Trang 3 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 115

Chủ đề: Thi ảnh chụp với Nokia N9

Tình hình rất là tình hình, sau khi xem lại ảnh chụp dạo thì cảm thấy xấu hổ quá xá. Tuy nhiên vì đã lỡ "mượn" hàng thì ko thể không có ảnh. Có ai dư ... cho ducnc xin vài tấm .
    BTC: Deadline cho đến 17g ngày 16/3 được không? 12g nhằm giờ sát chủ, ko hên tý nào, hihi.
    Cựu Chủ tiệm tạp hóa CANON cuối phố

Em ôm máy về gặp ngay lúc nhà có việc nên lu bu quá. Thôi cũng ráng đè ra làm mấy phát để có bài nộp hì...hì...
    Tình hình là mọi người đều "đầu cơ" nên hàng hóa "lên giá" quá, em xin phép đưa hàng ra "bình ổn thị trường" cái

1/ Mặt trước

2/ Mặt sau

3/ Bộ đôi hoàn hảo

4/ Mặt trên

5/ Với khay gắn SIM và cổng micro USB

6/ Mặt dưới là loa ngoài

7/ Bên hông

8/ Tông xuyệt tông

Quote Được gửi bởi ducnc View Post
    Tình hình rất là tình hình, sau khi xem lại ảnh chụp dạo thì cảm thấy xấu hổ quá xá. Tuy nhiên vì đã lỡ "mượn" hàng thì ko thể không có ảnh. Có ai dư ... cho ducnc xin vài tấm .
    BTC: Deadline cho đến 17g ngày 16/3 được không? 12g nhằm giờ sát chủ, ko hên tý nào, hihi.
    Rồi, thống nhất 17h ngày 16.3 cho nó linh luôn nhá bà con

Tình hình là các bác ấp ảnh cái máy này lâu quá nha, em đang thấy các bác đang dìm hàng chờ giờ cuối xả hàng hay sao á, hehe
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

không,,,,,,em không đồng ý, kaka , mấy anh dìm hàng với pót hàng khủng hù em nhỏ , mà còn đòi câu giờ nữa,,,,,huhu

cái máy em nhận mặt sau chữ CZ nó xướt nhiều quá, e chẳng có dịp để mà chụp mặt sau. mặt trước cũng vài vết sẹo nhưng nó nền đen nên cũng đỡ khổ. máy e từ hôm nhận về đến giờ còn chưa mua Sim gắn vào :D
    nhìn mấy b pro quá - e newbie chết chắc - có bài nộp là dc rồi. >>> tự ti quá đi.
    (e ko có khả năng PS bác nào giúp dc em càng tốt - trình của e biết dùng mỗi acdsee thôi à)
    17h ngày 16/3 nộp hình và nộp máy tại LB cafe luôn phải ko ạ? (để e mang phụ kiện theo)
    Body: A77 + F58
    Lens AF: SAL18-200 + [35/1.8 + 85/2.8]SAM + Sig 50/2.8 macro
    Lens MF: nhiều

Các bác chụp phê quá. Hình bác Hiếu chụp mẫu đẹp và nổi quá!

Tối em chụp rồi post luôn cho đủ 5 tấm, không thì bị vào backlist mất. Ặc ặc! Hình sẽ chi mang tính chất nộp bài. Hehe.

Cái vụ chụp từng góc cạnh em biết Nokia photographer chụp nhiều rồi, không thể đua lại, với họ có cả phần mềm đồ họa mấy cái hình hiển thị trên màn hình cảm ứng - với độ phân giải cao, em thử chụp rồi, kiểu gì khi phóng lớn ra nó nổi ô hết.

Em đự định chụp 1 tấm panorama, không biết size tối tiểu cạnh ngắn quy định ra sao hở các bác?
    Được sửa bởi 11002 lúc 01:43 PM ngày 15-03-2012
    Chúc Bình An
    FaceBook

Em xin gởi hình đây hehe.

Yêu

Đủ 5 tấm rồi, gom lại ở trang sau cho nó máu :P
    Được sửa bởi khoilekts lúc 02:26 PM ngày 16-03-2012

Em cũng xin nộp bài luôn...(chủ yếu là khoe hàng...hehe)

1

2

3

4

5

6

Quote Được gửi bởi cunho View Post
    cái máy em nhận mặt sau chữ CZ nó xướt nhiều quá, e chẳng có dịp để mà chụp mặt sau. mặt trước cũng vài vết sẹo nhưng nó nền đen nên cũng đỡ khổ. máy e từ hôm nhận về đến giờ còn chưa mua Sim gắn vào :D
    nhìn mấy b pro quá - e newbie chết chắc - có bài nộp là dc rồi. >>> tự ti quá đi.
    (e ko có khả năng PS bác nào giúp dc em càng tốt - trình của e biết dùng mỗi acdsee thôi à)
    17h ngày 16/3 nộp hình và nộp máy tại LB cafe luôn phải ko ạ? (để e mang phụ kiện theo)
    Bác nộp trực tiếp vào topic này nhé.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Trang 3 / 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... Cuối cùngCuối cùng