Trang 1 / 19 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 190

Chủ đề: Có nên chuyển từ Canon sang Nikon?

Có nên chuyển từ Canon sang Nikon?

Bên Nikon đang thương lượng, mời em tham gia chương trình "I AM NIKON" và chuyển hết sang dùng đồ Nikon với offer giảm giá đặc biệt + trả góp trong vòng 1 năm với tất cả các thiết bị Nikon mà em muốn sử dụng, đổi lại thì sử dụng hình ảnh của em chụp để quảng bá cho Nikon.

Em thấy D800 và D4 cũng khá là hấp dẫn, dàn N của Nikon thì khỏi nói rồi nhưng em vẫn hơi băn khoăn và thấy tiếc nếu phải chia tay với dàn Canon của mình. Các bác nào dùng Nikon rồi cho em lời khuyên với.
    1D4 + 5D2 + 5D3 + 7D + 14L -> 200L
    D4 + 24-70N + 85
    www.vikhoa.com

Thế thì bác hỏi thử bên CANON xem ý kiến của họ thế nào? Để trâu bò hút nhau, ruồi muỗi hưởng í mà... haha
    Canon S3IS + MARUMI 77mm Wide 0.7x......hết

Nikon offer vikhoa vào ngày 1-4 đó mà
    " Intel Inside, Idiots Outside "

Oi e dinh noi ma bac Nikon da noi luon roi
    Sorry mod, e dang online = Ipad :p

Bác chuyển đi , để lại đồ Canon cho em ! hị
    Inter chấm Vi En

Em tưởng tài trợ miễn phí hai máy D800 và D4 chứ giảm giá thì chưa hấp dẫn bác Vikhoa ah, mà với bác thì Nikon hay Canon đâu có quá quan trọng đâu, máy nào cũng cho hình đẹp mà ), quan trọng nhất là những offer kia theo cá nhân em chưa đủ hấp dẫn :D.
    Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    Bên Nikon đang thương lượng, mời em tham gia chương trình "I AM NIKON" và chuyển hết sang dùng đồ Nikon với offer giảm giá đặc biệt + trả góp trong vòng 1 năm với tất cả các thiết bị Nikon mà em muốn sử dụng, đổi lại thì sử dụng hình ảnh của em chụp để quảng bá cho Nikon.

Em thấy D800 và D4 cũng khá là hấp dẫn, dàn N của Nikon thì khỏi nói rồi nhưng em vẫn hơi băn khoăn và thấy tiếc nếu phải chia tay với dàn Canon của mình. Các bác nào dùng Nikon rồi cho em lời khuyên với.

nikon chả bao giờ offer em cả, nản lòng quá, một số đại diện toàn chém gió thôi, bùn thảm
    0902742790
    Flik
    Facebook

Lúc nào bác vikhoa thực sự muốn chơi ảnh thì hãy chuyển qua Nikon, còn chơi thiết bị thì cứ Canon mà xài, dàn Ca của bác đỉnh rồi. :D

Quote Được gửi bởi nickchan View Post
    Lúc nào bác vikhoa thực sự muốn chơi ảnh thì hãy chuyển qua Nikon, còn chơi thiết bị thì cứ Canon mà xài, dàn Ca của bác đỉnh rồi. :D
    bó tay, thế nào là chơi ảnh, xài nikon không phải là chơi thiết bị à,
    nếu muốn chơi ảnh thì làm con phase one cho nó lành, còn lại là chơi thiết bị hết theo ý bác

Ah, hôm nay còn là ngày cá tháng tư nữa, ko rõ bác Vikhoa thật hay đùa đây ).

Trang 1 / 19 12311 ... Cuối cùngCuối cùng