Tình hình là thế này ạ, lần đầu tiên chụp ảnh cưới theo câu chuyện làm em cứ rối lên chẳng biết thế nào, không biết nên chọn địa điểm nào (chỉ ở HN thôi các bác nhé), chụp ít hay nhiều người :-S bác nào giúp đỡ em với ạ .

Chuyện khách hàng kể là thế này ạ, CR đến một club vẽ rồi quen CD là người quản lý club vẽ ấy (club thường off ở 1 quán trà, nhưng giờ quán trà đã sập tiệm và hiện đang off ở 1 quán cafe khác nhưng em thấy quán này ko có cảnh đẹp :(( ) :-S đầu tiên hai người ghét nhau, sau đó một lần đi off tự dưng CR dính sét rồi luống cuống tỏ tình ở bến xe bus (các bác có biết bến xe bus nào đẹp đẹp ko chỉ em với ạ :(( ) sau đó đến hẹn hò rồi yêu nhau.

Cái đoạn hẹn hò rồi yêu nhau thì dễ nhưng cái em phân vân là lúc gặp ở club,chỉ chụp 2 ng thì ko ra vị club mà nếu chụp nhiều ng thì sẽ bị phân tán ạ :( các bác bảo em nên làm thế nào ạ :-S

Các bác chỉ giùm em địa điểm nào có thể chụp được ạ, lâu nay em toàn chụp ngoại cảnh chẳng biết làm thế nào em mong được học hỏi kinh nghiệm chụp love story của các bác lắm lắm ạ