Trang 9 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Hiển thị kết quả từ 81 đến 83 / 83

Chủ đề: Bản Hướng Dẫn Bình Luận Ảnh

mình được học thêm ỡ anh Xichlo một câu chuyện hay nữa, cãm ơn anh nhiều lắm."Đi một ngày đường,hoc một sàng khôn"

Trước hết xin cám ơn “Condaohailuoi” đã post giùm mình bài kỳ trước (do lần đó mình chưa đủ 50 bài nên không post được)
    Và cũng xin cám ơn bác Hà đã có topic hay như vậy để mọi người học hỏi thêm
    Nhưng mong bác thông cảm, ý bác thì rất hay nhưng có bao nhiêu người đủ trình độ để có thể làm theo hướng dẫn ấy. Em cũng rất muốn được như vậy, nhưng trình em còi, không dám múa rìu qua mắt thợ nên thực sự là không thể bình bài theo cách của bác được.
    Mong bác bỏ qua cho những comment không đạt yêu cầu theo ý bác và cũng mong nhận được những comment đạt chất lượng của mọi người như hướng dẫn của bác.

ông bà ta có câu"lời nói không mất tiền mua,lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau" cũng có câu khác"Chim khôn tiếng hót rãnh rang.Người khôn nói tiếng dịu dàng dễ nghe" mình chỉ nhắc lại những ý tưỡng hay của ông bà ta đễ lại cho con cháu các bạn nên nhớ chúng mình là "đồng bào" khác với các dân tộc khác nhiều lắm thì cũng nên yêu thương nhường nhịn nhau tý mới được vì chúng mình là đồng bào đó nhen!

Trang 9 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789