Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Mask pro 4.1.8 thì thấy bình thường ko thấy Pro như ng`ta nói

Mask pro 4.1.8 thì thấy bình thường ko thấy Pro như ng`ta nói

Mình đang sử dụng Mask pro 4.1.8 thì thấy bình thường ko thấy Pro như ng`ta nói, xóa rồi cuối cùng phải ra để dùng pen tool xóa thêm nhiều nét mờ, nét dư của nhân vật Để muốn lấy lại da cuả nhân vật phải từ từ rặn mọ chứ k thì lấy lại phông nên bên ngoìa, nên khi apply ra thì vẫn còn lem luốt, ko nhanh và 1 phút...Bác nào từng xài qua thì giúp đỡ e trong chuyện xóa nền cho thật mượt mà, có một số hình của mọi người đồng trang lứa, họ xóa trông mượt mà mê ...Có chăng xài Pen tool cho lâu mà lại đẹp hơn...
    cảm ơn các Pro

Bạn xài Pen đi, đoạn nào cần tách lông tóc hay cái gì mà Pen bó tay thì hãy dùng Maskpro

Dùng refine edge là đủ rồi, ko cần plug-in đâu.

ko cần plug-in đâu. ...........

Quote Được gửi bởi quang le View Post
    Mình đang sử dụng Mask pro 4.1.8 thì thấy bình thường ko thấy Pro như ng`ta nói, xóa rồi cuối cùng phải ra để dùng pen tool xóa thêm nhiều nét mờ, nét dư của nhân vật Để muốn lấy lại da cuả nhân vật phải từ từ rặn mọ chứ k thì lấy lại phông nên bên ngoìa, nên khi apply ra thì vẫn còn lem luốt, ko nhanh và 1 phút...Bác nào từng xài qua thì giúp đỡ e trong chuyện xóa nền cho thật mượt mà, có một số hình của mọi người đồng trang lứa, họ xóa trông mượt mà mê ...Có chăng xài Pen tool cho lâu mà lại đẹp hơn...
    cảm ơn các Pro
    Cái này là mì ăn liền thôi bạn,
    D7000 Kit - 851.8G -> Newbie
    Bắt đầu tập chơi DSLR Since July/2012