Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 49

Chủ đề: Tại sao lại band nick của tôi?

Quote Được gửi bởi lethuan View Post
    Hình như Gia có gia quy mới phải nhỉ !
    "Gia có gia huy" cũng k sai đâu bác ạ! Như quý tộc ngày xưa ấy (và k ghép chung với vế đầu)...
    Đừng đi qua thời gian mà không để lại dấu vết

Quote Được gửi bởi lethuan View Post
    Hình như Gia có gia quy mới phải nhỉ !
    Chính xác rồi anh Thuận!
    Em nhầm.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi Lu_khach View Post
    VNPhoto.Net là một diễn đàn lớn, do đó tôi nghĩ nên có những quy định mang tính chặt chẽ, ví dụ như thế nào là spam. Tôi nhắc lại, chính vì các bạn nói "Spam là một khái niệm bao quát tương tự như xả rác bừa bãi" nên rất dễ xảy ra tình trạng cãi nhau vì thành viên kêu "cái đó không phải spam" mà các bạn QTV lại một mực bảo rằng "các bạn đang spam". Giống như "xả rác bừa bãi" là thế nào: Là xả rác ở ngoài "khu vực được phép xả rác" (là cái bãi rác). Do đó BQT cần quy định (cắm biển) rõ: Chỗ nào là bãi rác, để người khác họ biết đường mà xả.

....

Lữ khách.
    Chắc từ giờ trở đi các quốc gia trên thế giới cần có thêm quy định "thế nào là rác". Chứ không ra đường mà vứt cái bã kẹo cao su, bị phạt lại cãi "Tôi đâu có xả rác, vì làm gì có quy định thế nào là rác" thì...
    Chỉ chụp Hoa và hoa. Chỉ thích DOF mỏng nhưng chụp toàn out nét

eo ơi vào mấy mục photo nhìn hình đẹp muốn comment mà em sợ bị hiểu nhằm là spam rồi ban nick thì mắc công phí...chỉ giúp em biết thế nào để ko comment của mình ko bị hiểu nhằm là spam ko nhỉ?

Quote Được gửi bởi superli View Post
    eo ơi vào mấy mục photo nhìn hình đẹp muốn comment mà em sợ bị hiểu nhằm là spam rồi ban nick thì mắc công phí...chỉ giúp em biết thế nào để ko comment của mình ko bị hiểu nhằm là spam ko nhỉ?
    Bạn cứ comment thoải mái, BQT khuyến khích những comments đóng góp.
    Tuy nhiên, nếu sau 50 posts:
    - bạn vẫn tiếp tục comments đóng góp cũng không sao,
    - nếu bạn hiện diện ở box mua bán thì quả thật là uổng công bạn post thôi
    Chúc Bình An
    FaceBook

Mod sửa tiêu đề topic lại đi, ban nick chứ không phải band nick nhé :D Mà sao không dùng tiếng Việt là "khóa tài khoản" nhỉ?
    Hội Sony Alpha Thủ Đức
    https://www.facebook.com/groups/sonythuduc/

Quote Được gửi bởi avec View Post
    Mod sửa tiêu đề topic lại đi, ban nick chứ không phải band nick nhé :D Mà sao không dùng tiếng Việt là "khóa tài khoản" nhỉ?
    Tiêu đề do cái chú thắc mắc, ý kiến ý cò viết nên mà, cần quái gì phải sửa!? nó phản ánh hiểu biết diễn đàn của chú ấy cũng khá rõ rồi đó. Việc dùng từ tiếng Việt trong CNTT còn cả những cuộc bàn cãi to vật kia kìa, bác nói khóa tài khoán đôi khi làm bà con cư dân diễn đàn không hiểu đâu, tưởng liên quan tới ngân hàng thì rõ khổ. Lĩnh vực CNTT này cũng là ngành mới ở VN thôi, thế giới thì ngày càng hòa nhập sâu và rộng, cái gì dễ hiểu và được mọi người chấp nhận thì cán đán làm chi.
    Stay Hungry. Stay Foolish (:

Đúng là Gia có Gia huy, Quốc có Quốc pháp các bác ạ ! Em cũng phải cẩn thận hơn tí !

MOD ,SMOD cho em hỏi sao em gởi bài toàn báo :
    An error has occurred Phucvl! You must have 5 posts in order to post links. Your current post count is 4.
    Ko cho gởi bài sao có đc cái 5 bài ,các anh xem giúp !Thank u !
    Chạy xe ôm để dành tiền mua máy ảnh :emlaugh

Quote Được gửi bởi Phucvl View Post
    MOD ,SMOD cho em hỏi sao em gởi bài toàn báo :
    An error has occurred Phucvl! You must have 5 posts in order to post links. Your current post count is 4.
    Ko cho gởi bài sao có đc cái 5 bài ,các anh xem giúp !Thank u !
    Chỉ là không cho gửi bài có kèm theo link thôi. Dịch nôm na là bác phải có 5 bài viết mới được gửi kèm link vào bài vịết của mình.
    @mấy bác admin: sao không Việt hóa mấy cái thông báo trên forum này nhỉ? Mấy chuyện này làm trong 3 nốt nhạc chứ khó khăn gì đâu.
    Hội Sony Alpha Thủ Đức
    https://www.facebook.com/groups/sonythuduc/

Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng