Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 46

Chủ đề: Góp ý cho chuỗi sự kiện P.O.W Đi các bác ơi!!

Quote Được gửi bởi hoamirung View Post
    Em xin góp ý 1 phát, anh em BTC rất nhiệt tình, vui vẻ, các em mẫu rất xinh tươi, diễn nhiệt tình.

Góp thêm tý ý kiến nữa là bác nào mát tay lập riêng 1 thớt ảnh về buổi P.O.W 1 hôm nay đê, em thấy để chung thớt đăng ký có lẽ không ổn lắm.

Thank các bác,
    HMR
    Cái này chắc bác Trung.nguyen sẽ lập thôi, hôm nay chắc bác Trung và các bác trong BTC mệt nhoài rồi.
    Một buổi POW thật sự thú vị và bổ ích, cảm ơn bác Trung, nothingcvn, tientoan và các bác khác trong BTC. Anh em đánh giá rất cao sự cố gằng và chuyên nghiệp của các bác
    Cảm ơn các tất cả các bạn nháy, các bạn mẫu...sự nhiệt tình của các bạn đã góp phần cho sự thành công của buổi POW
    Mong sớm gặp lại tất cả các bạn
    Thanks
    Let it be... forever

hi, 1 phiếu vote cho ban tổ chức, quá tuyệt vời . Tất cả đều đáng khen, chỉ tiếc là bàn ghế trong bar khiến anh em đi lại khó khăn và chụp ngoài không có nhiều cảnh đẹp để anh em sáng tạo. Cảm ơn bác Trung nguyễn, bác má mì, bác Chung + ban tổ chức và các em mẫu lắm lắm

Góp ý cho P.O.W S1 VNphoto.net

1- Về địa điểm:
    Tuy xa trung tâm nhưng cũng không mấy khó tìm, tiện cho các bác khu Phạm Hùng – Cầu Giấy còn các bác từ trung tâm và phố cổ cũng không phải đi quá xa. Rất lợi về chỗ để xe (cả oto và xe máy), chính sách mở của quán vì quán mới khai trương nên rất cần những cuộc họp mặt như buổi hôm nay. Dù sao cũng có chút động viên là ngay trước cửa nhà bác Jundat nên sự có mặt ngẫu nhiên của Jundat hôm nay, góp phần thêm cho sự thành công của buổi WS.
    Quán đầu tư khá tốt, mặt bằng đủ rộng lại kề bên khu chung cư có khung cảnh xung quanh rất thích hợp cho chủ đề WS hôm nay là Chân dung.
    2- Thời gian:
    Dịp nghỉ lễ này thích hợp hơn bao giờ hết, số các bác tham gia khá đông đủ.
    Tuy nhiên do tổ chức vào sát giờ trưa nên nhiều bác không kịp ăn trưa nên sẽ hơi đói, bác nào chu đáo sẽ mang theo đồ ăn hoặc dùng đồ ăn nhẹ của quán, các bác lười đương nhiên sẽ….đói.
    Thời gian diễn ra trong hơn 5 giờ là hơi dài cho một buổi WS, tuy nhiên tâm lý các bác rất háo hức với những kiến thức và chia sẻ, giao lưu nên cũng thấy là vừa. Các lần sau BTC có thêm kinh nghiệm sẽ hợp lý hóa các khâu, lên kịch bản chi tiết, chuẩn về thời gian để WS diễn ra trong 4 giờ có lẽ là đẹp.
    3- Nội dung:
    Lần đầu tiên tổ chức, công tác chuẩn bị dù rất tốt nhưng để hoàn thiện thì cũng cần thêm thời gian. Các nội dung tọa đàm, chia sẻ nếu được chuẩn bị kĩ càng hơn và các bác diễn thuyết cũng sẽ xúc tích, chính xác hơn.
    Ý kiến một bác member nào cho rằng “nên phát/gửi trước tài liệu cho từng bác tham dự” em nghĩ là hoàn toàn đúng. Bản thân phần chia sẻ của em cũng dự kiến in ra đủ mỗi người/bộ xong phút cuối máy in bị lỗi nên in ra bị lem mực, sau đó lại muốn hoàn thiện hơn nên sẽ biên tập lại rồi gửi tới từng bác sau. Việc này nếu có tài liệu sẽ giảm đi thời gian trình bày mà các bác nhà mình vẫn nắm được chắc.
    Phần chia sẻ của các bác cựu member có kinh nghiệm hay khách mời cũng nên có thời lượng để tổng quĩ thời gian không bị ảnh hưởng, ví dụ như bác Jundat hôm nay rất hào hứng nên những phút cuối thấy bác Trung.Nguyên nhấp nhổm quá! :P.

Còn một số vấn đề về tổ chức: quà tặng, tìm thêm tài trợ, thay đổi cách gom đóng góp của anh em…đã ghi lại chi tiết vào sổ chuyển cho các bác BTC.

Đúng như cảm tưởng đã chia sẻ lúc kết thúc của em: Chắc chắn với một mô hình như vậy, những con người nhiệt huyết và chuyên nghiệp như vậy thì chuổi hoạt động sự kiện sẽ thành công tại HN.

Chúc mừng BTC và chúc sức khỏe các bác.

Duy Huân.

Tán thành với ý kiến phát tài liệu trước...đọc tài liệu mà chỗ nào không hiểu, AE ghi lại, tới buổi POW chỉ cần giơ cuốc "^^ như bác nông_dân" ấy, là xong 3 câu ngay. Chứ mông lung quá, cái gì cũng mún hỏi thì nó sẽ khó cho cả người hỏi. Cám ơn sự có mặt của bác Huân, Toàn bộ BTC. bác Toàn về bổ sung "thịt" đi, nhom nhem, hom hem vì các em quá. Thấy khổ thì cứ hô hào anh em giúp đỡ, chi mà ôm hết cho mệt cái thân :P

Các bác cho em hỏi, khí ko phải ko liên quan gì đến topic, bác toàn nhà em từ tối đi cung mẫu chưa tháy về, bác nào biết thông tin nhớ nhắn cho btc. Ko biết có lạc sang mây hồng, mây trắng nào ko thì khổ, người đã gầy :D hihi

Đầu tiên là em xin đc cảm ơn ban tổ chức P.O.W đã tạo 1 sân chơi rất hay cho anh em HN.
    Tiếp theo là chút xíu góp ý:
    - Về mẫu: em quan sát thấy có những mẫu rất tự tin và khá chuyên nghiệp, đồng thời có những mẫu còn e lệ, rụt rè, em nghĩ là bác Toàn có thể sắp xếp mỗi nhóm có 1 mẫu có kinh nghiệm + 1 mẫu "mới" để mẫu "mới" cũng có dịp trau dồi kinh nghiệm và anh em thợ cũng dễ tác nghiệp hơn, ko khí các nhóm sôi động hơn. (Hoàn toàn là No offense, các bạn mẫu đừng ném gạch mình nhé)
    - Em nghĩ nên có 1 phần là các bác khách mời, các pro vừa tiến hành chụp trực tiếp vừa diễn giải quá trình tác nghiệp để anh em newbie học hỏi. Cái này em biết là khó vì quá nhiều ng tham gia nhưng cứ mạnh dạn phát biểu thôi ạ.
    - Cuối cùng là các bác cho em xin slide đầy đủ phần lý thuyết với ạ. Em cảm ơn các bác lần nữa ạ :D

Em cũng muốn có slide phần lý thuyết, các bác share đi (mặc dù em đã chụp lại hết rồi :D )

Em là em đang tổng hợp ý kiến của các bác, và em mong nhận được nhiều ý kiến hơn nữa ạ.

Về phần tài liệu, do thời gian gấp rút nên việc in tài liệu có phần chưa kịp. Vậy bác nào muốn nhận tài liệu, vui lòng thêm cái PS trong mail gửi ảnh cho mẫu về mail của em. Em sẽ phục vụ từng bác một. Vì nhiều bác đăng ký nhưng không đến, cũng như sợ các bác không có nhu cầu nên bọn em sẽ không gửi cho tất cả. Các bác vui lòng gửi mail về toan.npo@gmail.com để yêu cầu tài liệu ạ.

Trân trọng!
    Cuộc đời là những chuyến đi...

Kết thúc POW 1 ko thấy BTC đề cập gì đến chuyện ... giao lưu gì ca 2 cả nhỉ?
    TheZuMountainSaga

H90

Bác ơi xong POW 1 cả btc đều mệt nhoài bác ạ, 1 chương trình lên nhìn như vậy thôi nhưng phải chuẩn bị cả tháng trời. Trong 1 tháng các bác đã biết nhau luôn có thể offline đi chụp, btc sẽ tập trung cho các chương trình pow quan trọng. Hiện giờ đang gấp rút chuẩn bị cho POW 2, không thì cả tháng này e đi nước ngoài rồi, đang lo

Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng