Trang 20 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 191 đến 200 / 219

Chủ đề: Cuối năm anh em tụ họp - Câu chuyên của bạn (your story)

Em xem ở công ty thì thấy rất nhanh, nhưng về nhà thì chậm quá, toàn phải chờ load hết 1 lượt rồi xem lại. Ảnh phê quá! Hix, hix!

Bạn hiểu sai rồi, mỗi 1 ảnh post lên vnphoto ko có ảnh nào là 3-5Mb cả. Nếu 3-5Mb thì không post được.

1. Ảnh post lên có kích thước tối đa 1024 pixels theo chiều ngang
    2. Dung lượng file ảnh tầm 200kb là đủ
    3. File Nhạc là từ 3-5Mb nhưng nếu dùng các phần mềm làm nhỏ file và cắt ngắn nhạc đi thì chỉ tầm 2Mb cho file nhạc là ngon.
    Quote Được gửi bởi ntphongzodiac View Post
    Có các phần làm giảm dung lượng nhạc, cắt nhạc để ngắn đủ theo thời gian ảnh. Mình hay dùng "4U WMA MP3 Converter" để làm file nhạc nhỏ đi, dùng "mpTrim" để cắt nhạc, cứ google là ra hết, phần mềm free, đơn giản dễ dùng.
    Quote Được gửi bởi airthang View Post
    Bạn ntphongzodiac ơi, cho mình hỏi 1 xíu nữa là sao bác XL bảo hình 3-5Mb thì ok mà sao hình mình có 1.2 Mb thi báo lỗi vậy bạn? Còn file nhạc thì post chung chỗ luôn đúng không?
    Vật ko nên dùng hết, thế ko nên cậy hết, nói ko nên nói hết, phúc ko nên hưởng hết.

Quote Được gửi bởi iha.eut View Post
    Em nộp bài rồi nhé! Đúng là file nhạc phải giảm size xuống mới trèn vào bộ được. Em xin đóng góp 3 pack film 120 date 2003, Kodak 160 hoặc 400 làm phần thưởng nhé!
    .
    Ối mẹ ơi em thèm 3 cái pack 120 Kodak 400 quá đi, lỡ em có đoạt giải thì em xin lấy cái này thôi ạ !!!

Quote Được gửi bởi iha.eut View Post
    Em nộp bài rồi nhé! Đúng là file nhạc phải giảm size xuống mới trèn vào bộ được. Em xin đóng góp 3 pack film 120 date 2003, Kodak 160 hoặc 400 làm phần thưởng nhé!
    .
    dành cho giải khuyến khích ah )), thèm quá !

em đề nghị phần thưởng trên cho vào giải "Chụp xấu nhưng nhiệt tình", em đoạt giải này là chắc rồi )

Sao mình nhấn browse chọn hình xong thấy nó load hình completed rồi mà tới lúc nhấn gửi ảnh bộ nó lại báo lỗi "Bạn chưa chọn upload hình ảnh trong Ảnh bộ."
    ...!

chú ý ảnh của bạn đặt tên không có khoảng trắng, tiếng VIệt có dấu, đặt đơn giản thôi ví du airthang01, airthang02, size nhỏ hơn 250K, size nhạc nhỏ hơn 5MB.

Quote Được gửi bởi airthang View Post
    Sao mình nhấn browse chọn hình xong thấy nó load hình completed rồi mà tới lúc nhấn gửi ảnh bộ nó lại báo lỗi "Bạn chưa chọn upload hình ảnh trong Ảnh bộ."
    www.xichlo.com My Gallery @ vnphoto.net

One goal, One focus, One Red dot, One photography community, One VNPhoto.net

bác xiclo ơi đã chốt danh sách và mở vote chưa ạ? em máu vote lắm rồi sang tuần sau là Tết rồi em sợ mọi người lại bận bịu cập rập.
    32 bài rồi, vote mệt nghỉ

Đồng ý, XL còn một số lỗi kỹ thuật cần giải quyết trước khi mở vote. Sẽ xong sớm.

Quote Được gửi bởi kiemchacsu View Post
    bác xiclo ơi đã chốt danh sách và mở vote chưa ạ? em máu vote lắm rồi sang tuần sau là Tết rồi em sợ mọi người lại bận bịu cập rập.
    32 bài rồi, vote mệt nghỉ

Trang 20 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 101819202122 Cuối cùngCuối cùng