Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2

Chủ đề: Tìm cartridge in phun tự reset giống như trong hệ thống mực in phun liên tục

Tìm cartridge in phun tự reset giống như trong hệ thống mực in phun liên tục

Tình hình là mình muốn tìm 2 hộp mực máy in có khả năng tương thích giống 2 hộp mực Canon PG-810 và CL-811, nhưng có điều là nó đã được thay bằng chip có khả năng tự động reset .Tức là giống như các hệ thống hộp mực trong hệ thống mực liên tục đó

Có điều là mình muốn là các hộp mực đó không phải nối dây dẫn ra bình chứa bên ngoài mà chỉ là có cái khe để khi nào mình hết mực thì tự mình tháo ra rồi bơm mực từ bình mực vào bằng tay thôi.

Minh họa cái hộp mực kiểu đó nè:

youtube.com/watch?v=6Zx7fuKxv6Y

Thanks mọi người

cái này thì chỗ mình hiện cũng đang sài thế này vì bộ tiếp mực ngoài bị hỏng
    nên phải mình sử dụng thủ thuật. máy canon ip4760 lúc mua về nó có bộ chip gắn liền với mực trong máy, khi hết mực bạn tháo nó ra và cạy khéo cái hòn bị nhựa ở trên đầu ra dùng ống kim tiêm hút mực và bơm nó vào tất nhiên là phải đậy cái hòn bi nhựa sau đó nhớ đóng lại không là nó chảy mực ra máy là toi nói chung bạn cũng phải tự chế kiểu gi cho phù hợp cạy dc cũng hơi mệt
    Được sửa bởi mauxanhtinhyeu lúc 12:14 PM ngày 22-02-2012