Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 45

Chủ đề: Quảng Bình - Vùng đất khắc nghiệt đậm nét trữ tình.

Đi Phong Nha nào..........

Ở thành phố nhịp sống hối hả, mở mắt ra đã đứng bóng mặt trời. Đêm thì thức khuya với đủ thứ ham thích..... Ngyà ngắn tí ti.
    Về quê, ngủ sớm, dậy sớm, thấy ngày dài thật dài, thời gian nhiều hơn hẳn ở SG.

03-01: Con đường làng trong nắng sớm. ( Chụp qua kính xe ô tô )

I Love the Beauty

Ảnh đẹp bác ơi! Tháng 6 này em cũng có dịp ra QB. Topic của bác thật là hũu ích với em.
    Sony A850, A99M2: CZ 24/2, CZ 135/1.8, Tamron 180/3.5, 70-200/2.8 _ Min 17-35D, 28-70G

Wowww, đẹp tuyệt anh Toét ơi. Từng bức ảnh quê hương của anh dù bình dị nhưng rất duyên, rất thơ...Tiếp tục chờ đợi để đi du lịch Quảng Bình qua màn hình...computer nhé!

Quote Được gửi bởi Mắt Toét View Post
    @Hdmovie999: Không biết có phải vì bác là một người con nơi đây hay không, mà cảm nhận tinh tế quá ạ. Sông Son nơi ngôi làng nhỏ quê bác là con sông vô cùng đẹp ! Em thích mê..
    Em không sinh ra và lớn lên ở bên con sông Son, nhưng hai chữ Quảng Bình ngấm vào máu thịt rồi bác ạ! Qua ống kính của bác, em được ngắm quê hương yêu dấu của mình, xúc động lắm ạ. Cám ơn bác Mắt toét nhiều.

@Hamaru: hay quá, em chờ xem ảnh đẹp của bác nhé !!!

@Taoxanh: cảm ơn Táo ghé chơi, tiếp đây, tiếp đây nhé !

@Hdmovie999: Em gửi bác xem ảnh con sông Son xanh như ngọc nhé.

03-02: Bến đò sông Son

03-03: Đánh cá ( dọc theo sông Son, lối vào động Phong Nha)

I Love the Beauty

Có thêm 1 topic tuyệt vời nữa về Quảng Bình quê mình, xin góp thêm 1 ảnh về sông Son thơ mộng, ảnh chụp bằng PnS nên không được chất như ảnh của các bác, hy vọng là không làm giảm giá trị của topic.

Son river, Quang Binh by Hoang Tan Quang, on Flickr

Đẹp quá, yêu quá, cám ơn 2 bác nhiều!

Nghe giọng văn và style chụp, em đoán bác Mắt toét có lẻ đang sinh sống ở TP.HCM. Dạo này QB đc lên VNPT nhiều quá làm em vừa vui vừa buồn. Vui vì các bác cảm nhận về QB hay quá, hình ảnh lại rất bình dị và nên thơ. Buồn là vì em đang sinh sống à làm việc trên mảnh đất này mà chưa làm đc bài nào để PR quê hương. :D

Ô!thấy thương Mắt Toét quá!Những hình ảnh cảm xúc về quê hương Quảng Bình đậm đà hết ý!

@htquang263: Chào mừng bác đến với topic,cảm ơn bác đã đưa mọi người đến với sông Son qua một góc độ khác.Ảnh P&S tốt quá đấy chứ bác à ! ảnh của bác có số thứ tự là 03-04 nhé ^^
    @hdmovie999: mình rất vui vì bác thích !
    @Mrdean:Bác đoán chuẩn quá ạ, em sinh ờ HN, sống ở SG, nhưng quê hương bản quán thì vẫn mãi là nơi đây. Công việc bận bịu khiến bác chưa có thời gian rảnh để làm thôi, bác đừng buồn nhé, em chờ ảnh của bác chơi chung đây ạ.
    @Acaxomcui: cảm ơn chú, cháu vui lắm !

Tiếp tục hành trình:

Đò qua khúc sông dài gió lộng, dòng nước mát lạnh trong vắt sẽ dẫn du khách đến cửa động Phong Nha hùng vĩ:

03-05: "Phong nha thủy động"

đến nơi, ta sẽ được đặt chân lên lớp cát vàng mịn dưới làn nước trong vắt tại bến này

03-06: bến đón động Phong Nha
    I Love the Beauty

Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng