Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 22

Chủ đề: Đột Kích - Mission One

Đột Kích - Mission One

Lần đầu tiên lập topic ảnh, thể loại chụp nhóm ko rõ có phải nằm trong box chân dung ko nữa có gì mong mod move dùm, thanks

Xin cám ơn các bác xem ảnh
    My Flickr

5D, 70-200f4L, To 28-70f2.8, Ya 50f1.7, Ya 135f2.8

hình hay lắm bác, thêm hình đi bác ơi :D

chưa thấy sự kịch tính trong ảnh :|

Quote Được gửi bởi tungbighaha View Post
    chưa thấy sự kịch tính trong ảnh :|
    thật sự là vậy :| với lại ít hình quá

Chắc bác này cũng là một trong số những người thích chơi airsoft. Nhắc bác nguyên tắc cơ bản trong môn chơi là khi chụp ảnh ko được để ngón tay trong vòng cò súng, ko nên có những bức ảnh mang tính bạo lực như dí súng vào đầu, vào mắt... như tấm số 3.

Còn ngoài ra bộ luật về công cụ hỗ trợ mới ban hành 1-1-2012 thì với một nhóm nhỏ có trang bị áo giáp, quần áo, boot, và súng spring bắn đạn nhưa như thế này bác chủ và các bạn đã đủ để lĩnh 5 năm tù!

Còn lại về ảnh em nghĩ bác cầm compact chụp cũng ra được ảnh thế này :D
    Event, fashion, kỉ yếu, sản phẩm...
    Flickr : http://www.flickr.com/photos/cruz_photo

Quote Được gửi bởi Lee.chivas View Post
    Chắc bác này cũng là một trong số những người thích chơi airsoft. Nhắc bác nguyên tắc cơ bản trong môn chơi là khi chụp ảnh ko được để ngón tay trong vòng cò súng, ko nên có những bức ảnh mang tính bạo lực như dí súng vào đầu, vào mắt... như tấm số 3.

Còn ngoài ra bộ luật về công cụ hỗ trợ mới ban hành 1-1-2012 thì với một nhóm nhỏ có trang bị áo giáp, quần áo, boot, và súng spring bắn đạn nhưa như thế này bác chủ và các bạn đã đủ để lĩnh 5 năm tù!

Chân thành cám ơn ý kiến của bác bạn.
    Còn riêng về ý kiến này e ko đồng ý vì khi đã gọi là diễn thì trong phim ko lẽ ko cho chĩa vào đầu nhau rồi sao mà ra phim,điều nữa là tất cả súng đã đc kiểm tra hoàn toàn sạch đạn để đảm bảo an toàn. Còn vấn đề máy PnS chụp cũng đc thì em ko hiểu lắm, chứ như thế nào thì mới gọi là chỉ DSLR chụp đc, hay là xóa phông mù mịt như hình trong flickr của bác thì mới gọi là đúng "chất" DSLR chụp được ạ.
    - Thật sự rất thất vọng khi có mong muốn chia sẽ với ý tưởng mới lạ nhưng ko được góp ý về ảnh mà lại nhưng kiểu chọt ngoáy chuyện ngoài lề. Vậy thì mong bác cứ tiếp tục tự sướng với "teen girl xóa phông" đi ạ
    Được sửa bởi shizenvn lúc 10:32 AM ngày 01-04-2012
    My Flickr

5D, 70-200f4L, To 28-70f2.8, Ya 50f1.7, Ya 135f2.8

Quote Được gửi bởi shizenvn View Post
    Lần đầu tiên lập topic ảnh, thể loại chụp nhóm ko rõ có phải nằm trong box chân dung ko nữa có gì mong mod move dùm, thanks

Xin cám ơn các bác xem ảnh
    Đạo diễn sai hoàn toàn rồi bác ạ.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Em đề cao đóng góp ý kiến của bác này!

Quote Được gửi bởi Lee.chivas View Post

Bộ ảnh có đầu tư khá về công sức và nhân lực, nhưng Bác chủ cũng nên lắng nghe tiếp thu ý kiến đóng góp của mọi người,để rút kinh nghiệm.Hậu quả của trò chơi này cũng ko nhỏ đâu ạ!

http://thuvienphapluat.vn/archive/Ph...126833t14.aspx

9. Công cụ hỗ trợ gồm:

a) Các loại súng dùng để bắn đạn nhựa, đạn cao su, hơi cay, hơi ngạt, chất độc, chất gây mê, từ trường, la-de, pháo hiệu và các loại đạn sử dụng cho các loại súng này;

b) Các loại phương tiện xịt hơi cay, hơi ngạt, chất độc, chất gây mê, chất gây ngứa;

c) Các loại lựu đạn khói, lựu đại cay, quả nổ;

d) Các loại dùi cui điện, dùi cui cao su, dùi cui kim loại, khoá số tám, bàn chông, dây đinh gai, áo giáp, găng tay điện, găng tay bắt dao, lá chắn, mũ chống đạn;
    Được sửa bởi muctau lúc 10:50 AM ngày 01-04-2012
    Em thích để tiền lương trong tủ chống ẩm ...!!!

mẫu chưa thấy độ lạnh .

Quote Được gửi bởi truongarch_07 View Post
    mẫu chưa thấy độ lạnh .
    à đúng nhìn kĩ ảnh mẫu vẫn hơi mỉm cười thảo nào mình cứ thấy kì kì

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng