG][/IMG]thả câu xế chiều
    #35[IMG][/IMG] cây xanh
    #36[IMG][/IMG]bia hết tình còn
    tất cả đều chụp bằng lenskit ảnh số 34 thì bằng 55-250 còn lại là 18_55

Uhm, tớ theo ảnh tự kỷ với kinh dị là gu. :d
    Tấm 35 đẹp quá, ko vướng gốc cây bên trái che nhiều thì còn đẹp hơn nữa.

#37 : Nếu em ko phải là giấc mơ.
    Kẻ săn tìm khoảnh khắc

Quote Được gửi bởi HyperVN View Post
    Bác muốn học để hành nghề hay học để chơi? Hai cái này khác nhau hoàn toàn à.
    Em học ko phải để chơi cũng ko phải để hành nghề bác ạ,đơn giản là em thấy đam mê cái bộ môn này,muốn học để thỏa đam mê thôi :D !!!

Tổ chức off đi bác Chủ thớt ơi!

Quote Được gửi bởi ducnhatvmr View Post
    Tổ chức off đi bác Chủ thớt ơi!
    Mình cũng thích off đấy,không biết anh em khác thế nào nhỉ,anh em mình giao lưu cho biết nhau cái,có gì dễ nói chuyện hơn nhỉ,cà phê chút đỉnh thôi,rồi nếu anh em phấn khởi thì off như trên trang 1 em đã nói từ đầu nhé.dạo này các bác quên hay sao ấy mà ít ghé qua thế.
    Có ý kiến cho rằng mình nên đăng 1 số bài về kĩ thuật nên trang nhất,chứ không phải là anh em chỉ post ảnh nên như thế này,vậy các bạn nghĩ sao?{có bạn đã góp ý như vậy,nếu chỉ post ảnh thôi thì topic chỉ sống được vài ba tuần}
    Ở vnphoto có hết các bài viết rồi,hay mình chỉ tổng hợp link để dẫn thôi nhỉ,còn ai có câu hỏi hay kinh nghiệm thực tế nào thì tự chia sẻ tại đây cho anh em luôn.
    mình nghĩ đi nghĩ lại thì các bài viết trong diễn đàn có cả rồi,mình chỉ tụ tập ở đây rồi cho anh em khác xem thành quả thôi,rồi bình luận chia sẻ vvv...

Quote Được gửi bởi lionheart19239 View Post
    Uhm, tớ theo ảnh tự kỷ với kinh dị là gu. :d
    Tấm 35 đẹp quá, ko vướng gốc cây bên trái che nhiều thì còn đẹp hơn nữa.

#37 : Nếu em ko phải là giấc mơ.
    Cái ảnh này của bác em thấy khoái nhất đấy,diễn tả hết tâm trạng của nhân vật,rất tự nhiên,ảnh này bác đã fix chưa,cho anh em thông số đi,còn học hỏi.ở viền ngoài cuả mẫu thấy hơi bóng bác nhỉ?
    cái ảnh 35 em cố tình để cái cây như thế,để chú ý đến bên phải hơn,vì thực ra ở chỗ em chụp bên phía trái không có hàng cây nào cả,nên cố ý che đi.

Bác dạo này rất tinh cực post ảnh,em xin thay mặt các anh em khác cám ơn bác,mong bác khi nào có ảnh hay lại cho bọn em xem.khi nào off bác có thời gian góp vui nhé.
    Được sửa bởi toankissx5 lúc 09:03 AM ngày 31-05-2012

lionheart19239,meodihia,bác Việt..... rất hay đăng ảnh cho anh em thưởng thức,mong các bác luôn còn đam mê.{còn bác nào báo danh nữa không?}
    Bác meodihia tham gia lâu rồi mà chưa bác danh cho anh em tiện xưng hô nhỉ? bác lionheart19239 cũng báo danh cho mọi người biết chứ?

Các bác máy ảnh Em chụp đã lâu (trước Em dùng kissx3, Em chụp dùng ống kit 18-55)

Quote Được gửi bởi mtdhp View Post
    Em học ko phải để chơi cũng ko phải để hành nghề bác ạ,đơn giản là em thấy đam mê cái bộ môn này,muốn học để thỏa đam mê thôi :D !!!
    "Không phải để chơi, cũng không phải để hành nghề, nhưng muốn học để thỏa mãn đam mê" -> chắc bạn học để chơi đây, vậy thì theo tớ bạn cứ tự học trên các diễn đàn về đồ họa và ảnh như VNphoto này cũng ổn rồi, học để hành nghề photoshop thì phức tạp hơn vì có nhiều yêu cầu cụ thể hơn trong quá trình làm việc.

Ảnh của bác ducnhatvmr đẹp quá, tấm #3 quả là quá tốt nếu bác chụp bằng bộ gear đó.

Trang 11 / 97 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112132161 ... Cuối cùngCuối cùng