Trang 129 / 575 Đầu tiênĐầu tiên ... 2979119127128129130131139179229 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1,281 đến 1,290 / 5743

Chủ đề: Quê lúa Thái Bình

Đẹp quá! Không uổng công thay săm dọc đường! Ảnh thế này thì anh lăn tăn D300s, D7000.... làm gì. Khéo Quang tự ái vì mII mà không up ảnh thì lỗi thuộc về anh đó!
    ღ Vợ hai ღ → EOS FF + AF Canon + MF JP - DDR - USSR

Thông báo offline chủ nhật ngày 15 tháng 7 năm 2012!

Cũng đã lâu lâu ae trong nhóm TBG chưa có buổi off nào thật đông đủ, hôm nay theo nguyện vọng của ae trong nhóm ta sẽ thống nhất sắp xếp một buổi off thật thú vị và ý nghĩa!
    Nhân dịp này mời tất cả các bạn mới gia nhập vào gia đình TBG tham gia cùng với ae cũ, trước là gặp mặt, sau là chia sẻ, học tập, trao đổi kinh nghiệm....về cái môn ảnh ọt!
    Với tiêu chí "Nhiếp ảnh cho mọi người" chúng ta giúp nhau cùng tiến bộ, cùng chơi trên một sân chơi bổ ích và đầy ý nghĩa này! Ngoài ảnh ra, chúng ta chia sẻ những vui buồn trong cuộc sống và công việc để ngày mai chúng ta hoàn thiện hơn, phấn chấn hơn.....

Dự kiến chương trình như sau:

Thời gian: (1 ngày) Chủ nhật ngày 15 tháng 7 năm 2012
    Địa điểm tập trung: 7h30 - tại sân nhà văn hoá lao động tỉnh TB
    Sau đó ae sẽ đi tới một số địa điểm (sẽ được lựa chọn sau) để chụp mẫu.
    Chủ đề buổi sáng là:"Vespa - em - nắng và gió"
    Ngoài ra còn có cả xe phân khối nhớn cho năng động trẻ trung hiện đại....
    Buổi trưa Ae tổ chức giao lưu off chai, chém gió!
    Buổi chiều: Ae tiếp tục tác nghiệp với chủ đề buổi chiều là: "Áo dài - hoa sen"
    Địa điểm cũng sẽ lựa chọn sau.
    Kết thúc chương trình!
    Kinh phí: Campuchia tài trợ!

Đây là chương trình dự kiến, để ae sắp xếp thời gian đăng kí tham gia cho chủ động.
    AE tham gia ý kiến để ct thêm hoàn thiện nhé!
    Hiện nay BTC đang làm việc với các bạn mẫu về trang phục - và makeup
    Dự kiến sẽ có 4 bạn mẫu trẻ trung, xinh đẹp, nhiệt tình tham gia cùng chúng ta! Và BTC cũng đang nghiên cứu địa điểm phù hợp thuận lợi cho ae tác nghiệp.
    Chương trình sẽ được cập nhật liên tục AE chú ý theo dõi nhoá!
    Danh sách tạm thời như sau:
    01. Quangduy -(Duy)
    02. Qtuyen. -(Tuyến)
    03. Trưongpx -(Trường)
    04. Quangpt -(Quang)
    05. n0ria -(Thái)
    06. Khoitb - (Khởi) Tham gia ct buổi chiều
    AE tiếp tục đăng kí sớm để chương trình off lần này thành công mỹ mãn nhé!
    Được sửa bởi qtuyen lúc 03:44 PM ngày 10-07-2012
    Vui uống - Buồn uống - Không vui không buồn uống

Ủng hộ chương trình của các bác ạ. Bác qtuyen cho biết cụ thể địa điểm chụp buổi sáng chủ nhật đc không ạ. Vì hôm đó e cũng đang dự định về Thái Bình, nhưng do chỉ có ở nhà 1 ngày nên muốn biết cụ thể để tham gia với các bác ạ.

Up 1 tấm để lên dây cót với các bác ạ!
    Đảo Quan Lạn - Vân Đồn - Quảng Ninh (em mới đi hôm cuối tuần trước ạ)

IMG_5221 copy by tungnv, on Flickr

Anh @Tuyến: Mấy chỗ "lựa chọn sau" kia anh nên "lựa chọn" càng sớm càng tốt nhé! Để chủ động cho các thành viên.
    còn "Buổi trưa Ae tổ chứa giao lưu off chai, chém gió!" nghe... ghê quá! Chúng ta có "chứa chấp" gì đâu anh! Anh viết thế bên công an đọc được thì lọt vào tầm ngắm mất!

Bác @Tùng: Bác hay chụp mẫu mà nay có ảnh phong cảnh. Hy vọng bác sẽ có mặt để giao lưu cùng anh em!

@tungnv: Hoan nghênh bác tham gia cùng ae! Địa điểm buổi sáng chỉ ở xung quanh TP hoặc vùng ven thôi ạ, bán kính trong vòng 3km trở lại. 7h30 ae hẹn nhau tại sân nhà văn hoá lao động tỉnh (Đối diện công viên TP). Bác có thể liên lạc với bác Quang Duy theo số: 0976662697 hoặc em : 01645230721. Mong được gặp bác vào chủ nhật tuần này!
    @Quangduy: A sửa rồi nhé, mà công an họ cũng không thích chụp mẫu đâu! Duy nghiên cứu thêm mấy cái điểm chụp để ae thống nhất nhé!

Wow,đi off. :D. Chủ nhật em học 2-4,5-7 mới tiếc chứ @@. Em sẽ cố gắng xin phép phụ huynh buổi sáng ra giao lưu với mọi người ^^.Thật may là nhà em ngay gần( Bờ hồ ủy ban nhân dân Thành phố).Hay các bác ra hồ chụp mẫu đi,em hưởng ứng cả 2 tay.

Cho đăng ký một suất ăn trưa với bác Tuyến. Mà ăn ở đâu bác cũng phải có kế hoạch đi.
    D90 + 18-105 + 35 f1.8 + yongnuo 467

Em đã cập nhật chương trình lên trang nhất!
    Mong bác nào có ý tưởng hay về địa điểm chụp, ăn thì góp ý kiến nhé!

(Chợ Thông lúc hoàng hôn)

@BillDre: Em có thể tham gia buổi sáng cũng được nhớ xin phép bố mẹ nhé, việc học là quan trọng nhất, cần cân đối thời gian học hành và ảnh ọt! A cũng là cựu học sinh trường Chuyên đây, khoá 92 - 95 Thầy Loan làm chủ nhiệm - Thầy Luận làm hiệu trưởng, các thầy đã về hưu lâu rồi (Riêng thầy Loan đã mất cách đây vài năm trước....)....

@Duchoangtop: Hoan hô bác Hùng đã tham gia với ae, tinh thần nhiếp ảnh của bác vẫn hừng hực như ngày nào! Còn về khoản ăn thì theo em nghĩ bác là rành nhất đấy ạ! Bác gợi í cho ae địa điểm ăn uống đi ạ! Chỉ cần ngon - bổ - rẻ - thoáng mát chút là ok!

@Wiljamesc1979: Sau một thời gian bận mải công việc dạy học, bạn Wiljamesc1979 đã đăng kí tham gia cùng ae ta! Rất hoan nghênh sự nhiệt tình của bạn!

@Marlboro.B (Linh): Linh hôm nay đi đâu nhỉ? Nhớ đăng kí nhé - E con nhiệm vụ lo mấy cái xe đấy! A đã đăng kí Linh váo danh sách!

Như vậy đến giờ này danh sách tham gia như sau:
    01. Quangduy -(Duy)
    02. Qtuyen. -(Tuyến)
    03. Trưongpx -(Trường)
    04. Quangpt -(Quang)
    05. n0ria -(Thái)
    06. Khoitb - (Khởi) Tham gia ct buổi chiều
    07. Tungnv - Tham gia ct buổi sáng
    08. BillDre - Tham gia ct buổi sáng
    09. Duchoangtop - Tham gia ăn (Bác này tâm hồn ăn uống ae thông cảm)
    10. Wiljamesc1979
    11. Marlboro.B
    AE tiếp tục đăng kí cho xôm nhé!

Lần này có vẻ đông gớm! Bác nào chuyên trách mẫu, đạo cụ cố gắng vì buổi off thành công nhé!

Lên tấm cuối ngày lấy khí thế:

La Pán Tẩn - Mù Cang Chải - Yên Bái

Trang 129 / 575 Đầu tiênĐầu tiên ... 2979119127128129130131139179229 ... Cuối cùngCuối cùng