Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11

Chủ đề: Cần địa chỉ học photoshop nâng cao ????????

Lightbulb Cần địa chỉ học photoshop nâng cao ????????

AE nào cho mình học đà nẵng có chỗ nào học photoshop nâng cao để ra nghề mở tiệm studio ko .mong AE giúp mình với .

đến một studio xin vào làm thợ học việc, vừa có xiền lại vừa có kiến thức. K thì tìm mấy trung tâm mỹ thuật như thằng Arena ở đường Đ B Phủ hỏi thử xem.
    Mời anh chị em ghé thăm gia đình Búp Sen Hồng tại bupsenhong[.]net

bác chủ ở đâu mới đc. Nếu ở TPHCM thì dpi dạy cũng tốt lắm đó http://www.dpicenter.edu.vn/
    Canon 7D + 24-105, Canon 500D + 50 f1.8II, Canon 430EX II, Nikon D7000 + 16-85 + 35 1.8G + 85 1.4D

Quote Được gửi bởi vantan91 View Post
    AE nào cho mình học đà nẵng có chỗ nào học photoshop nâng cao để ra nghề mở tiệm studio ko .mong AE giúp mình với .
    Về việc này nếu bác ở Đà Nẵng e có thể giúp được bác, hãy gọi cho e theo số 0905.512829 (gặp Long nhé ^^) e sẽ giúp bác nhiệt tình
    f.foto

Lúc trước mình cũng có nhu cầu như bạn, nhưng bận quá ko có thời gian để học, thế là mình đành lên mạng và tự mày mò học thôi
    Tuy ban đầu rất khổ cực, nhưng rồi cuối cùng nó cũng ...đâu vào đấy bạn à, và cảm giác tự học thế này khi mình mày mò ra 1 điều mới thật thích
    Tuy nhiên, nếu có 1 ai đó rành về Photoshop, khi nào bí chỗ nào, thì hỏi chỗ đó thì càng tuyệt vời hơn nữa
    Mình có quen 1 anh bạn, vô tình thôi giống như bạn vậy, anh ấy lúc trước làm ở tiệm ảnh Trường Sơn, mình gặp anh ấy ở đó. Về thao tác và kỹ thuật chỉnh sửa ảnh và studio thì khỏi nói luôn , có vấn đề gì thắc mắc mình đều gọi điện thoại hỏi anh ấy, và anh ấy chỉ rất cặn kẽ
    Nhiệt tình và tốt bụng nữa
    Nếu bạn có nhu cầu học nâng cao luôn, mình nghĩ anh ấy sẽ là sự lựa chọn rất tốt
    Hạnh - 0905 905 222
    Cứ nói là Linh Canhdong_battan giới thiệu

Hôm nay tự nhiên có hứng kể chuyện và giải thích dài dòng vì sao lại thế, có gì chia sẻ với anh em hihi =))
    www.facebook.com/canhdong.battan
    0918.35.65.53

Chú Linh nhiệt tình quá, sao ko thấy bác chủ thớt vô thanks một câu nhỉ> kkk.
    Máy còi + Trình yếu ko dám bon chen

anh Long oi .... em muon hoc photoshop can ban ... nhung lai em hok thick hoc lop'' ... a co the chi? rieng e trong thoi` gian ranh? ... vi` em dam me^ chup hinh` ma` gio` hok biet chinh?> hinh` thi` buon` qua'.... a gip e dc ko .. e o q3

Quote Được gửi bởi ConGaXauXi View Post
    anh Long oi .... em muon hoc photoshop can ban ... nhung lai em hok thick hoc lop'' ... a co the chi? rieng e trong thoi` gian ranh? ... vi` em dam me^ chup hinh` ma` gio` hok biet chinh?> hinh` thi` buon` qua'.... a gip e dc ko .. e o q3
    Chào em !
    Em gọi cho anh theo số 0905 51 28 29 , hoặc em có thể để lại sđt tại đây anh sẽ gọi cho em và sắp xếp dạy kèm riêng cho e sớm nhất nhez ! Cảm ơn em.
    f.foto

lên youtube học khỏi tốn tiền b ơi :v

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng