Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 41

Chủ đề: DicaPac - Waterproof 4 DSLR (Túi đựng máy ảnh chụp dưới nước)

DicaPac - Waterproof 4 DSLR (Túi đựng máy ảnh chụp dưới nước)

Tình hình là hôm trước em đi SECC PMH xem triển lãm, có một gian hàng bán, DicaPac - Waterproof 4 DSLR (Túi đựng máy ảnh chụp dưới nước). Vì do có việc gấp nên em chưa mua ngay được phụ kiện này, tính sẽ ghé lại mua sau ấy thế mà công việc bận quá em ko quay trở lại được.
    Nhưng em cũng mang brochure của gian hàng về nhà...Haiz ấy mà ko hiểu sao nhóc nhỏ ở nhà làm thế nào quăng vô sọt rác hết làm em bị mất thông tin liên lạc. Em search trên mạng hoài mà không ra chỗ bán ở VN.

Vậy có bác nào đi mà con giữ thông tin của nó, or biết cho nào bán loại này không thì cho em được biết với.

Chân thành cám ơn các bác.
    AE1-Program, lạch cạch, xoay xoay...mãi mà chả nét.
    Sglens.com.vn

ui zoi,em cũng đang mún tìm em nó mà ko bít tìm đâu bán ở VN,ai bít giúp bọn em phát ,em vô web chẳng thấy đia chỉ nào ở VN ,toàn Hàn quốc với mấy nước lân cận???
    cactus

Hôm trước em có hỏi bác chủ người Hàn quốc thì bác ấy nói khi nào cần mua hàng cứ vào trang web của DicaPac xong gởi mail cho họ đặt hàng. Họ sẽ gởi về cho người đại diện ở VN và người đó sẽ liên lạc để giao hàng.
    KUCKYKOOL GROUP

Quote Được gửi bởi cuongking View Post
    ui zoi,em cũng đang mún tìm em nó mà ko bít tìm đâu bán ở VN,ai bít giúp bọn em phát ,em vô web chẳng thấy đia chỉ nào ở VN ,toàn Hàn quốc với mấy nước lân cận???
    Em cũng vậy, ở VN cũng có mấy cái loại tương tự. Nhưng nhòm mỏng manh không đã như của DicaPac...nên em không thích lắm mặc dù giá nó có rẻ hơn.

Quote Được gửi bởi dvl215 View Post
    Hôm trước em có hỏi bác chủ người Hàn quốc thì bác ấy nói khi nào cần mua hàng cứ vào trang web của DicaPac xong gởi mail cho họ đặt hàng. Họ sẽ gởi về cho người đại diện ở VN và người đó sẽ liên lạc để giao hàng.
    Tks, bác.
    Em cũng đã vào trang web http://www.dicapac.com/about/contactUs.asp của nó, cũng đã chủ động viết mail hỏi nó rồi...để xem nó trả lời sao.
    Sglens.com.vn

Quote Được gửi bởi kiddytn View Post
    Em cũng vậy, ở VN cũng có mấy cái loại tương tự. Nhưng nhòm mỏng manh không đã như của DicaPac...nên em không thích lắm mặc dù giá nó có rẻ hơn.

Tks, bác.
    Em cũng đã vào trang web http://www.dicapac.com/about/contactUs.asp của nó, cũng đã chủ động viết mail hỏi nó rồi...để xem nó trả lời sao.
    Hic, đây chính là loại mà ngày trước thấy Khánh Long có bán, đến lúc cần ra mua thì lại hết và chờ mãi đến bây giờ vẫn chưa có.

Hồi nãy thấy topic thì mừng lắm. Cảm ơn thông tin của bạn!

Hôm nọ bận quá không đi hội chợ xem được, đi là mua ngay không chần chừ rồi.

Bác chủ cho hỏi cái này giá khoảng bao nhiêu, em cũng thích đi biển và chụp hình dưới nước nên đang quan tâm, mong bác chia sẻ.
    Sony alpha A100 + Sal 18 - 55

Hôm trước em hỏi thì cái xài cho DSLR có thể gắn ống zoom đến 105mm giá bình thường là VND 1.600.000 còn giá bán tại hội chợ hôm trước khoảng 1.400.000.
    KUCKYKOOL GROUP

Các bạn có ai biết ở Việt Nam, cụ thể là tại HCM thì đâu là đại lý của sản phẩm này không?

Biết các bác có nhu cầu thế này, hôm đó em mua 1 lô về thì có phải ngon lành cành đào không! Em viết mail cho nó rồi mà chưa thấy hồi âm..các bác nào khác biết giới thiệu cho anh em cùng biết nhé.
    Sglens.com.vn

Cái túi này em đã dùng cách đây 4 năm, chỉ cần lên Ebay mua, nó chuyển về Vn qua đường bưu điện, không thuế má gì hết
    KKK GROUP

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng