Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 54

Chủ đề: Đề nghị mở box Fujifilm

Em ủng hộ thành lập box thiết bị khi các TV sử dụng TB đó hội đủ điều kiện về số thành viên, bài viết, threads, hình ảnh ...
    Hiện tại Tv sử dụng Fijifilm cũng đang trên đường phát triển, các bác cố gắng nhiều hơn nữa để vượt qua mốc của các group thiết bị khác như:
    - CLB Zuiko Fan với 471 trang với hơn 4700 bài viết
    - Saigon Zuiko Group cũng với 193 trang ...
    Khi đó các bác sẽ thoải mái có hẳn 1 box riêng biệt.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Em cũng đăng ký 1 phiếu ủng hộ nè hihi. Em nghĩ 200 fans thì có vẻ hơi khó chứ 100 thread thì nhanh thôi ý mà :D. Vấn đề là đưa ra chỉ tiêu này, em chỉ sợ anh em lạm dụng mở thread vung vãi và kém chất lượng.

Qua thông tin của anh Peter PHẠM (FB) còn nick trên này thì em chưa biết , em cũng vừa sắm X10 dc 1 tuần. Em rất rất hài lòng với cái máy mình đang cầm ). Thật sự nó có rất nhiều ưu điểm mà em cần:D hehe. Em tin là trong tương lai, sẽ có kha khá anh em sắm 1 con X10 để dùng thử.

Quote Được gửi bởi ravic View Post
    Em thấy kiếm đất làm gì? Đất đầy ra mọi nơi đấy thôi. Các bác chụp rồi tuỳ theo thể loại đưa vào các box, mở đầu ghi chú bằng chữ X100 hay Xpro1 ...là người xem hiểu thôi. Thí dụ: Xpro1 phong cảnh, X100 Nude toàn phần, X100 B&W v..v.. Bảo đảm nhiều người biết đến!
    Đã bỉu ủng hộ thì vô giơ tay. Không thì thôi, đọc cho vui, miễn bàn luận nhé.

Haha, bác ravic bị mắng rồi. Ai bảo ko chơi Fuji mà còn vào đây phá, hehe
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Coi bộ fan Fuji cũng nhiều hỉ? Chắc phải nhập ít hàng ProX1 cho vnphotoShop quá
    Cựu Chủ tiệm tạp hóa CANON cuối phố

Trước em xài S3. Giờ vẫn đang, và sẽ tiếp tục chụp Velvia 50 & Pro Plus 200...

Không biết như vậy có nằm trong "biên chế" Fujifilm không nhỉ?

Nếu có, e xin vote một phiếu!

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Haha, bác ravic bị mắng rồi. Ai bảo ko chơi Fuji mà còn vào đây phá, hehe
    Hehe em cũng dùng x100 đấy thôi. Hì hì giờ em khác xưa nhiều lắm, mắng thì nhằm nhò gì.

Quote Được gửi bởi soap View Post
    Đã bỉu ủng hộ thì vô giơ tay. Không thì thôi, đọc cho vui, miễn bàn luận nhé.
    Có ủng hộ hay không cũng bằng thừa! Cái chính là có nhiều ảnh đẹp chụp bằng Fuji đưa lên là thuyết phục được người khác thôi! Chụp nhiều, post nhiều, nghiên cứu kỹ thuật nhiều ... là tự nhiên có không cần xin!
    Phó nháy.
    My Gallery

Nhớ hồi cách đây hơn 3 năm, mình cũng trầy trật mãi mới xin được Box cho Sony. Lần đó thấy anh em Sony cũng khá đông nên vào ý kiến xin mở box con cho dân chơi So, đồng thời cũng sẵn kèm thêm ý kiến mở luôn box cho Pentax để công bằng, BQT tiếp thu ý kiến và.... chỉ mở cho Pen mà không mở box cho So :D. Sau nhiều lần ý kiến ý cò thì box cho So mới được mở.

góp 1 phiếu lặp hội Fujifilm ạ

Các bác cho thêm 1Box FUJIFILM ,mình ủng hộ

Trang 3 / 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng