Trang 3 / 50 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 492

Chủ đề: TQ-Bán lens, body các loại Nikon, Canon, Sony (Nex), Pentax. Olympus, máy phim..."

Quote Được gửi bởi nttrang View Post
    Gửi cho mình cái list những món sắp về nhé Q.
    Email: ntt_pl@yahoo.com
    Quote Được gửi bởi hiddenwave View Post
    Cho mình cái ds đó luon
    Danh sách hàng em sẽ chính thức up lên topic khi em nhân được. Em không muốn up lên những thứ chưa tới tân tay mà đã đưa lên, tránh tình trạng bị gọi là "treo đầu dê bán thịt chó" nên mong các bác thông cảm. Mặc dù em order nhưng hàng về tùy theo đợt và cũng có rủi ro trong quá trình ship hàng nữa.
    =============================================

Quote Được gửi bởi hiddenwave View Post
    E đang tim con đep giống con này. Khi nao có hàng thi nhắn giúp e cái giá O9O6999OO5
    E là người mới lum con Nikon AIS 50/2.8 hôm qua
    Những lens có F1.2 tụi Dâu Tây chúng nó cũng lùng dữ lắm nên có hàng em sẽ lưu ý với bác.

Quote Được gửi bởi huynhhat00 View Post
    Anh ơi! lens minolta MD 28 f2.8 anh có không?
    Lens này cũng có trong danh sách mình order, bạn theo dõi topic nhé. Khi về mình sẽ đưa lên.

Cập nhật vài lens Minolta AF cho Sony Alpha và 1 em QL17 G-III đẹp - giá rẻ ở Trang 1.

5D I đã chụp bao nhiêu shot rồi ạ? tks

Cho hỏi bác chủ có hàng CZ (28, 35, 50) không vậy? Thks

Quote Được gửi bởi kenpham View Post
    5D I đã chụp bao nhiêu shot rồi ạ? tks
    Không check nhưng em đã bán rồi ạh.

Quote Được gửi bởi mrKay View Post
    Cho hỏi bác chủ có hàng CZ (28, 35, 50) không vậy? Thks
    Những lens này mua ở VN rẻ hơn bác ạh. Bên đó tụi nó mua lens này dữ lắm, giá con 35mm F2.4 cứ gọi là tầm 150$ trở lên cho MC trắng, còn em MC đỏ thì giá còn kinh hơn, có khi gần 300$. Nên em không lấy về bán.

Thks bác chủ. Mình kiếm CZ 35 MC đỏ ..... đỏ mắt không có. Thấc bác hay đánh hàng nên hỏi thử thôi.

* Battery Grip BG-E4 cho Canon EOS 5D Mark I: tình trạng còn đẹp, dĩ nhiên là sử dụng tốt. Đây là grip zin vì thị trường không có grip for BG-E4.
    Giá bán: sold
    Được sửa bởi tranthuy2002 lúc 04:11 PM ngày 03-04-2012

Cập nhật Nikon D70 và Nikon AFS 18-70mm ở trang 1: www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=120260

* Minolta AF 28-80mm F4-5.6 - ngàm Sony Alpha: bên ngoài ổn, thấu kính đẹp, có thể chụp macro
    - Giá rẻ bèo cho anh em Sony mua về chơi hay đảo đầu chụp macro: 300.000_Fix

* Minolta AF 35-80mm F4-5.6 - ngàm Sony Alpha: bên ngoài ổn, thấu kính đẹp, có thể chụp macro
    - Giá rẻ bèo cho anh em Sony mua về chơi hay đầu chụp macro: 250.000K_Fix

* Minolta AF 35-70mm F4 - ngàm Sony Alpha: bên ngoài ổn, thấu kính đẹp trước sau đều đẹp, có thể chụp macro, thấu kính giữa bị tróc coating, chụp lên hình vẫn ngon. Đây là lens Little beercan huyền thoại của Minolta.
    - Giá rẻ bèo cho anh em Sony mua về chơi hay đKầu chụp macro: 350.000_Fix
    cho e hỏi trong các lens này có lens nào fi 52 & khép khẩu được trên lens không ? Cảm ơn a.

Quote Được gửi bởi aeolus View Post
    cho e hỏi trong các lens này có lens nào fi 52 & khép khẩu được trên lens không ? Cảm ơn a.
    Mấy lens này fi 49m không àh. Nó là Minolta E Mount (tương tự Sony Alpha) nên chỉ đóng mở khẩu trên body AF. Chỉ có lens Minolta MD (hoặc MC) mới đóng mở khẩu trên lens.

===================
    Nikon D70 và Nikon AFS 18-70mm có cục gạch bự

Trang 3 / 50 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng