Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 46 / 46

Chủ đề: Góp ý cho chuỗi sự kiện P.O.W Đi các bác ơi!!

Quote Được gửi bởi Trung.Nguyen View Post
    chưong trình POW 2 đã kết thúc thành công, các bác có ý kiến gì cứ comment vào đây nhé. BTC sẽ lắng nghe tất cả. Thanks các bác.
    POW 2 có bày 1 số sách về nhiếp ảnh nhưng ít thấy được sự quan tâm của mọi người, hoặc do sách nước ngoài toàn Tiếng Anh nên ngại đọc chăng?
    -> Cũng ko thấy BTC giới thiệu hay là giới thiệu sau chót mà mình ko biết do mình có việc nên về sớm chút.
    TheZuMountainSaga

H90

@phithuyhoahoa: Vâng cũng có lẽ các bác ngại đọc tiếng Anh, tất cả đều là sách rất hay và bài bản về nhiếp ảnh

@Trung.Nguyen: Bác share chương trình làm photobook như giới thiệu trong POW2 đi.
    Thanks a lot
    5D + 70-200 L + 35 ART !

vâng, em đang tìm bản tiếng Anh, để gửi link cho các bác. Ba hôm nay vẫn tối mắt tối mũi công việc + vật và vật vờ nữa :D

@ Trung.nguyen :
    mình ko tham gia POW nên không biết BTC có đầu tư cho stylist ko? vì mình thấy các mẫu chuyên nghiệp chưa nhiều mà rất nhiều nháy chụp nên các nháy hơi khó sáng tác theo ý được, vì vậy có stylist là cần thiết. Dẫu vẫn biết là có thể có hoặc không, nhưng nếu có thì chắc chất lượng ảnh sẽ tốt đều hơn và số lượng ảnh đẹp cũng nhiều hơn.
    Được sửa bởi BoBee lúc 03:31 PM ngày 09-05-2012
    SONY ARIII| Zeiss 35 f1.4|16-35|85 f1.4 GM

@BoBee: Thanks bác, BTC cũng đang rất cần stylist, tuy nhiên bác cũng biết mọi điều kiện đều đang còn rất khó + eo hẹp, mỗi chương trình POW BTC đều phải đầu tư rất nhiều, nhưng đến giờ vẫn hoàn toàn chưa đủ (đầu tiên là về mặt tài chính).

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345