Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9

Chủ đề: Bị xóa bài. Mong BQT cho biết!

Bị xóa bài. Mong BQT cho biết!

E cặm cụi mãi mới post được một bài lên Box mua bán. E ở Cân Thờ nên cũng khó để mua bán mấy thiết bị nhiếp ảnh, may mắn có Vnphoto làm cầu nối. Chiều nay e có Post một bài Cần mua mount M42 chíp AF cho EOS. Giờ lên không thấy nữa.
    Em mới đăng lần đầu tiên, có gì mong BQT giúp đỡ!
    Trân trọng!

Quote Được gửi bởi tienthanhnv0509 View Post
    E cặm cụi mãi mới post được một bài lên Box mua bán. E ở Cân Thờ nên cũng khó để mua bán mấy thiết bị nhiếp ảnh, may mắn có Vnphoto làm cầu nối. Chiều nay e có Post một bài Cần mua mount M42 chíp AF cho EOS. Giờ lên không thấy nữa.
    Em mới đăng lần đầu tiên, có gì mong BQT giúp đỡ!
    Trân trọng!
    Box mua bán có 3 box phụ, bạn phải đăng bài vào đúng box phụ nhé:

Phụ kiện ngành ảnh
    Nơi đăng bài mua bán phụ kiện ngành ảnh bao gồm nhưng không hạn chế các mặt hàng như balo, túi, filter, chân máy, flash, studio đèn dù, v.v...
    Chúc Bình An
    FaceBook

Cảm ơn bác 11002 ạ. Em sẽ rút kinh nghiệm!

Bạn phải đọc quy định box mua bán, thread mở ra sai sẽ bị xoá không cần thông báo nhé.
    Chúc Bình An
    FaceBook

hix. Cám ơn bác. Em đã đọc lại quy định. Giờ thì em xin phép đăng lại. Vừa đăng vừa run vậy!

Em có chút thắc mong BQT chỉ giáo. Số là e có đăng một tin trong box mua bán. Giờ e muốn tìm không biết cahsc nào để tìm em nó. Không lẽ ngồi mở từng trang để dò. Không biết có cách nào nhanh hơn không. Mong BQT chỉ giúp!

2 cách
    - Bấm chuột trái vào nick của bạn trên bài viết hoặc trên chỗ login. Chọn "view forum posts" hoặc "find all posts".
    - Vào google tìm " vnphoto.net - nick của bạn- từ khóa gợi ý "
    asahi_nguyen@yahoo.com

Face Book

Quote Được gửi bởi tienthanhnv0509 View Post
    Em có chút thắc mong BQT chỉ giáo. Số là e có đăng một tin trong box mua bán. Giờ e muốn tìm không biết cahsc nào để tìm em nó. Không lẽ ngồi mở từng trang để dò. Không biết có cách nào nhanh hơn không. Mong BQT chỉ giúp!
    1. Click vào nick của chính bạn - xem profile - chọn Find all started threads, tất cả các threads bạn open sẽ xuất hiện, chọn thread bạn mốn tìm.
    2. Dùng công cụ hổ trợ ở đầu thread để đánh dấu thread của bạn.
    3. Trong trình duyệt internet (IE, FF, Safari G. Chrome ...), của bạn có công cụ bookmark, nhấn Crtl+D để đánh dấu thread của bạn.
    4. Dùng Google để tìm
    5. Dùng chức năng search của vnphoto.net để tìm với từ khoá món hàng bạn định bán.
    6.....
    Được sửa bởi 11002 lúc 10:46 AM ngày 07-04-2012
    Chúc Bình An
    FaceBook

Lính mới nhập môn, nhờ sự chỉ giáo của các bác em đã làm được điều mình muốn. Thanks tất cả mọi người!