Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7

Chủ đề: Mỹ - Cần bán Nikon D700 FX

Mỹ - Cần bán Nikon D700 FX

Không chịu nổi cơn nghiện D800 hành hạ, đành cho con D700 ra đi. Có bác nào dòm ngó "vợ người khác đẹp hơn vợ mình" thì liên lạc với em.

Tình trạng: hoạt động hoàn hảo, bằng mắt thường không thấy trầy sướt chi cả.
    Hao mòn: đã bấm 11007 tấm (tấm hình cuối cùng được post)
    Xuất xứ: hàng USA
    Phụ kiện: nguyên thùng từ hãng không thiếu món gì
    Quà tặng: thêm 2 pin trị giá 90$ (tổng cộng là 3 pin)
    Giá bán: $1850

Tuy bán tại Mỹ, nhưng bác nào ở VN cần mua thì email cho em.

Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

cho luôn giá về đến VN include shipping luôn đi bác, bác bảo contact mà ko thấy email hay Skype hay đại loại j cả :( đành reply topic, hy vọng ko bị mod xóa
    mobigo.vn

Sony A7R II + SEL 24-105F4

Bác chủ ơi cho xin cái Email đi ạ.

Chào các bác, trước tiên xin tạ lỗi là quên kô cho địa chỉ liên lạc, kế đến cảm ơn bác 11002 đã giúp mục mua bán của em theo đúng quy định. Email liên lạc của em là haunguyen1212@yahoo.com
    Hiện có nhiều bác tại VN quan tâm con máy này, em xin cung cấp thêm thông tin về việc chi phí gửi hàng (shipping) từ Mỹ về VN bao gồm luôn bảo hiểm hàng hóa (trị giá 2000$) là 85$. Còn thuế HQ và các chi phí khác nếu có tại VN thì em xin chịu thua.
    Cách hay nhất để có thể bán con máy này cho các bác tại VN là nếu các bác có người thân tại Mỹ thì em sẽ ship qua rồi người nhà cầm về VN (trước đây em đã giao dịch theo cách này vài lần). Tức nhiên nêu ship trong nước Mỹ thì chi phí sẽ giảm hơn một nữa. Em xin lỗi nếu cách này không thực hiện được cuộc giao dịch này vì hiện tại gia đình em kô còn ai ở VN cả.
    Cảm ơn các bác đã quan tâm.
    Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

giá này công thêm 22% tiền thuế trên giá trị mới của sản phẩm nữa( cho dù new hay 2hand đều như nhau,điều này e đảm bảo do e đã nhập rất nhiều hàng từ Us về,vì thế mặc dù e mua hàng bên đó với giá khá hời, nhưng về đây e bán tới tay người dùng giá cũng chưa đc gọi là tốt lắm), nên tính ra bác chủ gửi về VN có lẽ giá còn cao hơn các của hàng.
    E chỉ góp ý chứ ko ý muốn spam, nếu mod thấy ko hợp lý close cmt của e chứ xin đừng band tội e ạ.
    Được sửa bởi BadNumberBoyOld lúc 09:53 PM ngày 07-04-2012

Quote Được gửi bởi BadNumberBoyOld View Post
    giá này công thêm 22% tiền thuế trên giá trị mới của sản phẩm nữa, nên tính ra bác chủ gửi về VN có lẽ giá còn cao hơn các của hàng.
    E chỉ góp ý chứ ko ý muốn spam, nếu mod thấy ko hợp lý close cmt của e chứ xin đừng band tội e ạ.
    Mức thuế này áp dụng cho cả hàng xài rồi (used) hay chỉ là hàng mới (brand new) hở bác?

Nếu bác nào cần cầm con này về thì PM cho e. Ngày 10/5 này e có mặt tại vn.