Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Máy Samsung es28 dùng pin sạc aa cycleEnergy chỉ chụp được vài tấm là hết pin?

Máy Samsung es28 dùng pin sạc aa cycleEnergy chỉ chụp được vài tấm là hết pin?

Mới mua cái máy ảnh Samsung ES28 ở http://www.trananh.vn/May-anh-Samsun...ack_22241.html , mình có mua thêm 1 đôi pin sony cycleEnergy loại aa 4600mAh , mình để sạc qua đêm nhưng khi chụp chỉ đc gần chục kiểu là báo hết pin, trong khi đôi pin K+ uniross mình mua vẫn chụp đều đều, mình mang ra đổi đôi pin khác vẫn bị tình trạng như thế
    Có ai biết cái này là bị làm sao không giúp mình với!!!

có ai rành giúp em với

có ai ở đây không? giúp với ..............

sao bạn ko suy luận thử coi . xài pin khác thì ok > pin sony mới mua ko good >lấy pim mới mua xài cho 1 cái gì khác mà công xuất tiêu thụ cao 1 tí nếu không ok thì pin dỏm hay xạc chưa đủ .....
    cơ mà bạn ham chi tới 4200Ma làm gì , mua chừng trên dưới 2000ma thôi , chắc có thể battery bạn mua là đồ giả . sony hình như ko có loại AA 4200ma . mua loại khác xài coi nếu ok thì trả lại mấy cục kia thôi

hôm trc mang ra thì đổi đôi khác về sạc vẫn bị thế bác ạ, nay ra thằng bảo hành nó bảo pin này nó thế những lần trước thử cho khách cũng chỉ đc thế thôi, híc, cứ tưởng mua ở topcare thì yên tâm