Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32

Chủ đề: ALbum : "Với Anh .. !! Em vẫn là cô bé "

ALbum : "Với Anh .. !! Em vẫn là cô bé "

1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

-----
    Bonus... Hình ALi =)) do Model chụp.. hahhaa

Là Model ảnh, em phải biết kiểm soát được từng Centimet trên cơ thể của mình. ^^!

haha. đẹp quá chú, không có gì để bàn cãi. mà hình như chú kỵ việc cắt chân, cắt giày lắm mà sao thế kia )

Quote Được gửi bởi tihocchupanh View Post
    haha. đẹp quá chú, không có gì để bàn cãi. mà hình như chú kỵ việc cắt chân, cắt giày lắm mà sao thế kia )
    có tấm 1 và 5 cắt thui mà :P hehehe... cảm ơn chú
    Là Model ảnh, em phải biết kiểm soát được từng Centimet trên cơ thể của mình. ^^!

tấm cuối mình nhớ mặt mẫu nhiều mụn lắm mà ta...đâu mất tiêu hết rồi!
    0917 775 789
    FLICK

Quote Được gửi bởi khi_90 View Post
    tấm cuối mình nhớ mặt mẫu nhiều mụn lắm mà ta...đâu mất tiêu hết rồi!
    hahaha..Chém em hả .. kaka.... làm gì có.. hình Zin.. =)).... haha

@tihocchupanh: đủ giày đủ tay chân mà thiếu hồn cũng vứt thôi, bố cục ko fai là mấy cái quy tắc này nọ là xong ? đọc xong rồi vứt sách cầm máy lên mà chụp chứ ko fai suốt ngày đi soi mói ng này crop thế này crop thế nọ mà fai xem họ truyền tải dc j vào ảnh

@thằng ali : dạo này m xì tin ghê ha, hehe. t chém khâu retouch thui, contrast hơi cao nên nhìn đôi chỗ thấy lọ rỗ chất digital của ảnh lắm, ảnh t cũng thế và t đang tìm cảnh giảm chất digital , nhìn film cho đẹp( nhất là ảnh chân dung )

Quote Được gửi bởi baoanhngo77 View Post
    @tihocchupanh: đủ giày đủ tay chân mà thiếu hồn cũng vứt thôi, bố cục ko fai là mấy cái quy tắc này nọ là xong ? đọc xong rồi vứt sách cầm máy lên mà chụp chứ ko fai suốt ngày đi soi mói ng này crop thế này crop thế nọ mà fai xem họ truyền tải dc j vào ảnh

@thằng ali : dạo này m xì tin ghê ha, hehe. t chém khâu retouch thui, contrast hơi cao nên nhìn đôi chỗ thấy lọ rỗ chất digital của ảnh lắm, ảnh t cũng thế và t đang tìm cảnh giảm chất digital , nhìn film cho đẹp( nhất là ảnh chân dung )
    coi mấy album trước thử.. tao toàn làm màu fim... bộ này làm màu tươi nè pa :">.. kakaka.. mấy bộ kia màu Fashion ko àh.. ám ám )

bộ nay dc nè ...... ơ nhưng mà hình cuối nhìn đẹp vãi

em thấy bác PTS hơi quá thì phải,mặt mẫu trắng bệch và ko có tí góc cạnh tương phản nào,nhìn mặt mẫu phẳng lì như tờ giấy thấy ghê quá.Hơn nữa nhiều ảnh da mẫu trắng đến mức khó tin,đúng là trắng sáng quá,trắng đến mức có tấm 1 và 4 da mẫu còn hòa với phông nền trắng làm 1 và ảnh đó ko thấy rõ bàn tay và cánh tay mẫu nữa.
    Được sửa bởi vt_studios lúc 05:55 PM ngày 05-03-2012

lâu lắm mới được xem ảnh của bác :D

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng