Trang 15 / 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415161725 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 141 đến 150 / 337

Chủ đề: Chuyến Xuyên Việt Đáng Nhớ 2011-2012

@La ơi anh sợ dùng hàng nóng nên toàn để thành cơm nguội thôi . Anh đến KS nhìn là biết ngày của em để lại mà

Tiếp tục cuộc hành trình.
    Sau khi ăn xong bác @KGP và @Quangduy cùng em rủ nhau đi phơi đêm 1 tí. Khi đó em mới biết bác @KGP có điều đặc biệt là rất thích chịp ảnh sinh hoạt về đêm nhưng không bao giờ dùng chân máy (thế nên em mới bắt trước vứt luôn chân máy lại Đà Lạt :( )
    Đây là bằng chứng chụp đêm không dùng chân máy trong khi em vẫn phải dùng để chụp được người nghệ sỹ lang thang.

Đây là lúc bác @Quangduy bắt quả tang 2 anh em đang lúi húi chụp đây

Phố đêm Sapa của NQA - OngBom, trên Flickr

Một số cửa hàng về đêm
    #232 - 234

#237 Đi -238 về nhà
    Được sửa bởi ongbom lúc 12:22 AM ngày 29-03-2012

chuyến đi xuyên Việt thật tuyệt vời và có ý nghĩa. Cám ơn bác Khong Gian Phang và mọi người đã chia sẻ.
    Sống theo sở thích

Quote Được gửi bởi tao_xanh View Post
    Ôi lại được tiếp tục cuộc hành trình cùng mọi người. Những tấm ảnh đều gợi lên cho cháu sự thân thiết và ấm cúng. Ảnh #213 của bác KGP hay quá
    Quote Được gửi bởi lx01407 View Post
    đợi xem loạt ảnh :D .............
    Quote Được gửi bởi la lune View Post
    @anh Bờm: ha ha...cái ảnh kỉ niệm tuần trăng ( vỡ) mật làm em buồn cười và cảm động quá!Cảm ơn anh nhiều!
    Nhiều ảnh đến giờ mới được xem...hic...các bác ém hàng kĩ quá!
    Quote Được gửi bởi Comput View Post
    chuyến đi xuyên Việt thật tuyệt vời và có ý nghĩa. Cám ơn bác Khong Gian Phang và mọi người đã chia sẻ.

Cảm ơn các Bạn đã vào tham quan chuyến đi Ha Noi - Sapa ... Và cũng cảm ơn OngBom và Quang Duy đã góp thêm ảnh vào, và cứ việc góp với tốc độ chầm chậm như thế này đợi tôi với.

Tôi còn bận với một số hình ảnh đời sống và khoảng khắc "Ven Đường" mà theo tôi những topic trước đây không có. Tôi muốn chuyến đi này, những hình ảnh của tôi và của các bạn sẽ là những Góc Nhìn càng toàn diện chừng nào càng tốt chừng ấy. Những Góc nhìn không những chỉ bao gồm nơi mình đến tham quan , mà còn bao gồm những hình ảnh phản ảnh được những sinh hoạt hằng ngày, hay những cảnh Đời Thường của người dân địa phương sống dọc theo trên đường di chuyển .

Mạo Hiểm trên Xa Lộ Để ý xe khách ngược chiều pha đèn...

Tiền Bạc có thể ít ... nhưng Can Đảm có thừa !

Những trải nghiệm trên đường thật Mới Lạ... Như thế này là Chiện Nhỏ !

Nghĩ mệt và Xả Nước Cứu Thân ở một quán Bưởi ven đường ...

"Try before You Buy ... " thoải mái !

Cũng không quên tìm Của Lạ cho Bộ Sưu Tập ...

Một phương tiện di chuyển thông dụng ở vùng quê

Đi Học Về ...

Cảnh Quê sống trên Ruộng Rẩy

Tiểu biểu một kiểu Nhà Sàn của Người Dân Tộc

Có một số Góc Nhìn bị phản chiếu AS từ Dashboard

Một Phụ Nữ Dân Tộc cũng À La Mode ... "Clear"

Đây là hình ảnh mà cứ mổi lần nhìn là lòng tôi lại dâng lên một niềm cảm xúc kỳ lạ. Tình thương con từ Cha Mẹ đều bao la giống nhau. cho dù ở phố phường đô thị, hay những vùng sâu xa hẻo lánh ... Hình ảnh người cha chơi đùa với con trong ảnh này đối với tôi là một hình ảnh vô giá cho người con này mai sau ... Ước gì tôi có thể gởi hình ảnh này đến với người Cha thương con trong điều kiện này nhỉ ?

Hồn Nhiên...

Hi Vọng Các Bạn tìm được những hình ảnh mới lạ của OngBom, QuangDuy và của tôi trong chuyến đi Hà Noi - Sapa này.

Tôi cũng muốn các bạn vào tham quan, cho tôi biết ý kiến là : Tôi có nên up những ảnh "Ven Đường" trong chuyến đi hay không ? Hay chỉ up những ảnh ở những nơi tham quan mà thôi ?

Xin cảm ơn tất cả các bạn ghé vào tham quan chuyến đi
    .

Thân,

KhongGianPhang

Bac KGP và các bạn ơi, nhìn mê quá.
    Chú đen mấy hôm, nay bệnh cỏng thỏ trở lại, rủ chú xách máy bắt chước các bác phơi đêm. Chú bảo hông có hứng vì chụp hư hoài.
    Thôi, cô trắng ngồi coi tiếp đây ạ..
    Em trắng đề nghị bác dưa thêm ảnh ven đường lên. Hồi em đi Lào, em cũng cùng chú đen bụp loạn xạ qua cửa sổ xe, nhưng than ui.. hư sạch nhách..
    Nhiều cảnh giống bác lắm ạ..
    Được sửa bởi ngatran lúc 04:19 PM ngày 29-03-2012

Anh Phước: Anh ngồi ghế trước nên chụp được nhiều cảnh bên lế, đó là ảnh rất độc nên anh cần phải post lên.

Tiếp tục 1 số ảnh trong khách sạn:

#253.

#254.

#255.

#256.

ღ Vợ hai ღ → EOS FF + AF Canon + MF JP - DDR - USSR

@Anh Bờm:

Nhìn tấm này nhớ ngay ra cái áo lụa ax tặng hôm ở đó, trong cửa hàng này, hồi đó chọn cái sz S nhưng giờ chỉ còn giữ làm kn!)

@Bác Phẳng:Những tấm ngoài lề rất hay đó bác, nó cũng là món quà rất hay cho những bạn đồng hành của topic này!Cảm ơn bác đã ghi lại!

ha ha...Cái xe này gọi là xe lắc, nó là xe đồ chơi của trẻ con, chỉ dùng tay lắc cái vô lăng là có thể chạy ngon lành nhờ cái khung rất chắc khỏe và bánh lái dễ điều khiển.
    Nhà cháu có 2 cái, của bọn trẻ, nhưng thú thực là cháu đã thử đua xe tại gia rồi, chạy tít lắm!!!:D:D:D
    Con đường dưới chân đấy...cứ bước đi...như tình yêu em dành cho anh!

@bác chủ: ảnh ven đường là lát cắt thực của cuộc sống không dàn dựng, rất hay.

Quote Được gửi bởi thiennhan View Post
    @bác chủ: ảnh ven đường là lát cắt thực của cuộc sống không dàn dựng, rất hay.
    Em thích comment của bác !
    I Love the Beauty

coi ảnh mà cứ buồn rơi nước mắt, tại sao lại lấy vợ có con sớm quá, giờ hong đi đâu được hả trời (((((((((

@Mắt Toét: cám ơn :-)

Quote Được gửi bởi conHEOluoi View Post
    tại sao lại lấy vợ có con sớm quá
    Khi con lớn sẽ được đi chơi sớm hơn đám lấy vợ có con muộn đấy, đi đâu mà thiệt :-)

Trang 15 / 34 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415161725 ... Cuối cùngCuối cùng