Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 47

Chủ đề: Cảnh báo mấy bác đi chụp vườn hoa nguyễn huệ

thanks bác. Năm ngoái iem ra đó cũng xém bị hốt cái dt đang để trong túi quần. May là nhanh tay chụp lại kịp. Mà bọn ấy toàn có đồng bọn. Tốt nhất mà mình cảnh giác chứ đừng manh động

Thanks tất cả các bác chia buồn, mình chỉ còn biết mong chờ bọn chúng gọi điện thoại đến cho chuộc lại giấy tờ thôi, vì đi làm lại mất thời gian lắm.

Rút kinh nghiệm các bác mấy tết sau em tranh thủ chụp lúc sáng sớm mấy cây hoa, sau đó về Photoshop gắn hình gia đình vào là xem như năm đó có hình đi chơi vườn hoa rồi, haizzzz...... :-(

Quote Được gửi bởi condaohailuoi View Post
    bác biết mặt thì canh me chụp lại rồi đăng lên để mọi người biết mà tránh. nếu bác sợ trả thù thì lập cái nick ảo nào đó up ảnh lên.
    Vâng, có dịp e đem theo máy chắc chắn sẽ shot tụi nó, người nhà e cũng vì lo tụi nó đến phá tiệm nên mới ngán chút, bản thân e cũng từng chứng kiến bọn nó ăn hàng nhưng e cũng k làm j đc, tụi nó chạy lẹ quá, cũng sợ liên lụy người thân :(, bọn chúng liều lắm
    5D3 + 35S + 85L + 600EXTR
    Flickr

Mấy ngày tết định ra vườn hoa chụp ảnh cho GĐ, nhưng nghe 1 người thân làm việc trên đg Nguyễn Huệ cảnh báo khiếp lắm nên thôi.
    Đi chụp mà cứ phập phồng bị giựt máy, móc túi thì...làm sao chụp đc, vườn hoa đẹp mấy cũng ở nhà thôi.

sáng nay, mình & vài ae chụp mẫu ở Tao Đàn, túi xách của mẫu để bên, loay hoay chụp, mất hồi nào không biết. Mình chụp ở khu hồ sen, vắng vẻ, chớ không phải bên Hội Hoa Xuân. Đóng đô Tao Đàn bao nhiêu năm nay, mới thấy bị mất đồ.............

Thường trước khi ra tay, bọn móc túi thường tạo ra chen lấn hoặc động tác nào đó để ta mất tập trung. Khi có ai đó cố tình xô đẩy, hỏi những câu vu vơ hay tạo cớ cãi nhau với ta thì hãy lo bảo vệ tài sản trước và nhanh chóng di chuyển đến chỗ rộng rãi. Một vài kinh nghiệm chia sẻ cùng các bác. Chúc cả nhà một năm mới nhiều điều vui.

E đã quyết định ko đi dù đã có kế hoạch trước @@
    Canon 5D mark 2 + 60D = WEDDING-Portrait-Event
    www.flickr.com/nghiapham

Quote Được gửi bởi kevin_vo View Post
    Vâng, có dịp e đem theo máy chắc chắn sẽ shot tụi nó, người nhà e cũng vì lo tụi nó đến phá tiệm nên mới ngán chút, bản thân e cũng từng chứng kiến bọn nó ăn hàng nhưng e cũng k làm j đc, tụi nó chạy lẹ quá, cũng sợ liên lụy người thân :(, bọn chúng liều lắm
    Dũng cảm lên bác ơi !! Vì thành phố phát triển, vì cộng đồng mê chụp ảnh. Bác cứ email, rồi mọi người up ảnh nhé. Em là chúa ghét cái bọn ăn trên xương máu đồng bào. Cứ áp dụng theo luật Hồi giáo, trộm cắp cứ chặt tay, chặt vài đứa là nó tởn tới già; còn không thì gửi ra Trường Sa làm bia với đắp đá.
    091-820-3035
    62 cx PHAN XÍCH LONG P1 PN

Đau lắm chứ khi tài sản có giá trị mà lại được yêu quý rơi vào tay bọn thối tha này, em ủng hộ ý kiến bắt được bọn cướp giật thì cứ chặt tay làm gương. Xã hội vn mình ngày càng văn minh thì cũng còn nhiều nỗi lo vì những con sâu lông như thế này, chỉ ước ao có một liều thuốc sâu cực mạnh liều cao xịt thẳng vào bọn này để cuộc đời ngày càng xanh tươi.
    Được sửa bởi khacqui156 lúc 12:32 AM ngày 29-01-2012
    5D Chưa có lens

Trang 3 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 Cuối cùngCuối cùng