Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 25

Chủ đề: Cháy xe SH tại ngã tư Kim Mã - Nguyễn Chí Thanh (Liễu Giai) - Hà Nội - 12/12

Cháy xe SH tại ngã tư Kim Mã - Nguyễn Chí Thanh (Liễu Giai) - Hà Nội - 12/12

Hôm ấy, 12/12, khoảng 11h30, em đi xe ôm từ Cầu Giấy đến 535 Kim Mã để mua mấy cái filter close up thì thấy cột khói bốc lên. Phía trước là hàng xe bị ách tắc. Máu chụp ảnh nổi lên nên vừa lôi máy trong túi ra vừa bảo chú lái xe ôm chạy sang đường ngược chiều. May vớ phải ông chú cũng máu thời sự nên không đắn đo rẽ ngang và chạy lên. Em ngồi sau tranh thủ bắn được mấy phát. Vội vã vất cái tripod lại em len chân qua hàng xe đang đỗ lại vừa vì tò mò, vừa vì đèn đỏ và tắc đường để sát hơn nữa. Mấy em sinh viên đứng bên khách sạn Deawoo thì gọi "chú nhà báo ơi chụp cho cháu kiểu!". Ơ hay nhỉ, các cô thì tôi chụp làm quái gì! Đang lúc tranh thủ từng khoảnh khắc này...
    Xui cho em là thẻ nhớ đầy nên vừa chụp vừa xóa ảnh cũ vừa đi nên cũng rối rắm. May mà cũng được ít ảnh. Nhưng chả biết để làm gì... Mình có là nhà báo đâu. Giá mà là nhà báo thì hẳn cũng có nhuận bút với tin hot. Thôi thì mang vô đây cho bà con xem cho nó đỡ phí phần nào, dù tính thời sự đã qua...

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.
    ღ Vợ hai ღ → EOS FF + AF Canon + MF JP - DDR - USSR

8.

9.

10.

11.

12.

13.

14.

Xe này cũng cũ rồi ha anh,Hình như là xe nhập khẩu. nhìn em nó thãm hại quá !

Quote Được gửi bởi quangduy View Post
    Xui cho em là thẻ nhớ đầy nên vừa chụp vừa xóa ảnh cũ vừa đi nên cũng rối rắm. May mà cũng được ít ảnh. Nhưng chả biết để làm gì... Mình có là nhà báo đâu. Giá mà là nhà báo thì hẳn cũng có nhuận bút với tin hot. Thôi thì mang vô đây cho bà con xem cho nó đỡ phí phần nào, dù tính thời sự đã qua...
    ...
    Lúc đó anh về nhà gửi cho báo liền, hình trong rõ thế cơ mà :D

Dạo này sao toàn là xe máy mang nhãn hiệu Honda cháy nhỉ? Các bác có thấy sự bất thường không? Theo mình nghĩ đây cũng có thể la chiêu độc của các hãng cạnh tranh voi HD. Vài dòng suy gẫm, mong ý kiến các bác.
    TFS.

Quote Được gửi bởi bihung2002 View Post
    Dạo này sao toàn là xe máy mang nhãn hiệu Honda cháy nhỉ? Các bác có thấy sự bất thường không? Theo mình nghĩ đây cũng có thể la chiêu độc của các hãng cạnh tranh voi HD. Vài dòng suy gẫm, mong ý kiến các bác.
    TFS.
    Có vụ xe honda nổ e ko nghĩ là cạnh tranh đâu ah.
    No money no lens
    A700 + min 35-105

Share Life Moment

Quote Được gửi bởi bihung2002 View Post
    TFS.
    Ai dám mang tính mạng của mình, của người khác ra làm đánh đổi chứ! Làm sao dám đảm bảo rằng chỉ cháy xe còn người thì bình an? Thực tế cháy xe xảy ra ở mọi hãng nhưng Honda chiếm tỉ lệ lớn nhất thôi. Dĩ nhiên là lí do thì có vạn kiểu, và tất nhiên không hãng nào nhận lỗi là so mình, nếu có, cả.

uổng quá ! mấy chục triệu mà chỉ trong chớp mắt thành tro bụi !

Hi! Ảnh Bác đúng chất phóng sự - thời sự :D hi!

hay quá! rất phù hợp với tình hình hiện nay ^^

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng