Trang 1 / 22 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 219

Chủ đề: Cuối năm anh em tụ họp - Câu chuyên của bạn (your story)

Cuối năm anh em tụ họp - Câu chuyên của bạn (your story)

Năm nào anh em trong box film cũng tụ tập làm một cái gì đó chỉ để được chụp, được sướng.

Năm nay dù chỉ còn có 2 tuần nữa là sang năm 2012, anh em yêu film đã quyết đinh cùng nhau họp lại để làm quả chén thù chén tạc trước thêm năm mới.

Mục tiêu của cuộc thể hiện lần này không phải để so kè hơn kém gì cả, mà cái chính là vui là sướng, do đó theo ý XL là sẽ không giới hạn vũ khí, không giới hạn loại film gì cả.

Và đề tài lần này là đề tài mở , Câu chuyện của bạn (your story), ai chụp gì thì chụp hãy thể hiện một câu chuyện của bạn, một cảm xúc của các bạn, ví dụ thể hiện Alter EGO của phần con, phần người hoặc phần linh hồn của các bạn !!!!

Chỉ mong là với 1 tiêu chí (JFF)3 - just for fun, just for friends and just for film !!!

Sau đây là danh sách các film thủ , ai đăng ký tiếp sẽ được update vào list:

1. zui
    2. ngoctu737
    3. kulaty
    4. sachnguyen
    5. kakalot
    6. LuciferBK
    7. caolong
    8. loayhoay
    9. milan1412
    10.eros
    11. Khot
    12. m42
    14. dtthang88
    15. ntphongzodiac
    16. tungh
    17. xichlo
    18. bonnehn
    19. thaimeo
    20. vit-bau
    21. Gromit
    22. tinhthuc.vn
    23. iha.eut
    24. k-vang
    25. duongbaba
    26. kiencon2cang
    27. hovingthang
    28. Harry Pham
    29. airthang
    30. cornhusker
    31. samario
    32. apham
    33. street-eyes
    34. ling
    35. ribina
    36. condaohailuoi
    37. kiemchasu
    38. Username
    39. 28 2.8
    40. huyquantic
    41. ledinhle
    42. hnhcuong
    43. Pencil_Tube
    44. tuannm
    45. SirusB
    46. anhdv
    47. haduylong
    Hôm nay thứ 2 đầu tuần, XL xin tuyên bố bắt đầu của thi của tất cả các anh tài của box film lần này, nhìn các nick mà XL thấy sợ không dám sờ đến máy nữa vì toàn anh hùng hảo hán cả

Đề bài: Xác định lại đề bài là đề bài mở : "Câu chuyện của bạn" - Your Story .
    Alter Ego chỉ là ví dụ một đề tài không phải là đề bài chính lần này, ai thích thì cứ việc thử sức.

Máy móc: máy film , bất kể film gì, bất kể máy gì.

Thời hạn bắt đầu: Thứ 2, 19/12/2011 - 9/1/2012

Thời hạn nộp bài : 9/1/2012, có du di cho các bạn vài ngày để rửa ảnh và chuẩn bị.

Nơi nộp bài : Khu vự ảnh bộ Sen của VNPHOTO , lúc đó sẽ có mục riêng cho các bạn nộp bài http://www.vnphoto.net/anhbo/

Cách thức nộp bài: sắp xếp theo thứ tự câu chuyện, có kèm nhạc , techno, hiphop, sến là do các bạn tự chọn.

Người nộp bài: tự các bạn nộp, ai chụp tự nộp của người nấy, tuy nhiên mục ảnh bộ sẽ được thay đổi code để không hiện tên người gửi lên.

Thời hạn vote: 6/1/2011 đến 13/1/2011

Thời hạn công bố giải: 14/1/2011

Thời hạn trao giải: tùy thuộc người thắng cuộc nằm ở đâu trên bản đồ

Trao giải cái gì : Xin cảm ơn VNPHOTO đã tài trợ 2 giải nhất lần này

Giải nhất - PEOPLE CHOICE AWARD : một em xin đẹp special edition - La Sardina - El Capitan

Giải nhất - EDITOR CHOICE AWARD - một em best seller of all time của lomography shop , Fisheye 2 -

Giải vì tình yêu của trò chơi- XICHLO's for the Love of the game - xichlo xin tặng riêng một em - Oktomat 8 ống kính

Gửi bài favorite song của bạn Zui và chắc chắn là của rất nhiều anh em trong này Fade to Black để làm nguồn cảm hứng

Metallica
    http://www.youtube.com/watch?v=Q7C90sLh5Ok

Life it seems will fade away
    Drifting further every day
    Getting lost within myself
    Nothing matters, no one else

I have lost the will to live
    Simply nothing more to give
    There is nothing more for me
    Need the end to set me free

Things not what they used to be
    Missing one inside of me
    Deathly lost, this can't be real
    Cannot stand this hell I feel

Emptiness is filling me
    To the point of agony
    Growing darkness taking dawn
    I was me but now he's gone

No one but me can save myself
    But it's too late
    Now I can't think
    Think why I should even try

Yesterday seems as though
    It never existed
    Death greets me warm
    Now I will just say goodbye
    Được sửa bởi xichlo lúc 09:43 AM ngày 29-12-2011
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

ai đăng ký để tên vào sẽ update vào list, khóa sổ vào 7 giờ tối giờ VN ngày 17/12 nhé.

Thi mà ko sợ thua thì tinh thần vững chắc cực kỳ :D tự tin hẳn các bác nhỉ :D

Mà em xin đổi tên cuộc thi thành - cuộc thể hiện cho nó nghệ thuật hehehe :D

Chưa khóa thời gian hả xichlo? mới lại không có quy định thời gian thực hiện (VD: ảnh đã chụp từ lâu thì ko đc mang đấu) ???

Phần guitar thật tuyệt! Thank bác vì bài hát này!

uầy, ai lại mang ảnh đã chụp ra thi đấu, mấy cái quy định lặt vặt này lo làm gì bác, mai khóa sổ rồi mình tính tiếp vụ thời gian.

Quote Được gửi bởi sachnguyen View Post
    Chưa khóa thời gian hả xichlo? mới lại không có quy định thời gian thực hiện (VD: ảnh đã chụp từ lâu thì ko đc mang đấu) ???

Quote Được gửi bởi kulaty View Post

Ủ ôi, giờ mới để ý cái chữ ký nhá :P

Thua thì không ai thua nhưng sẽ vẫn có chấm điểm, bình chọn vì cần tìm ra 1 giải nhất để trao giải chứ

Quote Được gửi bởi kulaty View Post

em lính mới có được tham gia không các bác ?

hoàn toàn được, nhưng bạn phải hứa là nộp bài thi đấy nhé, thi cho vui nhưng XL không muốn thấy chỉ đăng ký cho vui. Nếu ok, XL sẽ điền tên vào.

Quote Được gửi bởi vit-bau View Post
    em lính mới có được tham gia không các bác ?

Trang 1 / 22 12311 ... Cuối cùngCuối cùng