Trang 2 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 117

Chủ đề: Trưa hè cánh võng

Ảnh đẹp, thơ hay.
    Không biết bác có phải là tác giả mấy tấm ảnh trong phim cánh đồng bất tận không nưa?!?!?!

Hình rất đẹp, thơ mộng và nhiều feeling

Hình quá đẹp, PS quá chuẩn. Rất ấn tượng.

Quote Được gửi bởi trung81187 View Post
    Ảnh đẹp, thơ hay.
    Không biết bác có phải là tác giả mấy tấm ảnh trong phim cánh đồng bất tận không nưa?!?!?!
    Vâng chào Bác, hình của phim cánh đồng bất tận là mình chụp. cám ơn Bác đã khen

Xem xong muốn góp ý vài điểm ....mà thôi dẫu sao nhìn cũng tàm tạm. Bác mà xem hình em là bác té ghế liền. Nhiếp ảnh gì mà tệ dữ vậy k biết nữa.

chào bác chim.en.nho hình bác đâu gửi lên đây cho em coi coi,sao hình nào trong mục nude bác cũng chém gió hết vậy,chém hết trang này trang kia là sao.chắc bác cũng không có tí level nào đâu mà chém chém ở đây.mặc dù em với bác chủ không quen biết nhau,mà em thấy bác bình luận là em nhãy vào là thấy bác chém ak,bác nói coi hình của bác xong té ghế liền.bác vip vip thiệt vip mà vip chém gió đó.nói người ta nhiếp ảnh gì mà tệ mà bác còn tệ hơn chữ tệ nữa chỉ biết chém gió.uppppp vài tấm coi tí bác.em nằm trên giường chắc không té ghế đâu bác hen. ) )[/SIZE][/COLOR]
    Được sửa bởi maycatang lúc 09:49 PM ngày 13-05-2012 Reason: Bạn còn viết font chữ quá lớn và có màu sẽ bị ban Nick.
    Thân Trai Cầm Súng Bình Thiên Hạ - Phận Gái Làm Bia Định Giang Sơn

khong gi la khong the.

............

Quote Được gửi bởi bencat1200 View Post
    ="6"]chào bác chim.en.nho hình bác đâu gửi lên đây cho em coi coi,sao hình nào trong mục nude bác cũng chém gió hết vậy,chém hết trang này trang kia là sao.chắc bác cũng không có tí level nào đâu mà chém chém ở đây.mặc dù em với bác chủ không quen biết nhau,mà em thấy bác bình luận là em nhãy vào là thấy bác chém ak,bác nói coi hình của bác xong té ghế liền.bác vip vip thiệt vip mà vip chém gió đó.nói người ta nhiếp ảnh gì mà tệ mà bác còn tệ hơn chữ tệ nữa chỉ biết chém gió.uppppp vài tấm coi tí bác.em nằm trên giường chắc không té ghế đâu bác hen. ) )[/SIZE][/COLOR]
    Mỗi người 1 cách nhìn. K đẹp là e nói k đẹp thôi. Còn bác noi đẹp, thì 4 tấm này đẹp chổ nào.
    Được sửa bởi maycatang lúc 09:55 PM ngày 13-05-2012

Hỏi Bác Ca -Chot thử coi sao?

@chim.en.nho vậy bác nói coi hình bác là té ghế liền.xấu quá té ha đẹp quá té vậy bác.bác gửi hình bác chụp lên em coi có té k
    Thân Trai Cầm Súng Bình Thiên Hạ - Phận Gái Làm Bia Định Giang Sơn

Trang 2 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng