Trang 1 / 102 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 1015

Chủ đề: Ảnh từ ZONE-LAB

Ảnh từ ZONE-LAB

Chúc mừng bác Zone5 cùng sự ra đời của dịch vụ tráng và scan phim với chất lượng cao và giá thành hợp lý.
    Em lập topic này để các bác đã tráng/scan có chỗ giao lưu, góp ý, chia sẽ những tấm hình ưng ý của mình. Với những ai chưa có điều kiện sử dụng dịch vụ (như em) thì có chỗ tham khảo và quyết định.
    Sẽ trở thành khách hàng của bác trong thời gian sớm nhất

Xin mời anh em!

Em vừa nghe quảng cáo xong, để hôm nào ra ủng hộ thử xem sao.
    Tôi ước ai cũng có Leica để chụp!

Em thì tráng và scan ở đấy rồi, tuyệt vời luôn.

Ối! Tráng & scan như thế này thì các bác giết em mất!

Sẽ ủng hộ bác zone 5
    Gear: Sony A7, Konica Hexanon 28/1.8 UC, 35/2, 40/1.8, 85/1.8, 135/2.5, Minolta AutoCord

Hix hix, vừa điên đầu vì công việc công ty gặp bế tắc bị Sếp ra lầy, vào đây thấy bác Pencil_Tube lập topic này làm em cảm động quá. Em không hứa sẽ làm được những việc to lớn nhưng em cam kết sẽ lắng nghe mọi phê bình một cách công khai để điều chỉnh, những cái gì thuộc về khách quan thì em sẽ bình tĩnh giải trình, còn những gì thuôc về chủ quan của chúng em thì chúng em sẽ nghiêm túc điều chỉnh. Em làm từ mong muốn cá nhân nên sẽ không tránh khỏi những nhu cầu của mình không phù hợp với đa số mọi người, xin anh em đừng ngại chê, nếu thấy có gì bất ổn dù có chắc chắn hay không thì cũng cứ CM ở đây, hoặc Pm hoặc SMS cho em, phê bình trước hết vì chất lượng lâu dài của các bác, thứ 2 vì sự tồn tại của bọn em. Và điều cuối cùng em muốn chia sẻ, đó là, xin các bác xem em với Lano như là người chơi ảnh chứ đừng xem chúng em là con buôn, hixhix, vì xét cho cùng đến tận bây giờ làm chồng và làm bố rồi nhưng em vẫn thích chụp ảnh hơn kiếm tiền *~*.
    Được sửa bởi Zone5 lúc 03:41 PM ngày 26-03-2012
    Sống trong đời sống cần có một tấm lòng... để làm gì..... để gió cuốn đi.....

Cứ nhẹ nhõm & vô tư đi bác. Thời buổi này em thấy người ta giàu nhờ đất, nhờ vàng, nhờ đô, chưa thấy ai giàu nhờ tráng film đâu ợ.

Anh em SGN ủng hộ bác Zone5 cái lào!
    Gear: Sony A7, Konica Hexanon 28/1.8 UC, 35/2, 40/1.8, 85/1.8, 135/2.5, Minolta AutoCord

Bác Pencil_tube làm đầu mối cho a e SG gửi film ra chổ bác Zone5 nhá!

Hehe, em thì vô tư, nhưng vì làm ở Q9 nên sợ khó cho các bác gởi phim vào ngày thường (ko phải t7 hoặc cn). Em nghĩ bác nào làm ở Q1 và trong lúc làm việc ngưng lại giữa chừng được để nhận phim thì tốt nhất.

Tất nhiên là em có thể nhận phim vào chủ nhật và trả vào chủ nhật tuần sau tại tao đàn nếu các bác đồng ý tốn 1 tuần ^^".

Dạ em có mấy bức đây ạ :D
    1.

2.

Màu rất đẹp, em chỉ thấy là thi thoảng bị lệch frame và bị viền phim hơi nhiều thôi ạ :D

Tấm này màu dễ thương quá, chi tiết vùng tối lên tốt.
    Tú làm giá và chất tốt so với trong này, mình thì tính nóng vội, khoái nóng sốt nên 3 ngày dài quá hihi.
    Bộ nào tẩn mẩn sẽ nhờ bạn. Chúc làm xuôi chèo mát mái nhé.
    @Pencil tube: nói gặp mà tớ bận quá K. ơi, giỗ tổ ổ SG hay đi đâu kg? Gặp cfe thứ bảy nhé.

Quote Được gửi bởi hoatranhanu View Post
    2.

Màu rất đẹp, em chỉ thấy là thi thoảng bị lệch frame và bị viền phim hơi nhiều thôi ạ :D

Trang 1 / 102 1231151101 ... Cuối cùngCuối cùng