Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3

Chủ đề: Xin hỏi về quy định post bai của member mới

Xin hỏi về quy định post bai của member mới

Chào các bác quản trị,
    Em là member mới của diễn đàn. Em biết hiện nay có một số chổ trong forum quy định là phải có ít nhất 5 bài mới được post bài. Nhưng em không thấy được danh sách các sub có quy định này.
    Em có tạo một thread mới ở trao đổi tư vấn thiết bị. Nhưng hiện tại em không post bài trả lời vào đó được. Nếu các bác đã cấm member mới post bài trong sub này thì cũng phải cấm luôn tạo thread chứ. Nếu không như hiện nay bài em post lên cũng có vài bác trả lời, em muốn vào cảm ơn 1 tiếng hoặc trao đổi thêm cũng chẳng được.
    Nhân tiện các bác cho em xin quy định của diễn đàn để có thể biết luật và tuân thủ đúng luật.
    Cám ơn các bác
    Canon 60D + 50mm 1.8 + 18-135

Quote Được gửi bởi tonytran80 View Post
    Chào các bác quản trị,
    Em là member mới của diễn đàn. Em biết hiện nay có một số chổ trong forum quy định là phải có ít nhất 5 bài mới được post bài. Nhưng em không thấy được danh sách các sub có quy định này.
    Em có tạo một thread mới ở trao đổi tư vấn thiết bị. Nhưng hiện tại em không post bài trả lời vào đó được. Nếu các bác đã cấm member mới post bài trong sub này thì cũng phải cấm luôn tạo thread chứ. Nếu không như hiện nay bài em post lên cũng có vài bác trả lời, em muốn vào cảm ơn 1 tiếng hoặc trao đổi thêm cũng chẳng được.
    Nhân tiện các bác cho em xin quy định của diễn đàn để có thể biết luật và tuân thủ đúng luật.
    Cám ơn các bác
    - Bạn vẫn đang post bài được, chỉ hạn chế post link khi TV dưới 5 posts - nguyên nhân là có rất nhiều TV reg nick vào để spam quảng cáo, để đưa link virus, link web đen ....
    - Bạn vẫn có thể open thread ngay trong post đầu tiên, cũng hạn chế post link khi TV dưới 5 posts.

Thân ái.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Em đã thử lại và post bài được.
    Cám ơn bác
    Canon 60D + 50mm 1.8 + 18-135