Trang 2 / 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 190

Chủ đề: Có nên chuyển từ Canon sang Nikon?

Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    Bên Nikon đang thương lượng, mời em tham gia chương trình "I AM NIKON" và chuyển hết sang dùng đồ Nikon với offer giảm giá đặc biệt + trả góp trong vòng 1 năm với tất cả các thiết bị Nikon mà em muốn sử dụng, đổi lại thì sử dụng hình ảnh của em chụp để quảng bá cho Nikon.

Em thấy D800 và D4 cũng khá là hấp dẫn, dàn N của Nikon thì khỏi nói rồi nhưng em vẫn hơi băn khoăn và thấy tiếc nếu phải chia tay với dàn Canon của mình. Các bác nào dùng Nikon rồi cho em lời khuyên với.
    Cá ngon ngon, măm măm, chẹp chẹp )

Ối, sáng nay Leica cũng đề nghị em 1 offer tương tự. Dưng mà em cũng thấy tiếc đứt ruột nếu phải chia tay với em Canon IXY 700 gắn bó với em chục năm nay tu luyện thành tinh phát sinh tình cảm yêu thương rồi. Các bác nào dùng Leica rồi cho em lời khuyên với.
    Cả nhà ta cùng yêu thương nhau. Xa là nhớ, gần nhau là cười, hahaha....

Quote Được gửi bởi Tran Kieu Anh View Post
    Ối, sáng nay Leica cũng đề nghị em 1 offer tương tự. Dưng mà em cũng thấy tiếc đứt ruột nếu phải chia tay với em Canon IXY 700 gắn bó với em chục năm nay tu luyện thành tinh phát sinh tình cảm yêu thương rồi. Các bác nào dùng Leica rồi cho em lời khuyên với.
    Leica chụp cũng được đấy bác! Em mua con leica S2 về chụp linh gà vịt trong nhà...he...he...chém gió..

Thôi để mình offer với vikhoa vậy ^^ hơn hẳn Ni luôn ^^
    YM - SKYPE: concobebe1104
    D200 + MF []=<

Quote Được gửi bởi nickchan View Post
    Lúc nào bác vikhoa thực sự muốn chơi ảnh thì hãy chuyển qua Nikon, còn chơi thiết bị thì cứ Canon mà xài, dàn Ca của bác đỉnh rồi. :D
    Nguyên dàn Ca của Vikhoa hôm nay LBM đang phát tặng không cho mọi người để dùng thử tại số 1 Lê Duẩn kia kìa!

Sáng nay cũng nhiều người ra đấy nhưng họ chỉ xem mà không xài vì mode hôm nay là xài webcam!
    Cầm máy chụp hình mà nói là "sáng tác" khác nào thằng nhóc chỉ bản đồ kêu "tìm ra Châu Mỹ"

bác Vikhoa cứ chuyển qua Nikon hết đi..nhường lại toàn bộ đồ nghề Canon cho em trả góp với nhé...hihihii...Tiền còn dư bác và em mời anh em diễn đàn đi ăn mừng ngày Cá Tháng Tư...hihihi...
    Canon 60D + kit 18-135 IS + 50-1.8 + mới tập tành = ?.?.?.?

1 tháng 4 vô đây lụm mãnh bơm về mai bán )

Chuyển sang Nikon đi vikhoa, hàng hóa dồi dào, nguồn hàng ổn định. Em quẳng mấy món Cà lông lên Chợ Phiên VNPhoto sắp tới, bảo đảm có ối tiền mang về.

Anh đặt hàng cái D800, hàng chưa về nên shop phải cho mượn cái D4 đập hộp chèm bẹp cho đỡ ghiền nè.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi vikhoa View Post
    Bên Nikon đang thương lượng, mời em tham gia chương trình "I AM NIKON" và chuyển hết sang dùng đồ Nikon với offer giảm giá đặc biệt + trả góp trong vòng 1 năm với tất cả các thiết bị Nikon mà em muốn sử dụng, đổi lại thì sử dụng hình ảnh của em chụp để quảng bá cho Nikon.

Em thấy D800 và D4 cũng khá là hấp dẫn, dàn N của Nikon thì khỏi nói rồi nhưng em vẫn hơi băn khoăn và thấy tiếc nếu phải chia tay với dàn Canon của mình. Các bác nào dùng Nikon rồi cho em lời khuyên với.
    Theo a được biết, Canon đang muốn làm một video clip phóng sự về DuongViKhoa đó.
    Thân ái!

Theo em thì bác nên chuyển, đừng ai sài Canon nữa cho nó ế không ai mua nữa để em mua sài cho rẻ chứ mấy em Mark và X đắt quá
    http://www.facebook.com/dalattraveler

Trang 2 / 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng