Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Giup em!!!

Giup em!!!

Tinh hinh la e moi sam con 600d nhung vi e mua onl nen khi nhan hang lai la hang noi dia cua Japan kiss X5 e xem toan tieng Nhat cha hieu mo te j ca. E muon chinh sang tieng anh ko biet lam nhu the nao. E la linh moi mong cac members giup e voi. Thanks cac bac nhieu......

Lên Google tìm di ban, sach tieng Anh nhiều lăm

em cũng muốn giúp nhưng quả thực em đọc lướt qua thì chẳng hiểu bác này viết cái gì nữa???
    Bố yêu Min :X

Chắc ý bác là menu để tiếng Nhật; giờ ko biết mò sao cho sang tiếng Anh ấy mà... Đơn giản nhất là mò từng thứ tiếng cho đến khi nào thấy cái mình cần; còn ko thì lên đây hay forum của 60D mà nhờ máy của ai đó rồi dò thứ tự thôi ợ.
    Em dự thế chứ viết như bác chủ thì khó hiểu thật
    Keep the moment...

Quote Được gửi bởi A.Bun View Post
    Tinh hinh la e moi sam con 600d nhung vi e mua onl nen khi nhan hang lai la hang noi dia cua Japan kiss X5 e xem toan tieng Nhat cha hieu mo te j ca. E muon chinh sang tieng anh ko biet lam nhu the nao. E la linh moi mong cac members giup e voi. Thanks cac bac nhieu......
    Bạn vào phần Menu,sẽ hiển thị biểu tượng cờ lê có 2 dấu . bên cạnh,vào mục đó ở dòng thứ 3 là language đó bạn.Có 2 option là English và Japanese.

rút cục pin của máy ảnh ra, bên cạnh cục pin sẽ có 1 cái ngăn đựng pin dẹt được dùng để chạy đồng hồ và lưu thông số máy. chỉ cần rút cục này ra nữa và sau chừng nữa phút thì gắn vô lại thì máy sẽ trở về trạng thái ban đầu của máy mới xuất xưởng.

Thanks cac bac nhieu sau mot hoi doc ky huong Dan truoc khi su dung cuoi cung e cung mo ra no. Cac bac nhiet tinh va vat va qua mot lan nua e cam on cac bac nhieu.... Lan sau co j ko biet e lai nho cac bac chi giao vi e van con non va xanh lam lam.....