Trang 4 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 61

Chủ đề: Triền lãm xe hơi quốc tế tại Genève

Ảnh đẹp quá,toàn xe khủng

E cực kỳ mê xe... nhìn mấy e này thèm chảy cả thao nước miếng... cả đời làm lụng ko biết rớ nổi 4 cái bánh xe của e nó chưa nữa. Hình đẹp quá, e được sướng cả mắt. Cám ơn a đã post hình và tiếp tục đi nhé a.

xe và người đẹp quá. Chúc mừng bác chủ.
    KissX5=> 7D+Tam 17-50+Ca 70-200 2.8+Nis Di622ii+Lowe Flip 200AW

Xin chân thành cám ơn các bạn đã vào thăm và có lời bình khuyến khích. Phần tôi, mới chỉ đưa lên một số ít hình đã chụp và chỉ vài hãng xe. Còn rất nhiều, xong vì thấy số người xem quá ít, nên nghĩ rằng các bạn không thích xe cộ, nên xin phép được ngừng nơi đây.

Chân thành cám ơn các bạn.
    Chữ tâm kia mới bằng 3 chữ tài

Bác Hungdong mến, hôm nay em mới vào xem threat này. Ít người view và ít comment là do ảnh post trong mục "ảnh sự kiện", không nhiều anh em để ý. Nếu bác thực sự dừng post ảnh thì em cũng hiểu. Còn nếu bác còn nhiệt tình và còn ảnh, thì em rất muốn xem tiếp và rất quan tâm. Lambor &bugatti nhìn phê vật vã, không biết có xe nào màu vàng không bác? Một con Lambor vàng là mơ ước của đời em, ôi...
    Studio chụp ảnh cưới, hình em bé tại HCM: MABOO studio

Anh Hung dong, ne soyez pas découragé! Xin anh poster tiếp ảnh các xe, anh chụp ảnh rất trong và rõ nét. Cho VK hỏi anh dùng máy và ống kính gì ạ? Chắc anh có chụp Lotus, Aston Martin, Mercedes, Porche chứ ạ?

Cám ơn anh đã chia sẻ.
    Được sửa bởi Văn Khoa lúc 11:08 AM ngày 05-04-2012

Ôi toàn hàng khủng hoảng, có cả Ferrari - niềm mơ ước của em! Cám ơn chủ thớt đã chia sẻ những hình ảnh thật tuyệt!

xe bmw nhin sơn thíck quá

@ Bác Hung dong : bác ơi, hôm nay em mới vào vào xem topic của bác, em xem một lượt từ trang 1 đến trang 4 và thật sự rất thích hình ảnh và topic của bác vì 2 lý do :
    1. trước giờ em xem ảnh triễn lãm xe hay triễn lãm máy móc trên này thì toàn chụp các em chân dài chân ngắn, xinh đẹp...v..v..ít ai chụp đúng mục đích chủ đề triễn lãm như bác và đó là điều em rất thích, vì xem ảnh như mình đã đi xem triển lãm đúng chủ đề của khu triễn lảm qua bức ảnh.
    2. góc chụp và hình ảnh của bác em rất thích xem..đủ các góc độ để nói lên từng chi tiết của chiếc xe, chứ ko như một số bác chỉ bắn sơ qua 1 chiếc xe 1-2 tấm ảnh cùng 1 góc độ rồi thôi. Nên em xem từng tấm hình cụ thể chi tiết của từng chiếc xe ( em đam mê xe 4 bánh từ nhỏ và công nghệ đang phát triển hiện đại bây giờ )

Nếu bác mạn phép dừng topic thì em cũng ko dám nói gì hơn vì topic mở hay đóng là quyền và quyết đĩnh của bác, nhưng em chỉ mong bác tiếp tục up hình lên đây cho một số anh em cùng niềm đam mê nhưng ko có điều kiện tham dự triễn lãm được mở mang tầm mắt, bác đừng vì có nhiều người ủng hộ, vào xem hay cmt khen chê mà dừng topic. Còn không thì em mạn phép hỏi bác còn nhiều hình ảnh của các loại xe của các hãng thì bác có up lên flick hay lên đâu đó bác chia sẽ hình ảnh cho em theo dõi với..em xin cám ơn bác nhiều ạh..
    Canon 60D + kit 18-135 IS + 50-1.8 + mới tập tành = ?.?.?.?

đẹp quá....khi nào mới có điều kiện để tham quan đây....

Trang 4 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng