Trang 3 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 120

Chủ đề: Phân và vân giữa pentax k-r và canon 550d

Hồi đó em cũng phân vân như bác chủ , cũng đọc tè le review
    Đến bây giờ vẫn rất hài lòng với lựa chọn của mình
    Pentax đi bác
    Pentax K-R + KIT ..............

Nếu không có gì thay đổi, mai e sẽ đi xem máy và múc luôn. Bác nào hảo tâm ủng hộ e cái kits đi ak. Nhà e thuộc hộ nghèo ak

Quote Được gửi bởi tony_adams View Post
    E nghe tên bác quen lắm. Hình như gặp bên xóm rồi
    hihi..Pentax ít người chơi nhưng tình cảm lắm, giúp đỡ rất nhiệt tình, bác cứ vô rồi sẽ bít, ko phải hối hận đâu...loanh quanh toàn a e trên bến dưới thuyền thôi :D..bên xóm tớ đang rao bán bộ máy Germany gần tháng r chưa đi nên chắc bác quen :D hehe

Quote Được gửi bởi o v e r s e a s View Post
    . Hem có hãng nào ở Vn súp pọt tốt như Pentax TCI đâu nhá, tới tận nha thăm hỏi động viên anh em nè, tặng lens cho các hộ nghèo nè, tổ chức chương trình vượt lên chính mình nè, sales đồ giá ko tưởng nè ... V.v và v.v

bác o v e r s e a s ! Chương trình màu đỏ đỏ ấy sao em không biết nhỉ, em là hộ đói mà không thấy quan tâm chi trơn.
    Moving is Living !

Quote Được gửi bởi claymore View Post
    bác o v e r s e a s ! Chương trình màu đỏ đỏ ấy sao em không biết nhỉ, em là hộ đói mà không thấy quan tâm chi trơn.
    E cũng thế ak . Nhân tiện, bác nào có lens kit ko dùng, ống kính phụ kiện cho Pen ko xài nữa thì nhượng lại cho e nhé ak.

Over@ TI XI AI chỉ cố gắng làm sao mọi người nhà Pent thấy vui là ok rồi, không dám nhận, không dám nhận.
    Hy vọng sau cơn bão vừa rồi lại tiếp tục có bão nữa để mọi người đi lấy củi, hehe
    Clay@ chơi Pent chỉ có 2 "nhà" - một - theo túi tiền. hai - nhà giàu nứt khố đổ vách không hà
    không có nhà nghèo vừa vừa hay giàu vừa đủ đâu kakaka

Hơ em tưởng vụ này ai cũng biết chứ, ko nhẽ TCI tặng mỗi mình em sao. Chà gay đây, có gì bác hỏi a Dziên nhá. Em...dzọt

Over@ Lựu đạn tháo kíp rồi bỏ đó hả, không biết ai sẽ dính đây....hihi
    Bác chủ@ vào topic K-r tìm hiểu xem thế nào, chứ ae nhà Pent vui tính lắm nên ngại bác nhột thôi

Quote Được gửi bởi tony_adams View Post
    E nghe tên bác quen lắm. Hình như gặp bên xóm rồi
    Bác smilingman82 á! Tôi gặp bác ấy bên pentaxrumor, bác ấy "shoot" En-gờ-lít cũng tốt phết!
    Tôi cũng như bác chủ, ban đầu cũng lò mò vào đây nhờ tư vấn có nên đổi bộ gear 7D+50f1.8 sang K5+35f2.4 không? Các cao nhân Pentaxian ấy, người dùng "Giáng long thập bát chưởng", người thì " Cửu âm chơn kinh" oánh tôi té xuống "hố vôi". Sau nhờ TCI Giáo chủ cho mượn thanh "Ỷ thiên kiếm" K5 để mà xăm soi, nhờ đó mà mở mang tầm mắt, mới dứt khoát bước vào Pentax "Long môn" mà tầm sư học đạo. Trong người tôi cũng sẵn máu liều làm luôn cây "Thần tiễn" 18-135 WR. Thật tâm mà nói, lòng thấy vô cùng mãn nguyện. Nếu bác chủ còn lăn tăn, cứ cậy nhờ Viên lão tiền bối - Giáo chủ TCI - cho mượn vài món bảo bối xăm soi thử, rồi hẵn quyết cũng chưa muộn!
    DSLR: Dợt Suốt Là Rành

E cũng quyết đi theo con đường đau khổ cùng Pentax rồi . Cho e hỏi mấy bác có bác nào ở HN ko thế ak. Hnao cho e đi theo để tầm sư học đạo với

Trang 3 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng