Trang 3 / 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 61

Chủ đề: Triền lãm xe hơi quốc tế tại Genève

Chiếc BMWi8 triển lãm bên bác quá siêu đẳng, em chưa trong triển lãm ở Atlanta này. Nếu ở New York hay Los Angeles thì may ra được xem con xe này.
    Cuộc đời, những khoảnh khắc. Xô nhau đến, rủ nhau đi. Tôi mày mò góp nhặt. Phần nào cho em, cho tôi.

Quote Được gửi bởi Gen NT View Post
    Chiếc BMWi8 triển lãm bên bác quá siêu đẳng, em chưa trong triển lãm ở Atlanta này. Nếu ở New York hay Los Angeles thì may ra được xem con xe này.
    - Xin cám ơn các bạn Gen NT, vabtai71, cuongnguyen_1031, ncnsin, vinc-lx, Mr. M đã xem và khuyến khích. Tôi sẽ cố gắng đưa thêm các loại xe khác.
    Chữ tâm kia mới bằng 3 chữ tài

@Hung dong : Coi hình xe phê quá bác ơi thanks bác đã chụp và đưa lên cho mọi người coi Ah bác cho em hỏi hình như bác ở Pháp phải không ạ ?

Trong Ghost protocol Tom Cruise chạy chiếc i8 lượn phố đó, bác nào thích thì coi, chạy ban đêm lên đèn xanh đẹp khỏi hỏi.

@bác Hung Dong: chỉ có chụp gái mới đông thôi bác ơi, nhưng đa số là lời bình kém chất lượng, xem gái là chính, hình chỉ là phụ. Còn ảnh như của bác thì ít lượt view, ít lời bình nhưng khi đã có người xem thì là những người xem ảnh + đam mê xe thật sự. Cho nên em ủng hộ bác lên hết ảnh của triễn lãm. Ko ai xem, em xem
    Amateurs worry about gear, pros worry about money, master worry about light

Mấy mẫu xe ở phần I, đem về VN chắc chỉ để trưng bày thôi chứ đường xá như thế mà đem ra chạy thì chỉ có nước...khóc
    "Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"

Quote Được gửi bởi tringuyen1987 View Post
    @Hung dong : Coi hình xe phê quá bác ơi thanks bác đã chụp và đưa lên cho mọi người coi Ah bác cho em hỏi hình như bác ở Pháp phải không ạ ?
    - Thưa bạn, tôi ở Thụy Sĩ chứ không phải ở Pháp. Xin cám ơn bạn đã vào thăm topic này.

Cám ơn bác Hừng Đông đã chia sẽ. Xe hơi cũng là niềm đam mê của em. Như để sở hữu được những chiếc xe trong hình thì đối với em còn xa lắm nên đành thoả mãn với những chiếc xe mà bác post lên thôi. Cám ơn bác.

Nhìn mấy "anh" này mà không biết diễn tả như thế nào - Mong Bác đừng buồn vì ít người quan tâm nha! hình Bác chụp rất trong và đẹp lăm! mong những hình ảnh sau nữa của Bác!
    Canon - Chỉ Là Đam Mê !!!

Quote Được gửi bởi Hung dong View Post
    - Thưa bạn, tôi ở Thụy Sĩ chứ không phải ở Pháp. Xin cám ơn bạn đã vào thăm topic này.
    Cám ơn bác , xin lỗi đã làm phiền bác

Phần IV

FERRARI

Trang 3 / 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng