Trang 3 / 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 135

Chủ đề: Tại sao không phải là Olympus??!

Mình thì đang hạnh phúc với E-P1 ^^. Anh em dùng PEN thì lập hội đi off đi

EM mới mua 1 em E-PL1, vẫn chưa có điều kiện để đi chụp thử. Mới chụp thử mấy ảnh nhưng mà thấy khó dùng quá vì lâu nay toàn dùng PnS.
    Ngày trước em có cái máy ảnh film loại ngắm chụp của olympus khi rửa ảnh mấy bác rửa ảnh cứ khen máy gì mà chụp ảnh đẹp thế.

Quote Được gửi bởi lequochuy View Post
    EM mới mua 1 em E-PL1, vẫn chưa có điều kiện để đi chụp thử. Mới chụp thử mấy ảnh nhưng mà thấy khó dùng quá vì lâu nay toàn dùng PnS.
    Ngày trước em có cái máy ảnh film loại ngắm chụp của olympus khi rửa ảnh mấy bác rửa ảnh cứ khen máy gì mà chụp ảnh đẹp thế.
    Chào mừng bạn đến với gia đình Olympus. Mình đang dùng E-PL2 đây,dùng vài hôm là quen các thao tác bạn à,cũng không khó lắm đâu. Chúc bạn có những bức ảnh đẹp!!
    PEN E-PL2

Lập hội đeeeeeee các bác =))
    What goes up,must come down...

Các bác cho em hỏi có UV filter cho ống Kit của E-PL1 không nhỉ? Ở HN thì mua ở đâu?
    Thanks
    Olympus E-PL1

Tại sao hả ? các bác cứ dùng đi rồi biết, em sử dụng qua 2 dời PnS của Olympus rồi, cao cấp có, bình dân có và xin thưa em cũng sợ Oly. lắm rồi, trong đây em thấy các bác toàn tự mãn nên em không dám nói nhiều ... mong các bác đại xá em lượn cho nước trong đây ...
    7D(0360300196) Helios58 Ca55250 Ca1785 Tar 17 50 National YN467 ... ()9()31()()49()

Quote Được gửi bởi BRVT View Post
    Tại sao hả ? các bác cứ dùng đi rồi biết, em sử dụng qua 2 dời PnS của Olympus rồi, cao cấp có, bình dân có và xin thưa em cũng sợ Oly. lắm rồi, trong đây em thấy các bác toàn tự mãn nên em không dám nói nhiều ... mong các bác đại xá em lượn cho nước trong đây ...
    Bác nói làm em ức chế phết. Chả có ai tự mãn ở đây cả,bác thích Canon,Sony,Nikon...thì cứ đi mà dùng,tôn thờ thôi. Tụi em dùng Olym thấy cái hay của nó thì cũng cảm thấy thích thú,chứ chả phải tự mãn. Bác lượn là đúng rồi. [Rất mong các bác thông cảm,nhưng em ức chế member này quá]
    PEN E-PL2

Quote Được gửi bởi BRVT View Post
    Dòng PnS cao cấp nào nhỉ? =)) Bác có vẻ "bất mãn" nên bảo bọn em "tự mãn" thiệt là oan quá =))
    What goes up,must come down...

lập hội olympus đi các bác ui kakakak có bác handsomeboy ở bên xóm cũng hào hứng lắm đấy ạ, chắc cũng đông vui )

@BRVT: Olympus có PnS cao cấp hả? chắc có nhưng xin bác BRVT đừng so sánh với dòng compact hi-end như của Sigma hay Fuji để rồi đâm ra bất mãn. em nghĩ PnS của Olympus không phải là cái gì ghê gớm để kì vọng nên đừng nhìn vào đó mà sợ... chứ lị.

Các bác lập hội đi, em đăng ký 1 suất luôn
    Olympus E-PL1

Trang 3 / 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng