Trang 1 / 28 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 272

Chủ đề: off Nghệ An

off Nghệ An

Được sự giúp đỡ và đồng tình của các anh em Nghệ An,lập thread này để nhận được sự góp ý của các anh em gần xa vì "sự nghiệp tay nghề yếu"!?
    Vừa o fline và "ọp chai" về
    1.anh Hà "đội trưởng":

2.nụ cười trẻ thơ:con gái anh Đàn 12 tuổi

3.Lão nông

4.Sen trắng

5.nhìn ngang...

xin anh em góp vui nhé,em dặt gạch từng này,sẽ thêm sau ah!
    cảm ơn mọi người ghé xem và cho ý kiến!
    Được sửa bởi NguyenTuanAnh lúc 09:31 AM ngày 11-07-2011
    CUỘC ĐỜI MAY MẮN !

thêm nữa
    6.nhìn...

7.Góc tường

8.Tự sướng,hehe!
    Được sửa bởi NguyenTuanAnh lúc 10:37 PM ngày 09-07-2011
    CUỘC ĐỜI MAY MẮN !

các đồng bào và đồng chí pót ảnh đê!có ảnh dễ nói chuyện!
    Được sửa bởi TRONGBANG lúc 04:36 PM ngày 25-07-2011

Anh Trongbang nói đúng đấy, bạn nên dỡ bỏ topic này và để vào box nhiếp ảnh miền Bắc hoặc miền Trung gì đó.
    Chất lượng ảnh rất thấp, kém hơn cả ảnh chụp bằng máy P&S, xử lý PS cẩu thả. Bộ ảnh lộn xộn, không theo chủ đề
    VNPT để học hỏi
    XNA để mua bán

Cũng là dân Nghệ, thấy anh Nghệ lao vào liền. Nhưng xin bác chủ thớt đừng giận, và rồi ngã ngửa ra vì ảnh chất lượng quá kém. Không có chủ đề, giống như kiểu test máy ấy, ko biết các anh em vùng miền khác vào nhìn ảnh đánh giá thế nào, chứ mình thì chỉ muốn quay đi thôi...

Mình đồng ý chuyện lạc đề
    Việc chơi Thực ra mình thấy thiếu công bằng, đẹp xấu là cảm nhận của mỗi người, khả năng của mỗi người còn phụ thuộc nhiều yếu tố, thay cho việc chê bai chúng ta nên góp ý nhiều hơn đẻ a e tiến bộ, mình lần đầu gặp tuananh thấy bạn rất nhiệt tình trong cuộc chơi, mình còn hải học hỏi nhiều.
    Nếu mình mà yếu tim chắc cũng nản chí, chụp yếu lắm nhưng cũng cố gắng dể chơi với anh em cho vui.
    @trongbang: hôm qua e có nhắc bác nhưng đột xuất quá nên để tuần sau bác nhé

báo cáo với các bác em cũng là một men của Nghệ An mới off hôm qua. mà thực ra thì ở Nghệ An mình mà tổ chức họp mặt được anh chị em yêu nhiếp ảnh để cafe là đã khó rồi chứ chưa nói chi đến chuyện ảnh ọt. thế rồi mãi đến hôm qua bọn em cũng tổ chức được một cuộc gặp mặt trong đó có mấy anh chị em ở Nghệ An và cùng Nguyễn Tuấn Anh " em xin nói thêm để các bác rõ là bác NguyenTuanAnh thực ra là người ở thành phố HCM và cũng đang làm việc ở trong ấy" trong một chuyến công tác ra Nghệ An vì cùng đam mê nhiếp ảnh cho nên đã đi chơi cùng ACE Nghệ An hôm qua. qua lần đầu tiếp xúc với bác NguyenTuanAnh em thấy bác ấy là một người rất niềm nở nhiệt tình trong cuộc chơi. mà bản thân em cũng học hỏi được nhiều điều.
    cũng vì nhiệt tình cho nên bác ấy mới lập nên topic này chứ thực ra bác ấy có phải là thành viên của Nghệ An đâu. nếu có gì không phải thì các bác bỏ qua cho không lại mang tiếng là thất lễ với khách ạ!
    -xin chào bác TRONGBANG qua các topic và ảnh của bác em rất ngưỡng mộ bác em đang muốn gặp bác để học hỏi nhiều điều. nhất là việc đảo đầu để chụp macro chứ em chưa đủ tiền để mua lens macro. mong găp bác một ngày gần nhất. thân!
    thôi em nói nhiều điều rông dài quá rồi em cũng có mấy ảnh xin mạnh dạn đưa lên để các bác chỉ dạy. bởi vì tất cả kiến thức về nhiếp ảnh em đều tự học trong vnphoto.net cho nên em tự xem vnphoto.net là người thầy lớn đấy các bác ạ...[IMG]http://[/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG]http://[/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG]http://[/IMG]

Hà nội mưa to quá ko đi đâu đc, các bác úp đi em xem đỡ buồn ngủ nào

Nhiều ảnh chất lượng kém quá...

em xin cảm ơn mọi đóng góp ý kiến của các bác,xin phép cho đưa chân dung vài anh em trong ngày đó:
    Anh Sách(có lý do nên em crop hơi chặt)

Anh Đàn:

Bạn Hùng:

ngước nhìn!
    CUỘC ĐỜI MAY MẮN !

Trang 1 / 28 12311 ... Cuối cùngCuối cùng