Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11

Chủ đề: Em k gửi bài viết được

Em k gửi bài viết được

E k thể gửi bài viết của e ở diễn đàn được (cụ thể là mục Mua và bán), khi e muốn guiử chủ đề mới hoặc reply 1 bài viết là có thông báo là nếu e cố tình guiửu sẽ bị admin log account, và buộc phải chuyển sang mục khác vì e chuă đủ 50 bài viết
    Hiện tại e đang cần mua máy , e muốn đăng tin mua , vậy BQT làm ơn cho e được đăng 1 cái tin với Help me!!
    Được sửa bởi achao lúc 11:16 AM ngày 16-08-2007
    Chỉ thích chụp thể loại ảnh chân dung

Quote Được gửi bởi achao
    E k thể gửi bài viết của e ở diễn đàn được (cụ thể là mục Mua và bán), khi e muốn guiử chủ đề mới hoặc reply 1 bài viết là có thông báo là nếu e cố tình guiửu sẽ bị admin log account, và buộc phải chuyển sang mục khác vì e chuă đủ 50 bài viết
    Hiện tại e đang cần mua máy , e muốn đăng tin mua , vậy BQT làm ơn cho e được đăng 1 cái tin với Help me!!
    Mời bạn tham khảo link dưới:

http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=10901

Thân.
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

Em cũngkhông post bài đc bác ác nhân đại min ơi
    Em đã kích hoạt từ link trên trên mail là vào luôn, không thấy phải nhập user và code bác ạ! Giúp em với !

:thua: Thế bác đáng post cái gì thế này ?
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

Quote Được gửi bởi achao
    hihi anh mà làm BQT thì sẽ "mở khóa" cho em ngay (cái avatar xinh thế cơ mà...) !!!
    PS: đấy em cứ vào các topic khác... post những bài có "nội dung tương tự" của anh đang post ở đây này (dân gian gọi là "câu bài"), làm như thế thêm 7 lần nữa !!! :lol: :lol: :lol:
    Được sửa bởi nbaotoan lúc 03:55 AM ngày 12-09-2007
    NIKON 1-The birth of something new

Anh Toàn đăng giúp em nó cái tô bích cần mua máy đi kìa :D

Cho em hỏi, em đủ 50 bài rồi nhưng sao vẫn chưa post được bài trong box mua bán vậy?

Quote Được gửi bởi trauvang
    Mời bạn tham khảo link dưới:

http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=10901

Thân.
    Vâng em đã xem link rồi, vào đó muốn vote một cái mà nó cũng không cho, chả hiểu mở cái topic đó cho những người có đủ bài (>50) hay cho tất cả mọi thành viên?

Quote Được gửi bởi roachcock
    Vâng em đã xem link rồi, vào đó muốn vote một cái mà nó cũng không cho, chả hiểu mở cái topic đó cho những người có đủ bài (>50) hay cho tất cả mọi thành viên?
    Chào bạn,

Vâng, box Thảo luận dành cho những member có trên 50 bài viết bạn ạ. Khi bạn duyệt ngoài forum thì mỗi box đều có mô tả, diễn giải và quy định ngắn cho từng box. Mọi việc hạn chế đều đã được đúc kết và tham khảo dư luận công khai nhằm xây dựng một sân chơi lành mạnh hơn.

Thân mến,

Trauvang.
    www.sondoan.com | another way of telling

Người ta có thể may mắn chụp được một tấm ảnh đẹp nhưng nhận ra nó đẹp thì không.

chán thế, thế là phải spam cho đủ 40 bài nữa mới có quyền mua bán !!!

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng