Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 89

Chủ đề: Nhờ các bác đoán giúp em...

Nhờ các bác đoán giúp em...

Hôm rồi ngay trên vỉa hè nhà thờ Đức Bà rất đông người, em có chụp được mấy tấm hình của một bác Tây, trong đó có tấm này.
    Em nhờ các bác giúp em đoán vui xem thử bác Tây này một tay cầm sách và một tay làm gì...
    Em cảm ơn các bác đã giúp đỡ. Chúc cả nhà VNPHOTO những ngày nghỉ cuối tuần vui tươi và hạnh phúc...

Được sửa bởi nguyenbang65208 lúc 07:57 AM ngày 16-10-2011
    Tôi yêu say đắm những miền đất tôi bước chân qua!!!

Topic này thì nước ốc phải gọi bằng cụ.

Bác mất lịch sự dạng hàng đầu đó bác nguyenbang65208. Thật hổ thẹn.
    Tất Bật Hơn Thua Rồi Cũng Bỏ - Ung Dung Tự Tại Thế Mà Vui

Ngứa gãi chút thôi mà ,ai ai cũng hay làm thế, thì gãi chỗ nào cũng gọi là gãi,nhưng chưa bị chụp hình như bác Tây này thôi, chắc do bác Tây say sưa trên trang sách quá ,bác nguyenbang bắt khoảnh khắc lẹ thiệt!
    Em thích để tiền lương trong tủ chống ẩm ...!!!

Quote Được gửi bởi Quý Tường View Post
    Topic này thì nước ốc phải gọi bằng cụ.
    Đây là box tán gẫu mà bác. Nhạt hay mặn thì dù sao cũng cảm ơn bác đã tham gia cho ý kiến vì bản thân em khi lập topic này cũng đã biết là nó rất rất nhạt.
    Chúc bác những ngày cuối tuần có nhiều niềm vui và ít bực mình...

Quote Được gửi bởi ngocviendesign View Post
    Bác mất lịch sự dạng hàng đầu đó bác nguyenbang65208. Thật hổ thẹn.
    Em phải cảm ơn bác đã ghé thăm và đã cảnh báo về cái chiều sâu văn hoá giao tiếp ngôn ngữ khoảng khắc hình tượng nghệ thuật của em.
    Em lại thích góc nhìn khác và suy nghĩ khác hơn bác ở chỗ là nhìn tấm hình trên em lại thấy nó rất rất văn hoá nữa cơ. Nét văn hoá tự nhiên như bao nhiêu những điều tự nhiên khác mà con người ta thường gặp ở bất cứ nơi nào. Đôi khi nhiều lúc ta cứ ảo tưởng mình là người giỏi giang, sâu sắc và có văn hoá lại thành ra một kẻ rất rốt nát, tối tăm, hồ đồ, thiếu hiểu biết, lấc cấc, vô văn hoá và ngược lại bác ạ. Đồng thời em lại chủ động nhìn thấy nhiều chi tiết khá thú vị khi em chụp tấm hình trên đấy chứ em chưa thấy được sự đáng hổ thẹn một chút nào. Ơ em mất lịch sự và thô lỗ hàng đầu cơ à. Chắc là mắt bác mải mê nhìn xoáy vào đâu của bức hình trên nên miệng bác mới lẩm bẩm nói thế ấy chứ. Ừ mà bác nhắc em mới giật mình. Em lại cứ tưởng em là người khá lịch sự vì ít ra là em vưỡn rất vui vẻ với bác đấy chứ... hi..hi...
    Em cảm ơn bác một lần nữa... chúc bác vui nhé...

Quote Được gửi bởi muctau View Post
    Ngứa gãi chút thôi mà ,ai ai cũng hay làm thế, thì gãi chỗ nào cũng gọi là gãi,nhưng chưa bị chụp hình như bác Tây này thôi, chắc do bác Tây say sưa trên trang sách quá ,bác nguyenbang bắt khoảnh khắc lẹ thiệt!
    Em khoái cái ý của bác rất hay "gãi chỗ nào cũng gọi là gãi" và cái điều tự nhiên của con người phải không bác. Tuy nhiên em thì bảo đảm với bác là bác Tây này không bị bệnh ngứa ngáy gì cả bác ạ... Và em rút ra rằng chơi nhiếp ảnh có nhiều điều cũng rất đáng bàn đấy bác nhỉ. Ngoài màu sắc ánh sáng, không gian, thời gian, khoảng khắc thì nó còn ti tỷ thứ muốn thể hiện nữa mà chúng ta rất khó lột tả hết được. Em thấy thật thú vị khi đọc được lời comment mang tính cách góc nhìn rất cởi mở của bác. Em xin được cảm ơn bác ghé thăm cho ý kiến và chúc bác những ngày nghỉ thật hạnh phúc và vui cùng gia đình...
    Được sửa bởi nguyenbang65208 lúc 10:02 AM ngày 16-10-2011

em bó tay. những "khoảnh khắc" kiểu nầy bác cũng chụp cho được. Bác Tây đó mà thấy cái ảnh này chắc sẽ đi kiện bác :|

Quote Được gửi bởi condaohailuoi View Post
    em bó tay. những "khoảnh khắc" kiểu nầy bác cũng chụp cho được. Bác Tây đó mà thấy cái ảnh này chắc sẽ đi kiện bác :|
    Em cũng rất vô tình và tự nhiên vì vừa bước xuống xe ô tô thôi và em giơ máy chụp rất bình tĩnh, lấy nét đàng hoàng. Vợ bác Tây này cũng biết em chụp và còn nhoẻn miệng cười rất thân thiện với em nữa bác ạ. Chứ ai lại bập báo bập bổ nhảy cẫng lên giãy đành đạch đòi đi kiện bao giờ...
    Cảm ơn bác đã ghé thăm và cho ý kiến. Chúc bác sức khoẻ và an lành trong những ngày này...

Quote Được gửi bởi nguyenbang65208 View Post
    Em cũng rất vô tình và tự nhiên vì vừa bước xuống xe ô tô thôi và em giơ máy chụp rất bình tĩnh, lấy nét đàng hoàng. Vợ bác Tây này cũng biết em chụp và còn nhoẻn miệng cười rất thân thiện với em nữa bác ạ. Chứ ai lại bập báo bập bổ nhảy cẫng lên giãy đành đạch đòi đi kiện bao giờ...
    Cảm ơn bác đã ghé thăm và cho ý kiến. Chúc bác sức khoẻ và an lành trong những ngày này...
    à, nếu chủ thể bức ảnh ko có ý kiến gì thì ko sao nhưng thực sự là em thấy cái khoảnh khắc bác chụp nó ko thú vị tí nào ạ

Quote Được gửi bởi condaohailuoi View Post
    à, nếu chủ thể bức ảnh ko có ý kiến gì thì ko sao nhưng thực sự là em thấy cái khoảnh khắc bác chụp nó ko thú vị tí nào ạ
    Chả biết bác đi chụp ảnh thì thế nào chứ em lang thang vác máy đi chụp hay kể cả chụp mẫu mà họ khôg có thiện chí cho mình chụp là em xin rút ngay cho nó lành vì sợ bị ăn chửi vào mặt vì mặt em rất mỏng... hi..hi... Còn nếu muốn cố tình chụp thì em chụp lén bằng cách mở màn hình view lên, không ngắm, cứ quay mặt đi còn tay thì bấm tỉnh bơ...
    Em lại thấy hình trên rất thú vị đấy bác ạ. Bác cứ nhìn kỹ mà xem. Còn em thấy thú vị thế nào thì em sẽ nói theo ngôn ngữ của em. Mong bác cố quay lại topic này bác nhé...

- Em thấy hình ảnh rất thú vị ạ, cảm ơn bác đã chia sẻ. Đúng là khoảng khắc ạ :D

Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng