Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18

Chủ đề: Mở Tiệm Chụp Hình Thẻ

Chụp hình thẻ thì mua tấm vải phông màu xanh hoặc màu trắng ở đâu vậy mấy bạn? Tôi đang ở TP.HCM.

Mà tấm vải đó là loại chuyên dùng để chụp hình thẻ hay ta ra chợ mua loại nào cũng được? Mua khoảng bao nhiêu mét thì vừa?

Nếu bác muốn lấy album và khung hình giá tốt thì bác ra ngay chợ Huỳnh thúc kháng Q1. khỏi mắc công phải lấy lại của Lap giá cao hơn.

Ý mình muốn hỏi là tấm vải để sau lưng mẫu để chụp hình thẻ đó mà.

Nếu có phần mềm 123 passport thì phần xử lý ảnh thẻ và sắp hình bác khỏi lo rồi! bác có thể dùng thử phần mềm tại địa chỉ: http://anhthe.net

bác ơi máy photo hiêu gì có 15tr vậy bác...e đang định mở tiệm chụp hình thẻ + photocopy nhờ bác tư vấn thêm dùm e đc ko?
    Cho e hỏi thêm cái máy in canon selphy cp800 mình mực khác in đc ko ạ vì nghe nói mực chính hãng đắc lắm.

Mình cũng muốn sắm vài thiết bị chụp hình thẻ, bác nào tư vấn giúp mình với được không ạ! Mình đang dùng 600D, chỉ làm chụp hình thẻ thôi, mình muốn mua máy in mà chưa biết mua loại nào ok chút mà giá bình dân, còn mực in thì loại nào tốt vậy các bác? Em làm tại nhà, chi phí không nhiều nên muốn mua máy in khoảng 2tr đổ lại thì mua loại nào ạ? Máy cũ cũng được ạ!

Mình cũng sống vì ảnh thẻ tuy nhiên nó cũng nan giải lắm các bạn à.Mình chỉ có một lời khuyên bạn là nếu muốn làm công việc này bạn nên đến một hiệu chụp ảnh nào đó có uy tín rồi bạn xin học hỏi rồi tìm hiểu thêm mới làm được.Chứ cũng ko đơn giản đâu coi chừng đầu tư rồi mà lại ko có khách nếu bạn muốn tư vấn thêm bạn liên lạc với mình 01676206368.

thấy trên google kêu máy in Canon in hình thẻ đẹp hơn epson....
    nhưng ko biết máy canon nào thì dùng ok... mọi người tư vấn giúp với

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12