Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 39 / 39

Chủ đề: Black-List của chương trình POW

Em là Hoàng Trung trong danh sách black list. Đến hôm nay em mới biết việc mình nằm trong danh sách xấu xí này, dù tất nhiên việc em có đăng ký, có đóng kinh phí nhưng không tham dự và không báo cáo lại là sự thật.
    Trước hết, tại topic em xin nhận khuyết điểm, đồng thời gửi lời xin lỗi tới BTC POW. Lí do thì chắc chắn là vì có việc bận đột xuất nhưng dù sao việc đó cũng đã xảy ra và đã gây những khó khăn nhất định cho BTC POW. Em sẽ rút kinh nghiệm sau. Trong ngày hôm nay em sẽ liên lạc bác Trung.Nguyen để báo cáo lại việc này và hi vọng bác cho em ra khỏi danh sách xấu xí này.
    Chúc các bác mạnh khỏe và có những buổi POW vui vẻ, bổ ích!

Quote Được gửi bởi maycatang View Post
    Tuy nhiên việc đăng ký rồi không tham gia là việc mà BTC rất đau đầu và không hề mong muốn chút nào. Vì thế cho nên các bạn khi đăng ký tham gia, thì phải tôn trọng quyết định của mình. Trường hợp bất khả kháng không tham gia vui lòng Điện Thoại, Email lại cho BTC để tiện bề tính toán và sắp sếp cho phù hợp.

Còn việc đưa vào Back-List vnphoto đã làm từ rất lâu rồi. Mục đích để cho TV thấy việc mình làm là có gây khó khăn, phương hại cho người khác, hình thức chế tài như thế là cũng bình thường trong xã hội thôi.

Mong các bạn hết sức chú ý cho những lần sau.
    Thân chào.

Như bác maycatang có trao đổi, lần POW 2 vừa rồi, tụi em phải liên lạc khoảng hơn 150 người, rất nhiều đối tác khác nhau. Từ xếp chỗ, in thẻ tên, lo nước uống, lo mẫu, nhưng không biết ai đi, ai không, thật sự là khó vô cùng cho BTC. Và đến trước hôm tổ chức POW, cũng đã phải nhắn tin từng người, nhưng không thấy báo lại.

Blacklist luôn chỉ là phương án cuối cùng, em tin là không ai muốn vậy cả. Cám ơn bác maycatang rất nhiều, em tin là những lần POW sau, anh em sẽ tôn trọng điều này hơn.

Quote Được gửi bởi htrungi2 View Post
    Em là Hoàng Trung trong danh sách black list. Đến hôm nay em mới biết việc mình nằm trong danh sách xấu xí này, dù tất nhiên việc em có đăng ký, có đóng kinh phí nhưng không tham dự và không báo cáo lại là sự thật.

Trước hết, tại topic em xin nhận khuyết điểm, đồng thời gửi lời xin lỗi tới BTC POW. Lí do thì chắc chắn là vì có việc bận đột xuất nhưng dù sao việc đó cũng đã xảy ra và đã gây những khó khăn nhất định cho BTC POW. Em sẽ rút kinh nghiệm sau. Trong ngày hôm nay em sẽ liên lạc bác Trung.Nguyen để báo cáo lại việc này và hi vọng bác cho em ra khỏi danh sách xấu xí này.
    Chúc các bác mạnh khỏe và có những buổi POW vui vẻ, bổ ích!
    - vâng cám ơn bác Hoàng Trung, mình vừa nhận được điện thoại của bác. Như mình có trao đổi qua điện thoại, BTC rất linh động và tạo điều kiện tốt nhất cho tất cả các bác đăng ký + tham gia. Tuy nhiên các bác cũng luôn nên hiểu tổ chức cho 150 con người nó như thế nào. Việc không báo hoặc không liên lạc lại gây rất nhiều khó khăn cho BTC kể cả về thời gian, công sức, tiền bạc và cả sự không hề vui vẻ về mặt tinh thần.

- Mình tin là bác cũng bận việc, sơ suất quên mất, chứ bác không bao giờ là người nằm trong danh sách xấu xí này, mong bác rút kinh nghiệm và giúp cho BTC tốt hơn trong những lần sau. Bác là người nhiệt tình, có trách nhiệm và chương trình POW rất muốn có bác tham gia. Minh đã remove ra khỏi danh sách xấu xí đó. Thanks bác.

- Trường hợp bác Hoàng Trung đã gọi trực tiếp cho BTC, mình đã remove khỏi danh sách xấu xí này.
    - Trường hợp bác Dương- Lee.chivas, mình đã remove khỏi danh sách này, tuy nhiên bác hãy contact trực tiếp lại mình để confirm về tin nhắn.

- Còn lại 2 bác trong Blacklist:

1. 29. Đỗ Minh Thắng - thangen2704
    2. 65. Lê Giang - harilama1908

Đến hôm nay BTC đã rất linh động, nhưng vẫn không nhận được bất kỳ contact nào lại của 2 bác. Điều này không ai muốn, nhưng mình không có cách nào khác, không thể bắt mình lại phải gọi cho từng bác được.

Như vậy, BQT giúp em thực hiện đúng quy định của vnphoto.net đối với 02 trường hợp này.

Thông báo treo nick sau thời hạn 3 tháng

thangen2704
    harilama1908

Lý do: vi phạm quy định đăng ký offline VNPhoto.

TM BQT

Quote Được gửi bởi asahinguyen View Post
    Các qui định, nội qui của vnphoto đều xây dựng dựa trên những trải nghiệm trong quá khứ. Ít nhất sau khi có những qui định mới thì chưa phải là tối ưu nhất nhưng cũng đã góp phần cải thiện đáng kể.

BQT vnphoto vẫn còn nhớ rõ một buổi sự kiện có tài trợ , người ta bao sân nguyên cái lầu của quán cafe vì có đông thành viên đk. Kết quả số lượng tham dự chỉ có hai hàng ghế đầu. Bác nào rơi vào hoàn cảnh đó mới thấy cảm giác xấu hổ thế nào. Chơi như thế ai dám chơi với mình nữa.

Tóm lại qui định đặt ra để bảo vệ quyền lợi của tất cả các thành viên tham gia chương trình và giúp BTC sắp xếp công việc tốt hơn.
    Vâng ... Bác giống ý em ... Có buổi tổ chức quân số lên 140% nhưng có buổi chỉ có 50% ...vấn đề này rất đau đầu cho BTC ...
    Con nghệ thuật, nó ở đâu nhỉ ?

@DTD145: Vâng, đúng bác ạ, cứ phải nhu rồi cương, rồi nhắn tin giục, cả biện pháp mềm mỏng, biện pháp mạnh đều phải áp dụng liên tục. Nếu không gặp những trường hợp như vậy, thực là xấu hổ, không biết làm thế nào để mà tổ chức, và cả về phía đối với các nhà tài trợ cũng vậy.

Chương trình POW 3 đã kết thúc thành công ngoài mong đợi, và thực sự là một chương trình "hot" theo đúng nghĩa cả trước và sau event. BTC cám ơn tất cả mọi người đã tham gia cùng làm nên 1 event hoành tráng và quy mô cho anh em vnphoto.net miền Bắc. Tuy nhiên, mặc dù BTC đã bỏ bao công sức, tâm huyết, tất cả anh em đa phần đều rất nhiệt tình hưởng ứng và xây dựng, nhưng đáng tiếc lại có 1,2 cá nhân chỉ vì sự ích kỷ, hẹp hòi của mình làm phá đi 1 phần bao nhiêu công sức của cả 1 tập thể xây dựng nên, và cả một vài đồng chí chuyên ném đá, mượn gió bẻ măng và chọc gậy bánh xe tham gia.

Tất cả những thành viên này sẽ bị vĩnh viễn từ chối, không còn quyền tham gia bất kỳ một chương trình POW nào, hoặc các chương trình nào khác trong tương lai. Các thành viên này sẽ được đưa vào trong Black-list của chương trình.

BTC sẽ làm chặt chẽ hơn nhiều về việc tham gia của các thành viên, điều này đảm bảo sẽ giảm thiểu tối đa những thành viên như vậy làm hỏng đi 1 sân chơi đẹp mà bao người đang chung tay xây dựng.

Cám ơn sự tham gia của anh em vnphoto.net miền Bắc, rất mong muốn các bác lại tiếp tục tham gia vào các chương trình thú vị sắp tới.

T/M BTC

Trung.Nguyen

Thông báo từ BTC POW

Sau POW4 chừng 10 ngày, những bác còn lại sau đây thiếu trách nhiệm trong việc đăng ký tham gia của mình. Các bác cứ đăng ký, rồi mặc kệ không hề có bất kỳ liên lạc nào với BTC. Đến sát ngày, em phải nhắn tin từng bác, mới có bác trả lời qua tin nhắn, và em đã viết rất rõ, bác phải trả lời chính thức trên topic, chứ không thể cứ tiện reply 1 phát tin nhắn là mình bận không đi, bla bla. Điều đó rất thiếu trách nhiệm với tất cả những gì BTC phải chuẩn bị, cũng như các anh em nhiệt tình khác.

Để có 1 sân chơi quy mô như POW, kỷ luật là điều rất quan trọng, chứ nếu ko, không bao giờ các hoạt động bài bản và chuyên nghiệp được. Các bác vẫn tư duy theo kiểu thích thì đi, ko thì thôi, tất cả các lý do như bận, công việc, công tác vv và vv chỉ là sự ngụy biện cho điều này.

Một lần nữa, em thay mặt BTC POW "ân xá" thêm lần cuối cùng này, sau khi em đã phải nhắn tin lại 1 lần nữa tới các bác, hết ngày hôm nay, nếu các bác không có trả lời chính thức trên topic. BTC sẽ áp dụng hình thức cao nhất (thông báo với BQT vnphoto.net, ban nick 03 tháng + tạm ngừng tham gia 02 chương trình POW sắp tới).

Tất nhiên nếu các bác vị phạm tiếp lần 2, thì các bác có thể bị ban nick vĩnh viễn trên vnphoto và ngừng chơi hoàn toàn trong sân chơi POW.

Danh Sách Black- List

37 Vũ Thành Nam demarap 0989767798 demarap1@gmail.com
    41 Phạm Tuấn Anh 0903451206 chinhkongxon@yahoo.com
    66 Nguyễn Văn Quang quang8490 0987898676 quang8490@gmail.com

Lý do chia sẻ từ phía BTC:

1. Các bác làm tổ chức sẽ hiểu được việc đăng ký cho vui, rồi thích thì tham gia, không thích thì báo thôi hoặc còn không báo, cực kỳ ảnh hưởng tới tất cả mọi thứ, từ khâu tổ chức, kinh phí tổ chức, uy tín chương trình, rồi thời gian vv.

2. Để có được 1 chương trình như này, BTC thực sự vất vả để kêu gọi các bên tham gia, để có 1 ngày, anh em thoải mái chụp, không bị ai làm phiền, có 1 địa điểm đẹp để chụp, cả 1 đội mẫu, cả 1 đội xe cho anh em, rồi lo ăn uống + cả trăm việc nhỏ nữa.

3. Một số bác cứ thích quăng 1 cái đăng ký lên, rồi chả đả động gì, sát ngày chương trình báo cái rụp, bận ko đi nữa hoặc không buồn cả báo lại. BTC mất rất rất nhiều time cho việc này.

Trang 4 / 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234