Trang 52 / 183 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152535462102152 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 511 đến 520 / 1830

Chủ đề: Offline Hoa thơm cỏ lạ - Landscape

Những đứa trẻ trong sân chùa.
    Mùa hè, sân chùa cây xanh bóng mát là nơi vui chơi của các nhóc con.
    Mình không chủ tâm chụp bạn Đen nhí nầy, nhưng bạn nhỏ cứ lẽo đẽo theo mình tạo dáng..

Những nụ cười trẻ thơ.

rất có tư tưởng Hạ Uy Di..

Bạn nầy có hai cái răng cửa rất to. Nhưng lại cười mím miệng..

Thực ra tuổi hồn nhiên của các em rất ngắn, người dân trong vùng đều nghèo.
    Nên mai nầy mình hy vọng nhờ dân trí phát triển, các em sẽ sống khác hơn..

Phong cách trình diễn chuyên nghiệp.
    Được sửa bởi ngatran lúc 11:36 PM ngày 11-07-2012

Bác @hieuthien: Nghe bác kể mà em cũng muốn vượt Thái Bình Dương đây! Chờ ảnh của bác để củng cố một dự định cho tương lai xa!

Các bác trong ấy có chuyến đi thú vị quá! Khoảng cách từ "ảo" và "thực" không hề xa phải không ạ! Sau mỗi lần gặp gỡ hẳn kiến thức về cuộc sống lẫn nhiếp ảnh sẽ được nâng cao, và anh sẽ đẹp hơn còn mình sẽ sống tốt hơn, chúng ta sẽ gắn bó hơn.
    Em ngồi hóng tiếp ảnh của các bác!
    ღ Vợ hai ღ → EOS FF + AF Canon + MF JP - DDR - USSR

Quote Được gửi bởi quangduy View Post
    Bác @hieuthien: Nghe bác kể mà em cũng muốn vượt Thái Bình Dương đây! Chờ ảnh của bác để củng cố một dự định cho tương lai xa!

Các bác trong ấy có chuyến đi thú vị quá! Khoảng cách từ "ảo" và "thực" không hề xa phải không ạ! Sau mỗi lần gặp gỡ hẳn kiến thức về cuộc sống lẫn nhiếp ảnh sẽ được nâng cao, và anh sẽ đẹp hơn còn mình sẽ sống tốt hơn, chúng ta sẽ gắn bó hơn.
    Em ngồi hóng tiếp ảnh của các bác!
    Em đoán được dự định cho tương lai xa của bác là gì rồi. Off vượt đại dương? Nếu vậy thì hy vọng lúc đó cũng có em trong chuyến đi đó

Bác nói đúng quá, em được nghe nhiều hơn, thêm kiến thức nhiều hơn trong chuyến đi này (còn thực hành được chưa là một chuyện khác ^^). Chẳng hạn trước chuyến đi này, em có biết T* là gì đâu, có biết Raynox là gì đâu. Giờ biết rồi mà còn sờ rồi nữa hi hi.

@Táo Xanh: Táo nhỏ dễ thương quá, nhìn hao hao giống cháu gái mình.

Em vẫn còn hình chộp choẹt của các bác, nhưng để thay đổi không khí, em post tấm hình phơi sáng. Có nhiều bác phơi lắm, các bác lên hình cho vui.

@LNK: sờ vào T*, raynox coi chừng nghiện đó, hihi,... tấm phơi đêm của LNK đèn lên tia kinh quá,hihi...

Mình góp vui 2 tấm phong cảnh Phan Thiết mình chụp cách đây 2 tuần, trời âm u nên ko có nhiều mây để nổi,hihi...!!!

Biển Phan Thiết...!!!

Thị xã La Gi...!!!

Được sửa bởi vietrung lúc 11:18 PM ngày 11-07-2012
    like.no.other...

Ảnh phơi sáng đẹp đó LNK!

Các bác lên hình với tốc độ nhanh thật. Em vừa mới về lại SG nên chắc phải mai mới bắt đầu lên hình tiếp được! Lên hình và post bài bằng Ipad qua mạng 3G là một cực hình! hix hix.....
    Flickr|500px|SonTax

Trước khi đi ngủ em thân tặng riêng anh chị NgaTran tấm ảnh này nhé! Đằng sau mỗi người đàn ông thành đạt luôn có bóng dáng của một người phụ nữ! Chúc anh chị luôn hạnh phúc ạ!

Qua chuyến đi này em học được rất nhiều thứ, lần đầu tiên cầm máy đi off chụp ảnh thật sự nên cái gì cũng bỡ ngỡ cả! Lại được dịp thử sức với rất nhiều các thể loại ảnh (từ phong cảnh, đời thường đến close-up, macro và cả phơi sáng lẫn chân dung nữa chứ)! Cảm ơn vườn HTCL ạ!
    Được sửa bởi chipvn lúc 11:04 PM ngày 11-07-2012
    Flickr|500px|SonTax

Quote Được gửi bởi vietrung View Post
    @LNK: sờ vài T*, raynox coi chừng nghiện đó, hihi,... tấm phơi đêm của LNK đèn lên tia kinh quá,hihi...
    Dạ em nghiện rồi bác :D Còn tấm phơi đêm, ống kính của em có 14 lá chắn nên ra 14 tia -> quá đã ^^

Quote Được gửi bởi chipvn View Post
    Ảnh phơi sáng đẹp đó LNK!
    Em phơi không cần tripod đó, mọi người có tin không? Có anh Chipvn làm chứng nhé :D À, mai anh lên hình phơi luôn nhé.

@ChipVN: Hi hi, chúc bạn ngủ ngon.. Hôm đi off dìa tới nay có người mũi to như cái bánh Piza ...(người ấy mới càu nhàu-còn hình nhiều mà..)
    Được sửa bởi ngatran lúc 09:57 AM ngày 12-07-2012

Chipvn&ACNN.

DSC_0189 của qthanhnt, trên Flick
    r

Quote Được gửi bởi chipvn View Post
    Trước khi đi ngủ em thân tặng riêng anh chị NgaTran tấm ảnh này nhé! Đằng sau mỗi người đàn ông thành đạt luôn có bóng dáng của một người phụ nữ! Chúc anh chị luôn hạnh phúc ạ!

Qua chuyến đi này em học được rất nhiều thứ, lần đầu tiên cầm máy đi off chụp ảnh thật sự nên cái gì cũng bỡ ngỡ cả! Lại được dịp thử sức với rất nhiều các thể loại ảnh (từ phong cảnh, đời thường đến close-up, macro và cả phơi sáng lẫn chân dung nữa chứ)! Cảm ơn vườn HTCL ạ!
    ảnh và lời bình của bạn cực kỳ ý nghĩa với mỗi người. Quả thực khi đã đi ọp với nhau, và trở thành những người bạn, đam mê không chỉ còn là nhiếp ảnh nữa.
    Nhìn các bác dã ngoại ở Kiên Giang thấy nghiền, muốn ọp lắm rồi @ la lune, ống bơm, quang duy ơi.

Em mới đi công tác Nghệ An, Hà Tĩnh về có ảnh báo cáo ạ.

Trường Sơn mờ sáng

Trang 52 / 183 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152535462102152 ... Cuối cùngCuối cùng