Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 25

Chủ đề: Hướng dẫn sử dụng 5D MARK III

thank mấy bác nha...e cũng đang tìm hiểu về 5d mark3...^_^

Cám ơn bác Benkhang về tài liệu hướng dẫn sử dụng 5DMIII.
    Dù chưa với tới em nó nhưng cũng down về đọc trước để nắm rõ chi tiết kỹ thuật, coi như mình cũng đã có được một phần của 5DMIII vậy.

Cảm ơn Tranin va benkhang đã cung cấp hdsd canon 5d mark3 Tiếng Việt rất nhiều

Các bạn

Mình post bài vào topic chỉ muốn giúp bạn Madi chủ topic chứ mình không có ý gì khác hơn. Theo mình nghĩ, để phòng hờ những rủi ro ở những website có tên lạ, chúng ta nên lấy file download từ những website chính quy hoặc chính thức sẽ an toàn hơn. Website bạn Madi đã cung cấp ở trang đầu hoàn toàn không có gì nguy hại cả nhưng mình chỉ nói ra ý kiến cho các bạn để lưu ý cho tương lai. Bản thân riêng mình chẳng hạn, vì tính cẩn thận, cho nên bạn bè nào mà đưa link mang tên website thật lạ là mình dùng online link scaner mình kiểm tra trước rồi mình mới vào. Không bao giờ mình click vào những website lạ đó nếu gửi từ email cho dù người gửi là bạn bè mình biết cho đến khi mình hỏi lại bạn đó link đó là gì để xác nhận là người gửi thật sự chứ không phải virus gửi.

Nay mình post lại link chính thức của Canon cung cấp sách hướng dẫn sử dụng máy bằng tiếng Anh cho các bạn xem http://usa.canon.com/cusa/consumer/p...uresAndManuals. Nếu có bạn nào sau topic của mình muốn download về bản PDF mình khuyên nên download từ Canon website trừ phi bạn có lý do khác đi (ví dụ như bản của bạn chủ topic có gì khác biệt so với bản Canon chính thức).
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

em có bản hướng dẫn tiếng việt bác nào cần send email em gửi cho, bao.hothuc@gmail.com

Chào bạn 5d4, cho mình xin 1 bản nhé. Mình xin cảm ơn và hậu tạ (bạn check email nhé)

Cảm ơn các bác nhiều, em còn để sách nguyên trong bịch và nó nằm trong hộp máy, giờ down 2 cái này về nghiền ngẫm thôi
    5D3 + 24-70 + 70-200 + Pancake
    Tú Bờm - 0937 20 20 38 - 0903 168 338

Quote Được gửi bởi 5d4 View Post
    em có bản hướng dẫn tiếng việt bác nào cần send email em gửi cho, bao.hothuc@gmail.com
    Bác cho xin một bản nhé, mình đã mail cho bác, linh.m.. Gmail, cám ơn bác

thanhks bác benkhang nhiều

Các bác cứ gửi thế này, lần sau ra máy mới ai bỏ công dịch sang tiếng Việt để những người yếu tiếng Anh có thể sử dụng máy hiệu quả...

Trang 2 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 Cuối cùngCuối cùng