Trang 1 / 11 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 105

Chủ đề: Hẹn hò offline với các anh em Bắc Mỹ dịp đầu tháng 2

Hẹn hò offline với các anh em Bắc Mỹ dịp đầu tháng 2

Chào các bác,

Đầu tháng 2 em lại có chuyến công tác bên Anaheim. Lần này được nghỉ Tết dài ngày nên em cũng đi dài hơn năm ngoái 1 chút. Kế hoạch của em sẽ bay đến New York để đi chơi loanh quanh với em gái chimse77, sau đó bay về Anaheim họp và đi chơi ở khu này.

Nếu bác nào rảnh thì anh em hẹn nhau offline.

Kế hoạch của em ở bên Mỹ như sau:

Sáng 29/1: có mặt tại New York
    29/1 đến 2/2: New York
    3/2: Bay về Anaheim
    4/2 đến 8/2: Họp
    9/2 đến 11/2: Hiện tại đang chưa có kế hoạch, nếu có bác nào rảnh hẹn nhau đi đâu chụp ảnh thì tuyệt vời

Cám ơn các bác.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Vì SGML là người mới nên không biết rõ apham đã đi chụp ảnh ở những vùng nào ở Cali này rồi. Từ 10 đến 11 tháng 2 thì SG có thể sắp xếp đưa apham đi chụp hình những bãi biển dọc miền tây Hoa Kỳ từ Santa Barbara xuống đến San Diego. Gần đến lúc đó thì chúng ta sẽ update thread để rủ mọi người vùng Orange County & San Diego cùng tham gia cho vui.

Quote Được gửi bởi saigonmylove View Post
    Vì SGML là người mới nên không biết rõ apham đã đi chụp ảnh ở những vùng nào ở Cali này rồi. Từ 10 đến 11 tháng 2 thì SG có thể sắp xếp đưa apham đi chụp hình những bãi biển dọc miền tây Hoa Kỳ từ Santa Barbara xuống đến San Diego. Gần đến lúc đó thì chúng ta sẽ update thread để rủ mọi người vùng Orange County & San Diego cùng tham gia cho vui.

Cám ơn bác nhiều. Hiện tại từ chiều ngày 8/2 đến ngày 11/2 em cũng chưa lên lịch cụ thể, nếu anh em vùng Orange County mà gặp nhau đi chụp ảnh thì hay quá. Em nghe nói anh Mark Tran đang tính đi mấy cái Canyon ở Utah, không biết dịp này có đi được không
    Phạm An Dương

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Em nghe nói anh Mark Tran đang tính đi mấy cái Canyon ở Utah, không biết dịp này có đi được không
    Đi Utah đi, mình ráng đu theo.
    chụp ảnh là thú vui của đầu bạc

Lại mis dịp này nữa rồi Không đươc diện Kiến bác Apham tiếc thật vi 22/1 này tôi cùng GD đi Bahama đến 1/2 mơiu về lại tiếc quá
    xin hẹn diên kiến bác apham vao dịp khác vậy hic hic
    Người đi một nửa hồn tôi mất .
    Một nửa hồn kia đứng chửi thề .

Welcome back Apham.
    Em nghĩ đầu tháng 2 mà đi Utah thì lạnh quá, tuyết nhiều nữa. Năm ngoái có chút việc phải qua đó, tuyết nhiều quá, chuyền bay hủy phải stand by 4 giờ ... phê quá.
    Khi nào quá, điện cho em nhé

Quote Được gửi bởi quangus View Post
    Welcome back Apham.
    Em nghĩ đầu tháng 2 mà đi Utah thì lạnh quá, tuyết nhiều nữa. Năm ngoái có chút việc phải qua đó, tuyết nhiều quá, chuyền bay hủy phải stand by 4 giờ ... phê quá.
    Khi nào quá, điện cho em nhé
    SG chưa đi Utah bao giờ, có nói chuyện với 1 số người đã từng đi qua thì họ cũng nói như thế. Nếu đi thì phải bay chứ lái đi & về thì mất hết 2 ngày đường :(. Chừng nào apham qua nhớ hú SG đi uống cafe luôn.

Ko biết Bác Apham qua Hawaii lần nào chưa ta ??? nếu bác qua đây thì em tranh thủ sắp xếp chở bác đi chụp hình được

Ủa bác daubac ở bên Mỹ lâu vậy, qua đó dự CES mà ở đến tháng 2 coi bộ hơi bị ăn chơi, hehe

@saigonmylove: em đi Utah khá nhiều rồi vì hồi trước em gái em ở bên đó. Mấy công viên quốc gia bên đó mê mẩn luôn

@dn9photos: gợi ý của bác cũng hay hay. Như vậy là mình có thêm 2 nơi cần suy nghĩ: Hawaii và Alaska
    Phạm An Dương

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Ủa bác daubac ở bên Mỹ lâu vậy, qua đó dự CES mà ở đến tháng 2 coi bộ hơi bị ăn chơi, hehe
    Không có như vậy đâu, CES người khác đi. Khà khà...
    chụp ảnh là thú vui của đầu bạc

Trang 1 / 11 123 ... Cuối cùngCuối cùng