Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 42

Chủ đề: Đề nghị tạo topic mới khi post ảnh. Vui lòng đọc.

Exclamation Đề nghị tạo topic mới khi post ảnh. Vui lòng đọc.

Chào các bạn thành viên,
    Ban Quản Trị mạng VNPHOTO.net đề nghị các bạn tạo chủ đề mới trong từng chuyên mục. Các bạn vui lòng không post ảnh sau ảnh người khác.

Việc post nối tiếp từng post sẽ rất khó theo dõi và tìm kiếm sau này, post ảnh sau ảnh của người khác có thể gọi là spam ảnh vào bài của người khác, vì ảnh trong diễn đàn để mọi người bình luận chứ không phải là một Gallery thứ 2. Chúng ta đã có gallery theo tưng chuyên mục.

Ví dụ trong ảnh phong cảnh, các bạn đi biển Vũng tàu thì tạo post ảnh Vũng tàu, đi Mũi né về thì tạo topic Mũi né chứ đừng post tiếp vào Đồi cát của người khác. Hay ảnh macro chụp ảnh Sen, thì tạo topic tên là Sen. Các bạn khác cũng chụp Sen thì cứ việc tạo topic mới là Sen cũng được. Trong ảnh Chân dung, các bạn có em gái đẹp thì tạo topic riêng, Gái đẹp Sài gòn hay là Model ABC chứ xin vui lòng không post vào cai topic đã có sẵn của người khác.

Mong được xem những tấm ảnh đẹp của các bạn theo cách post ảnh mới. :D

Xin chân thành cảm ơn.

BQT VNPHOTO.net

Gửi BQT

Tôi là thành viên mới của vnphoto, cho tôi hỏi là tôi có quyền tạo một opic mới nhưng sao lại không có quyền post ảnh vậy? vì tôi cũng có nhiều ảnh muốn post lên để tham khảo ý kiến từ các thành viên, và nhằm mục đích để nâng cao tay nghề!

Mong nhận được hồi âm của BQT

Quote Được gửi bởi klanddu
    Gửi BQT

Tôi là thành viên mới của vnphoto, cho tôi hỏi là tôi có quyền tạo một opic mới nhưng sao lại không có quyền post ảnh vậy? vì tôi cũng có nhiều ảnh muốn post lên để tham khảo ý kiến từ các thành viên, và nhằm mục đích để nâng cao tay nghề!

Mong nhận được hồi âm của BQT
    Bạn đã kích hoạt acc bằng email vnphoto gởi cho bạn chưa?
    Phó nháy.
    My Gallery

Arrow

Quote Được gửi bởi klanddu

Tôi là thành viên mới của vnphoto, cho tôi hỏi là tôi có quyền tạo một opic mới nhưng sao lại không có quyền post ảnh vậy?
    Tôi cũng là thành viên mới nhưng đoán là bạn muốn hỏi post ảnh thế nào phải không?
    Tôi thấy bạn có thể upload ảnh của mình vào Gallery của mình, xem trong properties xem link đến ảnh là gì.
    Trong post của mình bạn để dùng tag [img] link của ảnh cần post [/img] để đưa ảnh lên, còn nếu bạn đã upload ảnh của mình trên website khác thì bạn có thể link thẳng từ website khác sang bằng tag như trên. Có đúng không ạ, thưa các bác admin?
    Who knows? Only time

Quote Được gửi bởi Administrators
    Chào các bạn thành viên,
    Ban Quản Trị mạng VNPHOTO.net đề nghị các bạn tạo chủ đề mới trong từng chuyên mục. Các bạn vui lòng không post ảnh sau ảnh người khác.
    ....

Ví dụ trong ảnh phong cảnh, các bạn đi biển Vũng tàu thì tạo post ảnh Vũng tàu, đi Mũi né về thì tạo topic Mũi né chứ đừng post tiếp vào Đồi cát của người khác. Hay ảnh macro chụp ảnh Sen, thì tạo topic tên là Sen. Các bạn khác cũng chụp Sen thì cứ việc tạo topic mới là Sen cũng được. Trong ảnh Chân dung, các bạn có em gái đẹp thì tạo topic riêng, Gái đẹp Sài gòn hay là Model ABC chứ xin vui lòng không post vào cai topic đã có sẵn của người khác.
    Có một chút thắc mắc muốn hỏi thêm BQT, ví dụ có nhiều chiến sĩ cùng đi offline Vũng Tàu, vậy khi post lên diễn đàn, mỗi người phải tạo 1 topic riêng offline Vũng tàu??? trong trường hợp này có thể post sau ảnh người khác được không??
    Kính.
    Vuphong

em thì nghĩ là post như vậy trong trường hợp được sự đồng ý của chủ topic hoặc post lên nhằm đặt câu hỏi cũng được , việc 1 thread mà có >50 page ũng khiến em bối rối khi tìm kiếm . Có lẽ nên chia tiếp 1 thread ra thành các mục nhỏ hơn nữa có cùng chủ đề T_T
    ( em xin thắc mắc là tại sao gửi bài rất khó , gửi 3 4 lần mới đc , hay do máy tính của em có vấn đề ? )

Xin hỏi là làm thế nào để upload ảnh lên gallery của mình?

MPhoto mo*'i gia nha^.p va`o vnphoto.net, nhu*ng kho^ng the^? na`o post a?nh le^n ddu*o*.c. Xin BDH chi? cho ca'ch post a?nh. Ca'm o*n.

A`, Mphoto cu~ng kho^ng bie^'t la`m sao dde^? dda'nh tie^'ng Vie^.t kie^?u mo.i ngu*o*`i du`ng trong na`y ...

Muốn post đc ảnh lên diễn đàn, bạn phải có >= 10 bài viết

Thân

Thì ra phải có hơn 10 bài viết.... Thảo nào iem thử mãi không được... Gà we'
    The camera is an instrument that teaches people how to see without camera-Dorthea Lange.

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng