Trang 709 / 745 Đầu tiênĐầu tiên ... 209609659699707708709710711719 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 7,081 đến 7,090 / 7443

Chủ đề: Góc ảnh 5D mark III

Quote Được gửi bởi petertruong83 View Post
    tôi không rãnh đi phê phán người khác :-) ... vì tôi biết nó sẽ ko làm hình mình đẹp hơn ... :-)

Ông có quyền chê hình tôi vô tư :-) và tôi cũng hy vọng điều đó làm mấy tấm hình "snap shot" của ông đẹp hơn
    Oh vậy hả ! thật ra thì tôi cũng không rãnh hơi đi góp ý, phê phán (như chú nói) mấy tấm ảnh càng ngày càng tệ của chú Pete này. Tôi cũng đâu có thẩm quyền gì mà phê phán ảnh như chú chụp mũ đâu ta, tôi thấy chú dạo này đựa ảnh lên 4r ngày càng tệ quá nên nói với chú, nhưng tôi thấy chú rất sân si mà còn rất "ma mảnh" lươn lẹo xóa ảnh, sửa post, lẻo mép... nữa !

Thôi thì tôi khen hình chú chụp quá tuyệt đẹp theo nguyện vọng mong đợi của chú vây !
    Được sửa bởi dongdigipics lúc 02:16 PM ngày 21-12-2018

Quote Được gửi bởi dongdigipics View Post
    Oh vậy hả ! thật ra thì tôi cũng không rãnh hơi đi góp ý, phê phán (như chú nói) mấy tấm ảnh càng ngày càng tệ của chú Pete này. Tôi cũng đâu có thẩm quyền gì mà phê phán ảnh như chú chụp mũ đâu ta, thấy chú dạo này đựa ảnh lên 4r ngày càng tệ quá nên nói với chú, nhưng tôi thấy chú rất sân si mà còn rất ma lanh lươn lẹo xóa ảnh, sửa post, lẻo mép... nữa !

Thôi thì tôi khen hình chú chụp quá tuyệt đẹp theo nguyện vọng mong đợi của chú vây !
    Đúng rồi anh hình em rất xấu :-) em đâu có bao giờ tư khen hinh em đâu... hình như là không
    Em lượn lẹo lắm anh ạ cảm ơn anh vạch mặt để người khác bớt tốn công đào bới
    Hình nào nếu lập đi lập lại trong post em sẽ xóa, ví dụ như cùng style cùng post :-)
    Cheers

Quote Được gửi bởi petertruong83 View Post
    Đúng rồi anh hình em rất xấu :-) em đâu có bao giờ tư khen hinh em đâu... hình như là không
    Em lượn lẹo lắm anh ạ cảm ơn anh vạch mặt để người khác bớt tốn công đào bới
    Hình nào nếu lập đi lập lại trong post em sẽ xóa, ví dụ như cùng style cùng post :-)
    Cheers
    Chú đã cầm máy ảnh bao lâu rồi mà ngồi post những tấm ảnh nào bị góp ý rồi xóa đi vậy ! ai không nói gì thì chú để đó mãi ! Chú nói chú là thợ chụp ảnh lấy tiền thì úp mấy tấm coi dược chút xíu đi ! Chú làm mất giá 5d3 quá đi

Một trái tim khô... một trái tim mùa đông

Được sửa bởi petertruong83 lúc 04:22 PM ngày 21-12-2018

Quote Được gửi bởi dongdigipics View Post
    Chú đã cầm máy ảnh bao lâu rồi mà ngồi post những tấm ảnh nào bị góp ý rồi xóa đi vậy ! ai không nói gì thì chú để đó mãi ! Chú nói chú là thợ chụp ảnh lấy tiền thì úp mấy tấm coi dược chút xíu đi ! Chú làm mất giá 5d3 quá đi
    E thấy petertruong là người khá nhiệt tình từ việc đóng góp hình ảnh cho đến giao lưu chia sẻ kinh nghiệm cho a e. Bác góp ý thì cũng nên tôn trọng ng ta chứ cái kiểu coi thường thế thì k ai chấp nhận đc. Nói đơn giản là trong này có nhiều ng chụp tốt, nhiều người cũng mới học và chụp chơi nên ko cứ gì cầm 5d3 là phải chụp đẹp mà ko đẹp thì ko đc cầm 5d3. Cái máy nó là công cụ hỗ trợ, máy tốt thì hỗ trợ đc con ng nhiều hơn thì ng ta sắm thôi. Đừng có phân cấp như vậy. Kể cả chụp dịch vụ, ko phải chụp như nhiếp ảnh gia mới có thể làm dịch vụ. Nhu cầu và đối tượng là rất đa dạng, bác chụp lấy tiền của giới chuyên nghiệp tôi chụp lấy tiền của giới bình dân. Mà nói thẳng chưa chắc bác chụp đẹp hơn e mà bác đông khách hơn e. Vậy nên bác nên hoà đồng và thân thiện với a e thì hay hơn.

Quote Được gửi bởi nikonianhd View Post
    E thấy petertruong là người khá nhiệt tình từ việc đóng góp hình ảnh cho đến giao lưu chia sẻ kinh nghiệm cho a e. Bác góp ý thì cũng nên tôn trọng ng ta chứ cái kiểu coi thường thế thì k ai chấp nhận đc. Nói đơn giản là trong này có nhiều ng chụp tốt, nhiều người cũng mới học và chụp chơi nên ko cứ gì cầm 5d3 là phải chụp đẹp mà ko đẹp thì ko đc cầm 5d3. Cái máy nó là công cụ hỗ trợ, máy tốt thì hỗ trợ đc con ng nhiều hơn thì ng ta sắm thôi. Đừng có phân cấp như vậy. Kể cả chụp dịch vụ, ko phải chụp như nhiếp ảnh gia mới có thể làm dịch vụ. Nhu cầu và đối tượng là rất đa dạng, bác chụp lấy tiền của giới chuyên nghiệp tôi chụp lấy tiền của giới bình dân. Mà nói thẳng chưa chắc bác chụp đẹp hơn e mà bác đông khách hơn e. Vậy nên bác nên hoà đồng và thân thiện với a e thì hay hơn.
    Relax đi anh, cụ này ngủ 1 giấc xong ... sáng sẽ tỉnh ra
    Thanks anh nhé

Before & After...

Được sửa bởi petertruong83 lúc 05:54 AM ngày 22-12-2018

Quote Được gửi bởi nikonianhd View Post
    Nhiệt tình mà "ma lanh" thì cũng vứt đi bác ơi.

Cảm ơn bác đã góp ý.
    Được sửa bởi dongdigipics lúc 01:47 PM ngày 22-12-2018

Trang 709 / 745 Đầu tiênĐầu tiên ... 209609659699707708709710711719 ... Cuối cùngCuối cùng