Trang 16 / 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 151 đến 160 / 248

Chủ đề: Chương trình Gấu Đỏ gắn kết yêu thương và kết quả cuộc thi Để nụ cười sáng mãi

4 tháng rồi, ko biết bao nhiêu cái deadline đã lập ra cho bên Gấu đỏ rồi, mà sự việc vẫn ko có gì tiến triển tốt đẹp. Cá nhân em ko có ảnh tham gia cuộc thi, vẫn ủng hộ tinh thần cho các bác đòi lại công bằng trong cuộc chiến với mì Gấu đỏ.
    P/s: Mới coi phim hoạt hình Brave xong, công chúa tóc xù Merida chiến với gấu tinh, giờ lại theo dõi các bác VNPT chiến với Gấu đỏ. :D

Quote Được gửi bởi Duy-My View Post
    Vụ này chắc chìm xuồng quá! ... BQT vnphoto lẫn các bác có liên quan và đã tham gia cuộc thi đều "im re" một cách khó hiểu ... chắc Mì Gấu đỏ đã nắm chắc phần thắng rồi! ... thui thì chỉ còn biết rút ra bài học cho bản thân thui ... he he ... đành tự kỷ chút vậy :

Treo giải là quyền của ông, phát giải hay kg củng là quyền của ông nốt ... bọn mi ngu dại bỏ công đi chụp ảnh gữi dự thi, giúp công ty ông quảng cáo thương hiệu, giờ ông xong việc rồi ông phủi tay thì ráng chịu nhé! ... kiện cáo ư? ... ha ha ... cứ kiện đi nhá, con kiến bé tí mà dám kiện củ khoai to đùng à?!!!

@Bác tudia và dangphonglan : pó tay thui, chỉ 3 người mình chắc kg làm được gì đâu, cứ coi như đã từ thiện cho con Gấu đỏ vậy nhé!

Em không pó tay đâu bác ạ. Nó không có thiện thì mình cũng không có từ nó. Chẳng qua vuốt mặt phải nể mũi thôi bác ạ! Thấy các sếp nhà mình còn nhân từ với nó nên em chưa xuất chiêu thôi ( em đã hứa không chết cũng èo ọt khó nuôi ).
    Làm sao 3 người hử bác, chẳng lẻ nguyên tập thể Vnphoto to đùng như thế này mà lại để nó xỏ mũi à.
    Già ham zui... thích đủ thứ

AnPham đã lên tiếc chắc là dc

Dẫu sao bộ mặt và uy tín của site và BQT cũng dc mọi người tín nhiệm ! lần này BQT phải chứng tỏ sự tin yêu của thành viên công đồng site vnphoto.Bác anpham lên tiếc chắc là dc.
    mong tin tốt một ngày gần nhất....!

Em thì chỉ thấy là sự kiện gì liên quan đến bác Trần Bảo Minh thì chả thấy ổn...
    ...+ T*+.....

@Tudia: Em cũng sửa soạn mail tuyên chiến với TBM đây, hắn thấy cái nick của em mà không đọc mới là chuyện lạ đấy.
    Già ham zui... thích đủ thứ

Quote Được gửi bởi meo_3d View Post
    phơi sáng lâu quá cháy sensor đó các bác ơi, bác nào có wide dùng wide, có tele dùng tele, đồng loạt focus vô mặt con gấu nó mới sợ !
    Cám ơn bác meo_3d đã dám lên tiếng ủng hộ ... bác nào comment ở đây thấy kg tiện thì mới vào trang facebook của em nha! Thanks!
    Gear mắm vố nhưng ham hố!

Các bác yên tâm là uy tín VNPhoto to hơn cuộc thi này nhiều. Rất buồn để bác bác phải chờ lâu.

Với riêng VNPhoto thì apham có thể đại diện để khẳng định. Cho dù có chuyện gì đi nữa thì giải thưởng sẽ được trao, VNPhoto sẽ dùng nguồn tài chính của mình bảo đảm chuyện này.

Cám ơn các bác đã tin tưởng.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Các bác yên tâm là uy tín VNPhoto to hơn cuộc thi này nhiều. Rất buồn để bác bác phải chờ lâu.

Với riêng VNPhoto thì apham có thể đại diện để khẳng định. Cho dù có chuyện gì đi nữa thì giải thưởng sẽ được trao, VNPhoto sẽ dùng nguồn tài chính của mình bảo đảm chuyện này.

Cám ơn các bác đã tin tưởng.
    Cám ơn bác apham đã thay mặt BQT đứng ra đảm bảo vụ chi trả này ... em chỉ lăn tăn là thời gian sẽ kéo dài thêm mãi tận đâu? ... có thể cho 1 thời hạn cụ thể được kg bác? ... anh em đã dài cổ chờ đợi hơn 4 tháng ròng rã rùi ...
    Được sửa bởi Duy-My lúc 10:48 AM ngày 13-07-2012
    Gear mắm vố nhưng ham hố!

Quote Được gửi bởi Solero View Post
    Dear các Bác,

Em là người phụ trách overall các bạn thực hiện project này và cũg có chơi ở VNphoto từ rất lâu. Em rất đứng ở giữa nên rất mong anh em nếu có thể thì dành cho em một chút chút nữa kiên nhẫn và thông cảm, một chút nữa thôi. Có những thứ rắc rối mà nhiều khi ai cũng biết, nhưng chưa thể giải quyết được.

Lúc chạy dự án này, Solero nghỉ sinh e bé nên khi nhảy vô lại, phải quay lạu sửa và gỡ từ từ với thiện chí là push nhanh việc này. Chứ không phải có ý lơ là như các Bác đã comment. Cũng là thành viên của Vnphoto, nên em hiểi những bức xúc của anh em, là 1 trong những người quản lý về chương trình và recommend Vnphoto như 1 kênh truyền thông mà Solero rất tâm đắc, nên Solero không muốn vì những hiểu nhầm, và thiêu thông tin qua lại mà dẫn đến những việc mà ai muốn.

Hiểu anh em rất bức xúc vì sự chậm trễ, nhưng cũng đứng vì thế mà mọi người diễn giải và suy diễn sáng các topic khác, theo kiểu tôi giận tôi ghét nên thấy họ có chút khó khăn lại thêm khó khăn nhé. Những thông tin ngoài lề của sự việc này, mong mọi người đừng cố suy diễn hay "đập cho nó chết" giúp em (:( :( ).

At least là cuối tuần sau, bởi vì hôm nay các bạn đã gỡ dc 3/2 ci rắc rối rồi, chỉ là 1 số thủ tục nữa thôi.

Rất mong các bác thông cảm, vì sự việc xảy ra lần này. Chậm và cứ lần lữa trì hoãn chứ chưa bao giờ có ý "chạy mất dép" cả ạ.

Trân trọng và các ơn các Bác ạ.
    Mấy Bác nói tiếng Việt "Giả Cầy" kiểu này thì Làm Việc và Hứa Hẹn cũng như vậy.
    Đề nghị phát động phong trào Tẩy Chay !

Quote Được gửi bởi Duy-My View Post
    Vụ này chắc chìm xuồng quá! ... BQT vnphoto lẫn các bác có liên quan và đã tham gia cuộc thi đều "im re" một cách khó hiểu ...
    Em không đồng ý với ý kiến và comments của Bác Duy-My.
    Bác nghĩ thế nào mà bảo BQT "im re" một cách khó hiểu. Chẳng lẻ BQT đã lấy được tiền rồi quỵt luôn giải thường anh em à?

Em đã viết mấy post phía trên bác đọc không hiểu à?
    Nếu Gấu đỏ mà không thanh toán giải cho anh em, là em tranh chấp HĐ đến cùng, chứ chẳng đùa với em được đâu.

Còn cách comments thiếu tính xây dựng như Bác Duy-Mỹ là em không đồng ý.
    Bác nên xem xét lại.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Trang 16 / 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... Cuối cùngCuối cùng