Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 26

Chủ đề: [Kenny Huynh] Lung linh ánh nến

[Kenny Huynh] Lung linh ánh nến

đẹp quá bác chủ.lên nữa đi bác
    Thân Trai Cầm Súng Bình Thiên Hạ - Phận Gái Làm Bia Định Giang Sơn

Bác chụp thì cũng tạm về thời chụp. Nhưng xem hết những hình Bác chụp xin hỏi mang lại giá trị cho cuộc sống. Có thể nói sâu hơn là người xem có suy nghĩ sai lệch về phong cách của người phụ nữ.
    Đồng ý ai cũng muốn thể hiện nét đẹp. Nhưng ở đây..ngoài "Cỏ Lau xóa Phông - Khách sạn với đồ lót" Bác còn cái gì đẳng cấp hơn không. Thể loại này nhàm chán quá với con mắt người xem.
    Hy vọng từ nay Bác có những tấm hình NudeArt đúng nghĩa nhe.
    tấm hình thật vô vị quá, người mẫu trong vai cô dâu nhìn ngọn đèn này nhắm mục đích gì thế.
    KHÔNG PHẢI DỤ GÁI VÀO KHÁCH SẠN VÀ CHỤP KHẲNG ĐỊNH CHO NGƯỜI KHÁC BIẾT LÀ TA THƯỜNG XUYÊN CHỤP ĐƯỢC ĐỒ LÓT PHỤ NỮ LÀ HAY ĐÂU. HÃY LÀM 1 CÁI GÌ CÓ ÍCH CHO XÃ HỘI VỚI ÔNG KÍNH CỦA NGƯỜI NHIẾP ẢNH.
    NÓI CHUNG MỘT LƯỢNG CHỤP GÁI HOTEL KHÔNG ÍT.

Quote Được gửi bởi Chim.en.nho View Post
    Bác chụp thì cũng tạm về thời chụp. Nhưng xem hết những hình Bác chụp xin hỏi mang lại giá trị cho cuộc sống. Có thể nói sâu hơn là người xem có suy nghĩ sai lệch về phong cách của người phụ nữ.
    Đồng ý ai cũng muốn thể hiện nét đẹp. Nhưng ở đây..ngoài "Cỏ Lau xóa Phông - Khách sạn với đồ lót" Bác còn cái gì đẳng cấp hơn không. Thể loại này nhàm chán quá với con mắt người xem.
    Hy vọng từ nay Bác có những tấm hình NudeArt đúng nghĩa nhe.
    tấm hình thật vô vị quá, người mẫu trong vai cô dâu nhìn ngọn đèn này nhắm mục đích gì thế.
    KHÔNG PHẢI DỤ GÁI VÀO KHÁCH SẠN VÀ CHỤP KHẲNG ĐỊNH CHO NGƯỜI KHÁC BIẾT LÀ TA THƯỜNG XUYÊN CHỤP ĐƯỢC ĐỒ LÓT PHỤ NỮ LÀ HAY ĐÂU. HÃY LÀM 1 CÁI GÌ CÓ ÍCH CHO XÃ HỘI VỚI ÔNG KÍNH CỦA NGƯỜI NHIẾP ẢNH.
    NÓI CHUNG MỘT LƯỢNG CHỤP GÁI HOTEL KHÔNG ÍT.
    bác thích nói gì là quyền của bác. em thích chụp gì là quyền của em. thanks bác góp ý

Mỗi người một quan điểm, cái nào nghệ thuật thì e khen, cái nào không nghệ thuật thì e chê. Bác chim én việc gì phải nặng lời thế ạ.

Em xem hết hình bên flickr thấy bác ấy cũng có tâm hồn ăn uống nữa đấy chứ. Sai lệch trong suy nghĩ là ở bản thân người xem. Bác đừng đổ cho người chụp. Một em SV gia đình khó khăn phải đi tiếp thị bia ăn mặc không được kín cho lắm. Nếu bác không biết em ấy là sv mà đi uống bia rồi thấy em ấy thì bác phán thế nào. Giờ PS đầy nên xin lỗi em chả tin hình nào cả. Quy tắc chung là bình ảnh chứ không bình mẫu. Và xin lỗi đừng lôi xã hội vô đây. Tự sống lương thiện bằng công sức của mình đã là giúp cho xã hội đỡ đi 1 người thất nghiệp rồi. Chứ xin lỗi xã hội có giúp được gì cho cá nhân chưa hay chỉ có cái mồm.

Xin lỗi bác chủ chứ em ghét cái kiểu có 10 bài post mà có 2 bài ở mục tán gẫu còn lại toàn trong Ảnh Fashion-Model-Nude Art mà mở mồm ý kiến thì em chả hiểu nổi. Trong topic Bảo vệ môi trường còn xin đi theo nữa thì đến nãn. Ngụy quân tử.

Để khỏi OT thì em xin ý kiến ảnh bác chủ hình như hơi dư sáng. Tấm này em nghĩ đo sáng cho ánh nến vừa đủ hắt đến mẫu. Để mẫu hơi tối một chút nhất là sau lưng để mờ mờ ảo ảo chút thì hay hơn. Toàn ảnh thấy rõ hết không hấp dẫn lắm.

E vào Flick bác chủ xem thấy khá đẹp đó chứ ! Bác post tiếp cho AE comments.

@ chim: Mỗi người có sở thích & quyền chụp choạc khác nhau, ko vi phạm quyền người khác là được. Nếu bác Chim ko thích ko hài lòng thì ko ai mướn bác vào thread này buông những lời như thế, nếu ko thích thì bác cứ lượn cho nước nó trong ! Lời nói ko mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau, gặp mặt nhau ngoài đường có dám mở mồm bằng những lời ntn ko ? E e là phải đi nha sĩ dài dài, E đã giới thiệu nhiều thằng đi nha sĩ cũng vì cái tội này ! Mới có 10 post mà dám chê bai ng khác, hay là tạo nick mới để chửi cho sướng mồm ?!
    Không thèm mơ D600 nữa vì mắc quá ! Để tiền đi du lịch & thẩm du lens chơi !

Quote Được gửi bởi Saigonner View Post
    E vào Flick bác chủ xem thấy khá đẹp đó chứ ! Bác post tiếp cho AE comments.

@ chim: Mỗi người có sở thích & quyền chụp choạc khác nhau, ko vi phạm quyền người khác là được. Nếu bác Chim ko thích ko hài lòng thì ko ai mướn bác vào thread này buông những lời như thế, nếu ko thích thì bác cứ lượn cho nước nó trong ! Lời nói ko mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau, gặp mặt nhau ngoài đường có dám mở mồm bằng những lời ntn ko ? E e là phải đi nha sĩ dài dài, E đã giới thiệu nhiều thằng đi nha sĩ cũng vì cái tội này ! Mới có 10 post mà dám chê bai ng khác, hay là tạo nick mới để chửi cho sướng mồm ?!
    Em đâ u có
    Chưởi ai đâu. E chỉ góp ý cho anh chủ nhà nâng cao tay nghề thêm chút ạh. Nếu anhc chủ k tự ái và suy nghĩ những lời commen thì a chủ sẽ có nhiều tác phẩm vừa đẹp vua có thêm phần ý nghia. Nhíp ảnh nuoc ngoài e xem thấy chú trong phần noi dung. Vn thì phô diiexn hình thể.
    Từ truoc nay em làm mẫu. Nhưng gần đay e muốn chup ảnh. Em chi gop y. Ai hiểu sao hiểu. Chuc cả nhà vui vẻ.

quan trọng là người chụp thích hay ko trước đã, còn chuyện chụp ở hotel hay ở đâu đó là quyền của ngta, bác kia nếu ko thích thì có thể inbox, còn nói thẳng ra như thế, chẳng hay đâu. đồng ý vs bạn kia, tấm này bác chủ hơi dư sáng.
    ★ My gallery ♥
    vietline
    http://www.flickr.com/photos/36962887@N07/

Quote Được gửi bởi Chim.en.nho View Post
    Em đâ u có
    Chưởi ai đâu. E chỉ góp ý cho anh chủ nhà nâng cao tay nghề thêm chút ạh. Nếu anhc chủ k tự ái và suy nghĩ những lời commen thì a chủ sẽ có nhiều tác phẩm vừa đẹp vua có thêm phần ý nghia. Nhíp ảnh nuoc ngoài e xem thấy chú trong phần noi dung. Vn thì phô diiexn hình thể.
    Từ truoc nay em làm mẫu. Nhưng gần đay e muốn chup ảnh. Em chi gop y. Ai hiểu sao hiểu. Chuc cả nhà vui vẻ.
    Tớ là tớ chẳng hiểu chiện giề, tớ cũng chộp như vậy tớ không thấy giề.
    Dạo này mềnh la liếm nhiều quá, tớ té đây để nước còn trong.

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng